Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tòa Án Quân Sự Trung Ương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,00%, Xây lắp 30,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.649.231.860 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.548.464.476 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tòa Án Quân Sự Trung Ương như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,00%, Xây lắp 30,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.649.231.860 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.548.464.476 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Tòa Án Quân Sự Trung Ương như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Tòa Án Quân Sự Trung Ương công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra thiết kế, dự toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHÚ AN TÍN
27/02/2026 10:40
Tòa Án Quân Sự Trung Ương công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ THĂNG LONG - T.D.K
27/02/2026 10:30
Tòa Án Quân Sự Trung Ương công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định HSMT và kết quả LCNT thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG ATP
27/02/2026 10:24
Tòa Án Quân Sự Trung Ương công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và phân tích ĐG HSDT thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THUỶ LỢI VIỆT NAM
27/02/2026 10:20
Tòa Án Quân Sự Trung Ương công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn phát triển kiến trúc Việt Nam
27/02/2026 09:49
Tòa Án Quân Sự Trung Ương công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ỨNG DỤNG KỸ THUẬT VÀ SẢN XUẤT
15/01/2026 11:39
Tòa Án Quân Sự Trung Ương công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ỨNG DỤNG KỸ THUẬT VÀ SẢN XUẤT
15/01/2026 11:36
Tòa Án Quân Sự Trung Ương công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-01.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chuyển đổi số và Đào tạo thông tin truyền thông
15/01/2026 11:14
Tòa Án Quân Sự Trung Ương công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-01: Mua sắm trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ỨNG DỤNG KỸ THUẬT VÀ SẢN XUẤT
06/11/2025 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tòa Án Quân Sự Trung Ương công bố kết quả gói thầu Cung cấp quân trang, trang bị nghiệp vụ xét xử cho các Tòa án quân sự năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY 28
14/09/2023 11:05
Tòa Án Quân Sự Trung Ương công bố KQMT gói thầu Cung cấp quân trang, trang bị nghiệp vụ xét xử cho các Tòa án quân sự năm 2023 với 3 nhà thầu tham gia.
25/08/2023 10:04
Tòa Án Quân Sự Trung Ương đăng tải TBMT Cung cấp quân trang, trang bị nghiệp vụ xét xử cho các Tòa án quân sự năm 2023 theo hình thức Đấu thầu hạn chế.
15/08/2023 10:04
Tòa Án Quân Sự Trung Ương đăng tải KHLCNT Cung cấp quân trang, trang bị nghiệp vụ xét xử cho các Tòa án quân sự năm 2023 với 3 gói thầu.
06/08/2023 21:13
Tòa Án Quân Sự Trung Ương đăng tải KHLCNT Cung cấp quân trang, trang bị nghiệp vụ xét xử cho các Tòa án quân sự năm 2023 với 3 gói thầu.
18/07/2023 10:28
Tòa Án Quân Sự Trung Ương đăng tải KHLCNT Kế hoạch phê duyệt lựa chọn nhà thầu các gói thầu mua sắm nội thất giai đoạn 2 của Trung tâm Bồi dưỡng nghiệp vụ Toà án quân sự với 6 gói thầu.
27/04/2023 10:54
Tòa Án Quân Sự Trung Ương công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị nội thất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TM VÀ XD HƯNG THỊNH
15/11/2022 09:15
Tòa Án Quân Sự Trung Ương công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị nội thất với 2 nhà thầu tham gia.
27/10/2022 16:04
Tòa Án Quân Sự Trung Ương đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị nội thất theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/10/2022 14:56
Tòa Án Quân Sự Trung Ương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu mua sắm nội thất củaTrung tâm Bồi dưỡng nghiệp vụ Toà án Quân sự với 6 gói thầu.
17/10/2022 10:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tòa Án Quân Sự Trung Ương công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra thiết kế, dự toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHÚ AN TÍN
27/02/2026 10:40
Tòa Án Quân Sự Trung Ương công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ THĂNG LONG - T.D.K
27/02/2026 10:30
Tòa Án Quân Sự Trung Ương công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định HSMT và kết quả LCNT thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG ATP
27/02/2026 10:24
Tòa Án Quân Sự Trung Ương công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và phân tích ĐG HSDT thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THUỶ LỢI VIỆT NAM
27/02/2026 10:20
Tòa Án Quân Sự Trung Ương công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn phát triển kiến trúc Việt Nam
27/02/2026 09:49
Tòa Án Quân Sự Trung Ương công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ỨNG DỤNG KỸ THUẬT VÀ SẢN XUẤT
15/01/2026 11:39
Tòa Án Quân Sự Trung Ương công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ỨNG DỤNG KỸ THUẬT VÀ SẢN XUẤT
15/01/2026 11:36
Tòa Án Quân Sự Trung Ương công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-01.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chuyển đổi số và Đào tạo thông tin truyền thông
15/01/2026 11:14
Tòa Án Quân Sự Trung Ương công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-01: Mua sắm trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ỨNG DỤNG KỸ THUẬT VÀ SẢN XUẤT
06/11/2025 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa Án Quân Sự Trung Ương đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 32 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa Án Quân Sự Trung Ương đã đăng tải 10 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa Án Quân Sự Trung Ương đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa Án Quân Sự Trung Ương đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa Án Quân Sự Trung Ương có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa Án Quân Sự Trung Ương có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa Án Quân Sự Trung Ương có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"“Nếu tôi biết trước” không đến vào lúc đầu mà vào khi cuối. "
Tục ngữ Cameroon