Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.319.432.554 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.298.457.914 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,59%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.319.432.554 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.298.457.914 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,59%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 19: Tư vấn kiểm toán độc lập của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN I.T.O
27/12/2024 15:11
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 18: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
27/12/2024 15:05
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 17: Rà phá bom mìn của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 622
27/12/2024 14:50
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị gói thầu số 11 của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIÊN GIANG
02/08/2024 15:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Thi công xây dựng công trình và cung cấp, lắp đặt thiết bị, thí nghiệm nén tĩnh của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRƯỜNG PHÁT
23/07/2024 16:12
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đã đăng tải TBMT Gói thầu số 14: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị gói thầu số 11 của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/06/2024 11:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Thi công xây dựng công trình và cung cấp, lắp đặt thiết bị, thí nghiệm nén tĩnh của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/06/2024 23:09
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 16: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu tư vấn giám sát của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ VIỆT NAM
24/06/2024 15:38
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 15: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu tư vấn giám sát của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á
24/06/2024 15:36
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 11 của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ VIỆT NAM
24/06/2024 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 19: Tư vấn kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN I.T.O
27/12/2024 15:11
TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 18: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
27/12/2024 15:05
TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 17: Rà phá bom mìn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 622
27/12/2024 14:50
TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 16: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ VIỆT NAM
24/06/2024 15:38
TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 15: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á
24/06/2024 15:36
TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ VIỆT NAM
24/06/2024 15:31
TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á
24/06/2024 15:28
TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG đăng tải KHLCNT Xây dựng mới trụ sở làm việc Tòa án nhân dân tỉnh Kiên Giang với 19 gói thầu.
18/06/2024 15:21
TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Chi phí chứng thư thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Giám Định Thẩm Định Vimexcontrol
10/04/2024 17:46
TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học Công nghệ Xây dựng
19/12/2023 09:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 19: Tư vấn kiểm toán độc lập của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN I.T.O
27/12/2024 15:11
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 18: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
27/12/2024 15:05
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 17: Rà phá bom mìn của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 622
27/12/2024 14:50
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị gói thầu số 11 của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIÊN GIANG
02/08/2024 15:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Thi công xây dựng công trình và cung cấp, lắp đặt thiết bị, thí nghiệm nén tĩnh của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRƯỜNG PHÁT
23/07/2024 16:12
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đã đăng tải TBMT Gói thầu số 14: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị gói thầu số 11 của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/06/2024 11:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Thi công xây dựng công trình và cung cấp, lắp đặt thiết bị, thí nghiệm nén tĩnh của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/06/2024 23:09
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 16: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu tư vấn giám sát của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ VIỆT NAM
24/06/2024 15:38
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 15: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu tư vấn giám sát của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á
24/06/2024 15:36
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 11 của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ VIỆT NAM
24/06/2024 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 19 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH KIÊN GIANG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Giới trẻ luôn luôn có cùng một vấn đề – làm sao để phản kháng và đi theo chuẩn mực cùng một lúc. Giờ họ đã giải quyết được vấn đề này bằng cách chống lại bố mẹ và bắt chước lẫn nhau. "
Quentin Crisp