Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Thống kê tỉnh Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.963.587.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.933.797.380 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Thống kê tỉnh Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.963.587.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.933.797.380 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Thống kê tỉnh Thái Nguyên như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 20 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 2 gói thầu, trong đó trúng 2 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 99.3% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.51% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thái Nguyên (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thái Nguyên (2)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Thống kê tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thu thập thông tin phiếu điều tra diện tích cây nông nghiệp năm 2026 trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
04/09/2026 14:06
Thống kê tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thu thập thông tin phiếu điều tra diện tích cây nông nghiệp năm 2026 trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
03/09/2026 17:25
Thống kê tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm điều tra Tổng giá trị sản phẩm của xã phường trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm xử lý và tích hợp số liệu thống kê
29/06/2026 11:13
Thống kê tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: xây dựng phần mềm điều tra Tổng giá trị sản phẩm của xã phường trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
26/06/2026 17:14
Thống kê tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: xây dựng phần mềm điều tra Tổng giá trị sản phẩm của xã phường trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
26/06/2026 16:58
Thống kê tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Thái Nguyên
26/05/2026 09:43
Thống kê tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa trụ sở Thống kê cơ sở Na Rì thuộc Thống kê tỉnh Thái Nguyên với 3 gói thầu.
26/05/2026 09:41
Thống kê tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Thái Nguyên
26/05/2026 09:34
Thống kê tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa trụ sở Thống kê cơ sở Phủ Thông thuộc Thống kê tỉnh Thái Nguyên với 3 gói thầu.
26/05/2026 09:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thống kê tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI LÂM
02/12/2025 09:48
Thống kê tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ KIẾN TRÚC CÔNG TRÌNH PHƯƠNG ĐÔNG
08/09/2025 16:24
Thống kê tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công sửa chữa công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THÁI NGUYÊN
08/09/2025 16:20
Thống kê tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở Cục Thống kê tỉnh Thái Nguyên (nay là Chi cục Thống kê tỉnh Thái Nguyên).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY LẮP VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT NAM
23/07/2025 16:35
Thống kê tỉnh Thái Nguyên công bố KQMT gói thầu Sửa chữa trụ sở Cục Thống kê tỉnh Thái Nguyên (nay là Chi cục Thống kê tỉnh Thái Nguyên) với 1 nhà thầu tham gia.
24/06/2025 09:28
Thống kê tỉnh Thái Nguyên đăng tải TBMT Sửa chữa trụ sở Cục Thống kê tỉnh Thái Nguyên (nay là Chi cục Thống kê tỉnh Thái Nguyên) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/06/2025 16:46
Thống kê tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở Cục Thống kê tỉnh Thái Nguyên (nay là Chi cục Thống kê tỉnh Thái Nguyên) với 5 gói thầu.
04/06/2025 09:16
Thống kê tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê khu vực Phú Lương - ĐỊnh Hóa tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THÁI NGUYÊN
08/08/2023 09:04
Thống kê tỉnh Thái Nguyên công bố KQMT gói thầu Sửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê khu vực Phú Lương - ĐỊnh Hóa tỉnh Thái Nguyên với 1 nhà thầu tham gia.
19/06/2023 15:25
Thống kê tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TCICO LAND
19/06/2023 11:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thống kê tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thu thập thông tin phiếu điều tra diện tích cây nông nghiệp năm 2026 trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
04/09/2026 14:06
Thống kê tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thu thập thông tin phiếu điều tra diện tích cây nông nghiệp năm 2026 trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
03/09/2026 17:25
Thống kê tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm điều tra Tổng giá trị sản phẩm của xã phường trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm xử lý và tích hợp số liệu thống kê
29/06/2026 11:13
Thống kê tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: xây dựng phần mềm điều tra Tổng giá trị sản phẩm của xã phường trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
26/06/2026 17:14
Thống kê tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: xây dựng phần mềm điều tra Tổng giá trị sản phẩm của xã phường trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
26/06/2026 16:58
Thống kê tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Thái Nguyên
26/05/2026 09:43
Thống kê tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa trụ sở Thống kê cơ sở Na Rì thuộc Thống kê tỉnh Thái Nguyên với 3 gói thầu.
26/05/2026 09:41
Thống kê tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Thái Nguyên
26/05/2026 09:34
Thống kê tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa trụ sở Thống kê cơ sở Phủ Thông thuộc Thống kê tỉnh Thái Nguyên với 3 gói thầu.
26/05/2026 09:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Thống kê tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Thống kê tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải 6 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thống kê tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Thống kê tỉnh Thái Nguyên có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thống kê tỉnh Thái Nguyên có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thống kê tỉnh Thái Nguyên có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Because they stole the stars and put them in your eyes.Có phải phụ mẫu nàng là những kẻ trộm? Họ đã trộm những vì sao cài vào đôi mắt nàng. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.