Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 54,55%, Xây lắp 18,18%, Tư vấn 18,18%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.655.142.838 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.361.642.274 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 54,55%, Xây lắp 18,18%, Tư vấn 18,18%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.655.142.838 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.361.642.274 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,66%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 9 gói thầu, trong đó trúng 5 gói, trượt 3 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 69.44% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.96% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (2), Khánh Hòa (2), An Giang (1), Quảng Ngãi (1), Đồng Nai (1), Không xác định (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (2), Ninh Thuận (2), Kiên Giang (1), Kon Tum (1), Đồng Nai (1), Không xác định (2)
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 25 nhà thầu trong 5 gói thầu, thắng 1 gói, thua 3 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 8 nhà thầu trong 6 gói thầu, thắng thầu 3 gói, thua 3 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00000091
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Hà Nội
- Lĩnh vực:
⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng, Công nghiệp, Giao thông
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp dịch vụ vệ sinh, môi trường tại Tòa nhà Sông Đà - Mỹ Đình.
08/06/2023 08:08
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã đăng tải KHLCNT Cung cấp sét quà tặng phục vụ Đại hội Công đoàn TCT lần thứ XII, nhiệm kỳ 2023-2028 của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP với 1 gói thầu.
24/05/2023 15:22
Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp sét quà tặng phục vụ Đại hội Công đoàn TCT lần thứ XII.
24/05/2023 14:14
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã đăng tải KHLCNT Gói thầu VH-2 của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP với 1 gói thầu.
13/01/2023 11:20
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa mặt ngoài Tòa nhà Sông Đà-Mỹ Đình của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SÔNG ĐÀ HÒA PHÁT
23/08/2022 11:09
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã đăng tải TBMT Sửa chữa mặt ngoài Tòa nhà Sông Đà-Mỹ Đình của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/06/2022 11:33
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa mặt ngoài Tòa nhà Sông Đà-Mỹ Đình của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP với 1 gói thầu.
03/06/2022 14:19
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh và môi trường tại Tòa nhà Sông Đà-Mỹ Đình của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP với 1 gói thầu.
05/05/2022 15:17
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã đăng tải KHLCNT Gói thầu VH-01-Cung cấp dịch vụ an ninh, bảo vệ Tòa nhà Sông Đà - Mỹ Đình của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP với 1 gói thầu.
14/01/2022 15:16
Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Vận hành hệ thống kỹ thuật của Tòa nhà Sông Đà Mỹ Đình.
14/01/2022 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đăng tải KHLCNT Cung cấp sét quà tặng phục vụ Đại hội Công đoàn TCT lần thứ XII, nhiệm kỳ 2023-2028 với 1 gói thầu.
24/05/2023 15:22
TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP công bố kết quả gói thầu Sửa chữa mặt ngoài Tòa nhà Sông Đà-Mỹ Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SÔNG ĐÀ HÒA PHÁT
23/08/2022 11:09
TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP công bố KQMT gói thầu Sửa chữa mặt ngoài Tòa nhà Sông Đà-Mỹ Đình với 1 nhà thầu tham gia.
15/07/2022 09:10
TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đăng tải TBMT Sửa chữa mặt ngoài Tòa nhà Sông Đà-Mỹ Đình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/06/2022 11:33
TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đăng tải KHLCNT Sửa chữa mặt ngoài Tòa nhà Sông Đà-Mỹ Đình với 1 gói thầu.
03/06/2022 14:19
TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh và môi trường tại Tòa nhà Sông Đà-Mỹ Đình với 1 gói thầu.
05/05/2022 15:17
TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đăng tải KHLCNT Gói thầu VH-01-Cung cấp dịch vụ an ninh, bảo vệ Tòa nhà Sông Đà - Mỹ Đình với 1 gói thầu.
14/01/2022 15:16
TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đăng tải KHLCNT VH-02:Cung cấp dịch vụ vận hành hệ thống kỹ thuật của Tòa nhà Sông Đà - Mỹ Đình với 1 gói thầu.
14/01/2022 14:15
TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP công bố kết quả gói thầu Tư vấn thiết kế sửa chữa mặt ngoài Tòa nhà Sông Đà - Mỹ Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Sông Đà
14/08/2020 15:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp dịch vụ vệ sinh, môi trường tại Tòa nhà Sông Đà - Mỹ Đình.
08/06/2023 08:08
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã đăng tải KHLCNT Cung cấp sét quà tặng phục vụ Đại hội Công đoàn TCT lần thứ XII, nhiệm kỳ 2023-2028 của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP với 1 gói thầu.
24/05/2023 15:22
Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp sét quà tặng phục vụ Đại hội Công đoàn TCT lần thứ XII.
24/05/2023 14:14
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã đăng tải KHLCNT Gói thầu VH-2 của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP với 1 gói thầu.
13/01/2023 11:20
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa mặt ngoài Tòa nhà Sông Đà-Mỹ Đình của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SÔNG ĐÀ HÒA PHÁT
23/08/2022 11:09
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã đăng tải TBMT Sửa chữa mặt ngoài Tòa nhà Sông Đà-Mỹ Đình của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/06/2022 11:33
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa mặt ngoài Tòa nhà Sông Đà-Mỹ Đình của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP với 1 gói thầu.
03/06/2022 14:19
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh và môi trường tại Tòa nhà Sông Đà-Mỹ Đình của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP với 1 gói thầu.
05/05/2022 15:17
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã đăng tải KHLCNT Gói thầu VH-01-Cung cấp dịch vụ an ninh, bảo vệ Tòa nhà Sông Đà - Mỹ Đình của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP với 1 gói thầu.
14/01/2022 15:16
Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Vận hành hệ thống kỹ thuật của Tòa nhà Sông Đà Mỹ Đình.
14/01/2022 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã đăng tải 11 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mọi thứ về mèo và những gì mèo làm đối với tôi đều đẹp đẽ, đáng yêu, hào hứng, an ủi, hấp dẫn và làm người say mê. "
Paul Gallico
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.