Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu THUẾ TỈNH QUẢNG NINH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 125 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 152 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 337 gói thầu, trong đó có 150 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 106 gói (với 110 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 270 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 204 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 119 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 114 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,84 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,64%, Xây lắp 26,36%, Tư vấn 0,91%, Phi tư vấn 19,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 168.780.175.979 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 166.188.076.045 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu THUẾ TỈNH QUẢNG NINH như sau:
- Có quan hệ với 125 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,84 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,64%, Xây lắp 26,36%, Tư vấn 0,91%, Phi tư vấn 19,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 168.780.175.979 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 166.188.076.045 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,54%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư THUẾ TỈNH QUẢNG NINH như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 167 KHLCNT trong đó có 131 KHLCNT tự đăng tải, có 36 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 83 TBMT trong đó tự mời thầu 74 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
THUẾ TỈNH QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Sửa chữa thang máy tại Thuế tỉnh và các Thuế cơ sở thuộc Thuế tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANG MÁY VÀ THIẾT BỊ VẠN AN
29/08/2026 19:48
THUẾ TỈNH QUẢNG NINH đăng tải KHLCNT Sửa chữa tài sản tại Thuế tỉnh và các Thuế cơ sở thuộc Thuế tỉnh Quảng Ninh năm 2026 với 2 gói thầu.
27/08/2026 15:01
THUẾ TỈNH QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống điện chiếu sáng do bão số 1 (Maysak) tại trụ sở làm việc Thuế cơ sở 2 tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ QUẢNG NINH
20/08/2026 23:44
THUẾ TỈNH QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng cập nhập chính sách thuế về ưu đãi đầu tư và kỹ năng quản lý, kiểm tra doanh nghiệp được hưởng ưu đãi đầu tư tại Thuế tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: TRƯỜNG BỒI DƯỠNG CÁN BỘ KINH TẾ - TÀI CHÍNH
07/08/2026 18:44
THUẾ TỈNH QUẢNG NINH đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống điện chiếu sáng do bão số 1 (Maysak) tại trụ sở làm việc Thuế cơ sở 2 tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
07/08/2026 18:39
THUẾ TỈNH QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát kỹ thuật thi công sửa chữa trụ sở làm việc Thuế cơ sở 7 tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Bảo trì, quy hoạch xây dựng và Đăng kiểm phương tiện thủy tỉnh Quảng Ninh
05/08/2026 08:49
THUẾ TỈNH QUẢNG NINH đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp bồi dưỡng cập nhập chính sách thuế về ưu đãi đầu tư và kỹ năng quản lý, kiểm tra doanh nghiệp được hưởng ưu đãi đầu tư tại Thuế tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
03/08/2026 19:25
THUẾ TỈNH QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa trụ sở làm việc Thuế cơ sở 7 tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TK QUẢNG NINH
29/07/2026 16:45
THUẾ TỈNH QUẢNG NINH đăng tải TBMT Thi công sửa chữa trụ sở làm việc Thuế cơ sở 7 tỉnh Quảng Ninh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/07/2026 16:01
THUẾ TỈNH QUẢNG NINH đăng tải TBMT Thi công sửa chữa trụ sở làm việc Thuế cơ sở 7 tỉnh Quảng Ninh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/07/2026 15:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
THUẾ TỈNH QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Cung cấp xe ô tô phục vụ công tác chung của Cục Thuế tỉnh Quảng Ninh năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TOYOTA QUẢNG NINH
29/11/2024 10:21
THUẾ TỈNH QUẢNG NINH công bố KQMT gói thầu Cung cấp xe ô tô phục vụ công tác chung của Cục Thuế tỉnh Quảng Ninh năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
23/11/2024 13:44
THUẾ TỈNH QUẢNG NINH đăng tải TBMT Cung cấp xe ô tô phục vụ công tác chung của Cục Thuế tỉnh Quảng Ninh năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2024 11:11
THUẾ TỈNH QUẢNG NINH đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Cục Thuế tỉnh Quảng Ninh năm 2024 với 3 gói thầu.
14/11/2024 16:37
THUẾ TỈNH QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu cung cấp xe ô tô phục vụ công tác chung của Cục Thuế tỉnh Quảng Ninh năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG HẠ LONG
13/11/2024 12:09
THUẾ TỈNH QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu cung cấp xe ô tô phục vụ công tác chung của Cục Thuế tỉnh Quảng Ninh năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI SQN
13/11/2024 12:05
THUẾ TỈNH QUẢNG NINH đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Cục Thuế tỉnh Quảng Ninh năm 2024 với 3 gói thầu.
12/11/2024 16:51
THUẾ TỈNH QUẢNG NINH đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Cục Thuế tỉnh Quảng Ninh năm 2024 với 3 gói thầu.
12/11/2024 16:10
THUẾ TỈNH QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Cung cấp kỷ vật tặng doanh nghiệp, tổ chức tiêu biểu nhân dịp kỷ niệm ngày Doanh nhân Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Thị Tuyết
01/10/2024 10:07
THUẾ TỈNH QUẢNG NINH đăng tải KHLCNT Cung cấp kỷ vật tặng doanh nghiệp, tổ chức tiêu biểu nhân dịp kỷ niệm ngày Doanh nhân Việt Nam với 1 gói thầu.
26/09/2024 17:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
THUẾ TỈNH QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Sửa chữa thang máy tại Thuế tỉnh và các Thuế cơ sở thuộc Thuế tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANG MÁY VÀ THIẾT BỊ VẠN AN
29/08/2026 19:48
THUẾ TỈNH QUẢNG NINH đăng tải KHLCNT Sửa chữa tài sản tại Thuế tỉnh và các Thuế cơ sở thuộc Thuế tỉnh Quảng Ninh năm 2026 với 2 gói thầu.
27/08/2026 15:01
THUẾ TỈNH QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống điện chiếu sáng do bão số 1 (Maysak) tại trụ sở làm việc Thuế cơ sở 2 tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ QUẢNG NINH
20/08/2026 23:44
THUẾ TỈNH QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng cập nhập chính sách thuế về ưu đãi đầu tư và kỹ năng quản lý, kiểm tra doanh nghiệp được hưởng ưu đãi đầu tư tại Thuế tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: TRƯỜNG BỒI DƯỠNG CÁN BỘ KINH TẾ - TÀI CHÍNH
07/08/2026 18:44
THUẾ TỈNH QUẢNG NINH đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống điện chiếu sáng do bão số 1 (Maysak) tại trụ sở làm việc Thuế cơ sở 2 tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
07/08/2026 18:39
THUẾ TỈNH QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát kỹ thuật thi công sửa chữa trụ sở làm việc Thuế cơ sở 7 tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Bảo trì, quy hoạch xây dựng và Đăng kiểm phương tiện thủy tỉnh Quảng Ninh
05/08/2026 08:49
THUẾ TỈNH QUẢNG NINH đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp bồi dưỡng cập nhập chính sách thuế về ưu đãi đầu tư và kỹ năng quản lý, kiểm tra doanh nghiệp được hưởng ưu đãi đầu tư tại Thuế tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
03/08/2026 19:25
THUẾ TỈNH QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa trụ sở làm việc Thuế cơ sở 7 tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TK QUẢNG NINH
29/07/2026 16:45
THUẾ TỈNH QUẢNG NINH đăng tải TBMT Thi công sửa chữa trụ sở làm việc Thuế cơ sở 7 tỉnh Quảng Ninh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/07/2026 16:01
THUẾ TỈNH QUẢNG NINH đăng tải TBMT Thi công sửa chữa trụ sở làm việc Thuế cơ sở 7 tỉnh Quảng Ninh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/07/2026 15:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu THUẾ TỈNH QUẢNG NINH đã đăng tải 152 KHLCNT, trong đó có 337 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu THUẾ TỈNH QUẢNG NINH đã đăng tải 110 TBMT trong 106 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 74 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 36 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu THUẾ TỈNH QUẢNG NINH đã đăng tải 270 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 270 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 204 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu THUẾ TỈNH QUẢNG NINH có quan hệ với 125 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu THUẾ TỈNH QUẢNG NINH có quan hệ với 18 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu THUẾ TỈNH QUẢNG NINH có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Có trí óc tốt vẫn chưa đủ, quan trọng là biết sử dụng nó. "
Rene Descartes
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.