Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 64 nhà thầu.
- Đã công bố 54 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 76 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 180 gói thầu, trong đó có 42 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 66 gói (với 74 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 93 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 106 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 100 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,48 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,27%, Xây lắp 12,16%, Tư vấn 5,41%, Phi tư vấn 12,16%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 511.898.061.775 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 485.787.955.384 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt như sau:
- Có quan hệ với 64 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,48 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,27%, Xây lắp 12,16%, Tư vấn 5,41%, Phi tư vấn 12,16%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 511.898.061.775 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 485.787.955.384 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,10%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt như sau:
- Là chủ đầu tư của 54 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 107 KHLCNT trong đó có 75 KHLCNT tự đăng tải, có 32 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 81 TBMT trong đó tự mời thầu 59 TBMT, có 22 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 7525 gói thầu, trong đó trúng 6369 gói, trượt 1016 gói, 68 chưa có kết quả, 72 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 2.59% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 87.52% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (649), Cần Thơ (444), Phú Thọ (416), TP.Hồ Chí Minh (348), An Giang (330), Tây Ninh (299), Đồng Nai (291), Vĩnh Long (232), Bắc Ninh (221), Đắk Lắk (219), Lâm Đồng (212), Thái Nguyên (206), Hải Phòng (198), Đồng Tháp (184), Đà Nẵng (168), Hà Tĩnh (152), Lào Cai (137), Quảng Ninh (136), Gia Lai (132), Sơn La (120), Khánh Hòa (119), Tuyên Quang (103), Quảng Trị (95), Hưng Yên (86), Điện Biên (85), Quảng Ngãi (78), Ninh Bình (69), Nghệ An (69), Toàn quốc (54), Lạng Sơn (49), Cà Mau (48), Thanh Hoá (44), Huế (37), Lai Châu (36), Cao Bằng (18), Ngoài lãnh thổ Việt Nam (3), Không xác định (1626)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (649), Phú Thọ (200), Kiên Giang (192), TP.Hồ Chí Minh (187), Tây Ninh (185), Hậu Giang (177), Bình Phước (171), Bắc Kạn (155), Đắk Lắk (152), Hà Tĩnh (152), Cần Thơ (141), Đồng Tháp (139), Quảng Ninh (136), Hòa Bình (134), Sơn La (120), Bắc Giang (115), Đà Nẵng (106), Yên Bái (99), Hải Phòng (97), Bình Thuận (88), An Giang (85), Điện Biên (85), Long An (80), Bến Tre (79), Khánh Hòa (78), Sóc Trăng (76), Trà Vinh (73), Bắc Ninh (72), Bình Dương (71), Tuyên Quang (70), Nghệ An (69), Đồng Nai (63), Hải Dương (61), Gia Lai (58), Đắk Nông (56), Bình Định (53), Vĩnh Long (53), Lâm Đồng (51), Lạng Sơn (49), Phú Yên (47), Thanh Hoá (44), Quảng Bình (44), Hưng Yên (42), Tiền Giang (42), Bà Rịa - Vũng Tàu (40), Quảng Ngãi (40), Toàn quốc (39), Huế (37), Lai Châu (36), Quảng Nam (32), Quảng Trị (30), Cà Mau (28), Vĩnh Phúc (27), Kon Tum (26), Thái Bình (26), Lào Cai (25), Thái Nguyên (24), Ninh Bình (22), Hà Nam (21), Hà Giang (21), Nam Định (20), Ninh Thuận (18), Cao Bằng (18), Bạc Liêu (17), Ngoài lãnh thổ Việt Nam (3), Không xác định (2292)
- Có quan hệ với 1609 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1820 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 32 nhà thầu trong 1727 gói thầu, thắng 585 gói, thua 1015 gói, 64 chưa có kết quả, 63 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 26 nhà thầu trong 1029 gói thầu, thắng thầu 781 gói, thua 202 gói, 17 chưa có kết quả, 29 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 13 gói thầu với 7 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án cải tạo trụ sở Công ty Bảo Việt Đồng Tháp với 6 gói thầu.
03/09/2026 09:15
Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án cải tạo trụ sở Công ty Bảo Việt Đồng Tháp với 6 gói thầu.
03/09/2026 09:13
Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt đăng tải TBMT Sản xuất ấn phẩm xuân Đinh Mùi 2027 của Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 11:02
Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG KIẾN GIA PHÁT
24/08/2026 09:09
Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN KIẾN TRÚC ĐÔ THỊ
20/08/2026 16:03
Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán.
20/08/2026 15:51
Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt công bố kết quả gói thầu Cải tao, sửa chữa văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ SAO VIỆT
20/08/2026 15:45
Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa văn phòng Ban BHSK tại 233 Đồng Khởi, TP Hồ Chí Minh với 4 gói thầu.
20/08/2026 15:39
Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt công bố kết quả gói thầu Cải tao, sửa chữa văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ SAO VIỆT
20/08/2026 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG VIỆT ÂU
07/07/2026 14:28
Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Sao Mộc
07/07/2026 14:23
Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt công bố kết quả gói thầu May đồng phục cho người lao động của Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY THÊU GIÀY AN PHƯỚC
14/08/2025 15:07
Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt công bố KQMT gói thầu May đồng phục cho người lao động của Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
15/07/2025 13:36
Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt đăng tải TBMT May đồng phục cho người lao động của Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/06/2025 10:40
Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu phục vụ công tác chuẩn bị dự án cải tạo trụ sở Công ty BV Đồng Tháp với 3 gói thầu.
25/06/2025 15:10
Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát hiện trạng,lập Báo cáo Kinh tế -Kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HẢI SƠN
19/06/2025 11:51
Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu thuộc dự án cải tạo, trụ sở Công ty Bảo Việt Nghệ An. với 3 gói thầu.
12/06/2025 09:29
Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt đăng tải KHLCNT May đồng phục cho người lao động của Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt năm 2025. với 1 gói thầu.
02/06/2025 11:38
Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt đăng tải KHLCNT May đồng phục cho người lao động của Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt năm 2025 với 1 gói thầu.
30/05/2025 09:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án cải tạo trụ sở Công ty Bảo Việt Đồng Tháp với 6 gói thầu.
03/09/2026 09:15
Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án cải tạo trụ sở Công ty Bảo Việt Đồng Tháp với 6 gói thầu.
03/09/2026 09:13
Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt đăng tải TBMT Sản xuất ấn phẩm xuân Đinh Mùi 2027 của Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 11:02
Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG KIẾN GIA PHÁT
24/08/2026 09:09
Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN KIẾN TRÚC ĐÔ THỊ
20/08/2026 16:03
Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán.
20/08/2026 15:51
Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt công bố kết quả gói thầu Cải tao, sửa chữa văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ SAO VIỆT
20/08/2026 15:45
Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa văn phòng Ban BHSK tại 233 Đồng Khởi, TP Hồ Chí Minh với 4 gói thầu.
20/08/2026 15:39
Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt công bố kết quả gói thầu Cải tao, sửa chữa văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ SAO VIỆT
20/08/2026 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt đã đăng tải 76 KHLCNT, trong đó có 180 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt đã đăng tải 74 TBMT trong 66 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 59 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt đã đăng tải 93 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 93 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt có quan hệ với 64 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Không gì tác động mạnh mẽ lên tương lai của bạn hơn là trở thành người thu thập ý tưởng hay và thông tin. Điều đó gọi là làm bài tập về nhà. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.