Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh An Giang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 40,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 130.347.847.526 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 129.667.851.607 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,52%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh An Giang như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 40,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 130.347.847.526 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 129.667.851.607 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,52%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh An Giang như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ VÀ TƯ VẤN SAO KHUÊ
26/07/2024 15:40
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN NGUYỄN GIA
26/07/2024 15:38
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình và cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh An Giang.
09/06/2022 10:42
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình và cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/12/2021 13:32
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải TBMT Giám sát thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/12/2021 14:16
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình và cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/11/2021 11:29
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Xây dựng mới trụ sở làm việc Tòa án nhân dân tỉnh An Giang của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh An Giang với 9 gói thầu.
26/11/2021 17:12
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải TBMT Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/10/2021 17:41
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 1) dự án Xây dựng mới trụ sở làm việc Toà án nhân dân tỉnh An Giang của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh An Giang với 9 gói thầu.
29/10/2021 17:18
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 1) dự án Xây dựng mới trụ sở làm việc Toà án nhân dân tỉnh An Giang của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh An Giang với 6 gói thầu.
29/10/2021 17:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tòa án nhân dân tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ VÀ TƯ VẤN SAO KHUÊ
26/07/2024 15:40
Tòa án nhân dân tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN NGUYỄN GIA
26/07/2024 15:38
Tòa án nhân dân tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng và Khu vực phát triển đô thị tỉnh An Giang
09/06/2022 11:38
Tòa án nhân dân tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NAM QUÂN
09/06/2022 11:23
Tòa án nhân dân tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình và cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH D.L.S
09/06/2022 10:42
Tòa án nhân dân tỉnh An Giang công bố KQMT gói thầu Giám sát thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị với 4 nhà thầu tham gia.
07/01/2022 09:33
Tòa án nhân dân tỉnh An Giang công bố KQMT gói thầu Tư vấn Quản lý dự án với 1 nhà thầu tham gia.
14/12/2021 08:14
Tòa án nhân dân tỉnh An Giang đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình và cung cấp, lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/12/2021 13:32
Tòa án nhân dân tỉnh An Giang đăng tải TBMT Giám sát thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/12/2021 14:16
Tòa án nhân dân tỉnh An Giang đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình và cung cấp, lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/11/2021 11:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ VÀ TƯ VẤN SAO KHUÊ
26/07/2024 15:40
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN NGUYỄN GIA
26/07/2024 15:38
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình và cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh An Giang.
09/06/2022 10:42
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình và cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/12/2021 13:32
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải TBMT Giám sát thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/12/2021 14:16
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình và cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/11/2021 11:29
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Xây dựng mới trụ sở làm việc Tòa án nhân dân tỉnh An Giang của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh An Giang với 9 gói thầu.
26/11/2021 17:12
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải TBMT Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/10/2021 17:41
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 1) dự án Xây dựng mới trụ sở làm việc Toà án nhân dân tỉnh An Giang của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh An Giang với 9 gói thầu.
29/10/2021 17:18
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 1) dự án Xây dựng mới trụ sở làm việc Toà án nhân dân tỉnh An Giang của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh An Giang với 6 gói thầu.
29/10/2021 17:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 25 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải 5 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh An Giang đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh An Giang có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh An Giang có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đôi khi người ta bỏ ra nhiều nhất cho thứ mà người ta có thể có được chẳng mất gì cả. "
Albert Einstein