Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 65 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 58 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 49 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 47,83%, Xây lắp 30,43%, Tư vấn 17,39%, Phi tư vấn 4,35%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 100.716.948.215 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 100.627.895.458 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 47,83%, Xây lắp 30,43%, Tư vấn 17,39%, Phi tư vấn 4,35%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 100.716.948.215 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 100.627.895.458 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 17 TBMT trong đó tự mời thầu 17 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu “Lắp đặt hệ thống giám sát phiên tòa tại Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên” của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm máy văn phòng Sharp
21/12/2024 16:52
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên đã đăng tải TBMT “Lắp đặt hệ thống giám sát phiên tòa tại Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên” của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 15:18
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Dự toán, danh mục và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: “Lắp đặt hệ thống giám sát phiên tòa tại Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên” của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên với 3 gói thầu.
27/11/2024 10:21
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình và cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ CƯỜNG
01/12/2022 21:46
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THIỆN THÀNH ĐIỆN BIÊN
28/11/2022 20:31
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên đã đăng tải TBMT Giám sát thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/11/2022 23:17
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình và cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/11/2022 23:10
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình và cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/10/2022 20:44
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình và cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/10/2022 16:12
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên đã đăng tải TBMT Giám sát thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/10/2022 22:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu “Lắp đặt hệ thống giám sát phiên tòa tại Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên”.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm máy văn phòng Sharp
21/12/2024 16:52
Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên công bố KQMT gói thầu “Lắp đặt hệ thống giám sát phiên tòa tại Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên” với 2 nhà thầu tham gia.
06/12/2024 12:10
Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên đăng tải TBMT “Lắp đặt hệ thống giám sát phiên tòa tại Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên” theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 15:18
Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Phê duyệt Dự toán, danh mục và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: “Lắp đặt hệ thống giám sát phiên tòa tại Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên” với 3 gói thầu.
27/11/2024 10:21
Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình và cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH VÀ LẮP ĐẶT THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ANH MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ CƯỜNG
01/12/2022 21:46
Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THIỆN THÀNH ĐIỆN BIÊN
28/11/2022 20:31
Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình và cung cấp, lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
18/11/2022 22:31
Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên công bố KQMT gói thầu Giám sát thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
15/11/2022 23:07
Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên đăng tải TBMT Giám sát thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/11/2022 23:17
Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình và cung cấp, lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/11/2022 23:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu “Lắp đặt hệ thống giám sát phiên tòa tại Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên” của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm máy văn phòng Sharp
21/12/2024 16:52
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên đã đăng tải TBMT “Lắp đặt hệ thống giám sát phiên tòa tại Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên” của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 15:18
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Dự toán, danh mục và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: “Lắp đặt hệ thống giám sát phiên tòa tại Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên” của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên với 3 gói thầu.
27/11/2024 10:21
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình và cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ CƯỜNG
01/12/2022 21:46
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THIỆN THÀNH ĐIỆN BIÊN
28/11/2022 20:31
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên đã đăng tải TBMT Giám sát thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/11/2022 23:17
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình và cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/11/2022 23:10
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình và cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/10/2022 20:44
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình và cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/10/2022 16:12
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên đã đăng tải TBMT Giám sát thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/10/2022 22:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 65 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên đã đăng tải 23 TBMT trong 20 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 17 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Điện Biên có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nước xa khó chữa cháy gần, người thân xa kém hương lân gần kề. 遠水難救近火,遠親不如近鄰。 Viễn thủy nan cứu cận hỏa, viễn thân bất như cận lân. "
Tăng Quảng Hiền Văn
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.