Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 60,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.019.373.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.877.873.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 60,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.019.373.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.877.873.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,69%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 35 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 30 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thấu số 02 : Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ KỸ THUẬT XÂY DỰNG HÀ NỘI
23/08/2026 07:26
Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thấu số 01 : Tư vấn Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐÔ THỊ VIỆT NAM
23/08/2026 07:20
Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình Bảo trì sửa chữa trụ sở Phòng Thi hành án dân sự khu vực 4 với 2 gói thầu.
23/08/2026 07:15
Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình Bảo trì sửa chữa trụ sở Phòng Thi hành án dân sự khu vực 4 với 2 gói thầu.
22/08/2026 23:16
Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật (dự toán, thiết kế).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÁI NGUYÊN
15/08/2026 17:01
Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật (dự toán, thiết kế).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KIM QUY
13/08/2026 13:34
Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Cải tạo sửa chữa kho vật chứng phòng Thi hành án dân sự khu vực V với 2 gói thầu.
06/08/2026 17:19
Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Trông giữ và bảo quản tang vật, vật chứng theo Quyết định số 3740/QĐ-VKSTC-V3 ngày 14/04/2023 của Viện kiếm sát nhân dân tối cao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ BẢO VỆ AN NINH 365
01/07/2026 09:23
Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Trông giữ và bảo quản tang vật, vật chứng theo Quyết định số 3740/QĐ-VKSTC-V3 ngày 14/04/2023 của Viện kiếm sát nhân dân tối cao với 1 gói thầu.
30/06/2026 22:17
Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Cải tạo trần phòng lãnh đạo và phòng họp trụ sở Thi hành án dân sự Thái Nguyên với 1 gói thầu.
23/05/2026 09:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Trông giữ tang vật vụ Công ty Cổ phần Yên Phước theo Quyết định số 3740/QĐ-VKSTC-V3 ngày 14/4/2023 của Viện Kiểm sát nhân dân tối cao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ BẢO VỆ AN NINH 365
14/04/2025 22:11
Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo NCKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG VN ASEAN
19/02/2025 14:17
Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên công bố KQMT gói thầu Trông giữ tang vật vụ Công ty Cổ phần Yên Phước theo Quyết định số 3740/QĐ-VKSTC-V3 ngày 14/4/2023 của Viện Kiểm sát nhân dân tối cao với 2 nhà thầu tham gia.
11/02/2025 10:53
Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên đăng tải TBMT Trông giữ tang vật vụ Công ty Cổ phần Yên Phước theo Quyết định số 3740/QĐ-VKSTC-V3 ngày 14/4/2023 của Viện Kiểm sát nhân dân tối cao theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/01/2025 14:30
Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG
09/01/2025 14:57
Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ VIỆT NAM
09/01/2025 14:54
Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Trông giữ và bảo quản tang vật, vật chứng theo Quyết định số 3740/QĐ-VKSTC-V3 ngày 14/4/2023 của Viện Kiểm sát nhân dân tối cao với 3 gói thầu.
09/01/2025 14:46
Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn đánh giá tác động môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư Vấn Tài Nguyên Và Môi Trường Triều Dương
31/12/2024 11:35
Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Khảo sát địa chất; khảo sát địa hình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KHOA HỌC CÔNG NGHỆ VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
31/12/2024 10:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thấu số 02 : Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ KỸ THUẬT XÂY DỰNG HÀ NỘI
23/08/2026 07:26
Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thấu số 01 : Tư vấn Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐÔ THỊ VIỆT NAM
23/08/2026 07:20
Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình Bảo trì sửa chữa trụ sở Phòng Thi hành án dân sự khu vực 4 với 2 gói thầu.
23/08/2026 07:15
Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình Bảo trì sửa chữa trụ sở Phòng Thi hành án dân sự khu vực 4 với 2 gói thầu.
22/08/2026 23:16
Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật (dự toán, thiết kế).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÁI NGUYÊN
15/08/2026 17:01
Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật (dự toán, thiết kế).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KIM QUY
13/08/2026 13:34
Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Cải tạo sửa chữa kho vật chứng phòng Thi hành án dân sự khu vực V với 2 gói thầu.
06/08/2026 17:19
Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Trông giữ và bảo quản tang vật, vật chứng theo Quyết định số 3740/QĐ-VKSTC-V3 ngày 14/04/2023 của Viện kiếm sát nhân dân tối cao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ BẢO VỆ AN NINH 365
01/07/2026 09:23
Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Trông giữ và bảo quản tang vật, vật chứng theo Quyết định số 3740/QĐ-VKSTC-V3 ngày 14/04/2023 của Viện kiếm sát nhân dân tối cao với 1 gói thầu.
30/06/2026 22:17
Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Cải tạo trần phòng lãnh đạo và phòng họp trụ sở Thi hành án dân sự Thái Nguyên với 1 gói thầu.
23/05/2026 09:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Thái Nguyên có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Xây dựng thành công từ thất bại. Sự chán nản và thất bại là hai bước đệm chắc chắn nhất dẫn tới thành công. "
Dale Carnegie
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.