Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.217.809.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.213.197.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.217.809.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.213.197.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa hạng mục nhà A khu nhà ở cho CBCS thuộc Tiểu đoàn CSĐN số 1 của chủ đầu tư Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN INDESCO VIỆT NAM
19/09/2020 09:19
Bên mời thầu Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 đã đăng tải TBMT Cải tạo, sửa chữa hạng mục nhà A khu nhà ở cho CBCS thuộc Tiểu đoàn CSĐN số 1 của chủ đầu tư Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/08/2020 11:50
Bên mời thầu Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa khu nhà ở cho CBCS thuộc Tiểu đoàn CSĐN số 1 của chủ đầu tư Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 với 1 gói thầu.
17/08/2020 08:20
Bên mời thầu Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 đã đăng tải TBMT Cải tạo, sửa chữa nhà ăn tập thể Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 của chủ đầu tư Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/11/2019 08:29
Bên mời thầu Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa doanh trại của chủ đầu tư Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 với 1 gói thầu.
18/11/2019 15:54
Bên mời thầu Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh loa đài tại hội trường D.ĐN1 của chủ đầu tư Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trần Thị Minh Hải
13/06/2019 11:01
Bên mời thầu Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị âm thanh loa đài tại hội trường D.ĐN1 của chủ đầu tư Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/05/2019 21:08
Bên mời thầu Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị âm thanh loa đài tại hội trường D.ĐN1 của chủ đầu tư Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 với 1 gói thầu.
24/04/2019 21:32
Bên mời thầu Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 đã đăng tải TBMT Cải tạo, nâng cấp Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 của chủ đầu tư Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/03/2019 15:27
Bên mời thầu Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 của chủ đầu tư Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 với 1 gói thầu.
08/03/2019 14:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa hạng mục nhà A khu nhà ở cho CBCS thuộc Tiểu đoàn CSĐN số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN INDESCO VIỆT NAM
19/09/2020 09:19
Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 công bố KQMT gói thầu Cải tạo, sửa chữa hạng mục nhà A khu nhà ở cho CBCS thuộc Tiểu đoàn CSĐN số 1 với 1 nhà thầu tham gia.
07/09/2020 14:09
Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 đăng tải TBMT Cải tạo, sửa chữa hạng mục nhà A khu nhà ở cho CBCS thuộc Tiểu đoàn CSĐN số 1 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/08/2020 11:50
Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa khu nhà ở cho CBCS thuộc Tiểu đoàn CSĐN số 1 với 1 gói thầu.
17/08/2020 08:20
Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 đăng tải TBMT Cải tạo, sửa chữa nhà ăn tập thể Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/11/2019 08:29
Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa doanh trại với 1 gói thầu.
18/11/2019 15:54
Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh loa đài tại hội trường D.ĐN1.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trần Thị Minh Hải
13/06/2019 11:01
Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị âm thanh loa đài tại hội trường D.ĐN1 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/05/2019 21:08
Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị âm thanh loa đài tại hội trường D.ĐN1 với 1 gói thầu.
24/04/2019 21:32
Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 đăng tải TBMT Cải tạo, nâng cấp Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/03/2019 15:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa hạng mục nhà A khu nhà ở cho CBCS thuộc Tiểu đoàn CSĐN số 1 của chủ đầu tư Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN INDESCO VIỆT NAM
19/09/2020 09:19
Bên mời thầu Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 đã đăng tải TBMT Cải tạo, sửa chữa hạng mục nhà A khu nhà ở cho CBCS thuộc Tiểu đoàn CSĐN số 1 của chủ đầu tư Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/08/2020 11:50
Bên mời thầu Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa khu nhà ở cho CBCS thuộc Tiểu đoàn CSĐN số 1 của chủ đầu tư Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 với 1 gói thầu.
17/08/2020 08:20
Bên mời thầu Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 đã đăng tải TBMT Cải tạo, sửa chữa nhà ăn tập thể Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 của chủ đầu tư Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/11/2019 08:29
Bên mời thầu Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa doanh trại của chủ đầu tư Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 với 1 gói thầu.
18/11/2019 15:54
Bên mời thầu Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh loa đài tại hội trường D.ĐN1 của chủ đầu tư Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trần Thị Minh Hải
13/06/2019 11:01
Bên mời thầu Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị âm thanh loa đài tại hội trường D.ĐN1 của chủ đầu tư Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/05/2019 21:08
Bên mời thầu Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị âm thanh loa đài tại hội trường D.ĐN1 của chủ đầu tư Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 với 1 gói thầu.
24/04/2019 21:32
Bên mời thầu Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 đã đăng tải TBMT Cải tạo, nâng cấp Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 của chủ đầu tư Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/03/2019 15:27
Bên mời thầu Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 của chủ đầu tư Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 với 1 gói thầu.
08/03/2019 14:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tiểu đoàn Cảnh sát đặc nhiệm số 1 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một trong những điều kỳ diệu được trao cho con người chúng ta là khát khao không thể dập tắt đạt được giấc mơ về cuộc sống tốt đẹp hơn, và khả năng lập mục tiêu để sống những giấc mơ đó. "
Jim Rohn