Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Lịch sử thay đổi trạng thái hoạt động
| Thời gian cập nhật | Trạng thái hoạt động | Lý do |
|---|---|---|
|
12:34 SA 01/07/2024 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
10:12 SA 08/08/2024 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 9 gói thầu, trong đó trúng 5 gói, trượt 3 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 69.44% ở gói thầu tại đây (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.96% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : An Giang (1), Hà Nội (2), Khánh Hòa (2), Quảng Ngãi (1), Đồng Nai (1), Không xác định (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Kiên Giang (1), Hà Nội (2), Ninh Thuận (2), Kon Tum (1), Đồng Nai (1), Không xác định (2)
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 25 nhà thầu trong 3 gói thầu, thắng 2 gói, thua 0 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 8 nhà thầu trong 6 gói thầu, thắng thầu 3 gói, thua 3 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 13 dự án với tổng số 15 gói thầu.
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Nhà thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 gói thầu trong đó tự mời thầu 1 gói, có 2 gói là do đơn vị khác mời thầu.
- Tên tổ chức xây dựng: TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00000091
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Hà Nội
Lĩnh vực:
⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng, Công nghiệp, Giao thông
- Năm bắt đầu lọt TOP 500: 2008 (VNR500)
- Ngành nghề: Xây dựng
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Năng lực kinh nghiệm | ??? |
| Năng lực tài chính | ??? |
| Năng lực cạnh tranh | ??? |
| Quy mô doanh nghiệp | ??? |
| Lịch sử vi phạm | ??? |
| Chỉ tiêu | Giá trị | Xếp hạng toàn quốc |
|---|---|---|
| Tổng số gói thầu tham dự | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trúng | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trượt | ??? | ??? |
| Tổng doanh số trúng thầu | ??? | ??? |
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT
| Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu | Số lượng gói trong từng nhóm | Tỉ lệ % trên tổng số gói |
|---|---|---|
| Thấp hơn từ 20% | 1 | 0% |
| Thấp hơn từ 10% đến 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 5% đến 10% | 2 | 0% |
| Thấp hơn từ 1% đến 5% | 1 | 0% |
| Thấp hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| 0% | 0 | |
| Cao hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| Cao hơn từ 1% đến 5% | 1 | 0% |
| Cao hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Cao hơn từ 10% | 0 | |
| Không xác định | 0 | |
| Tổng | 5 | 100% |
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã trúng thầu gói thầu Thi công khắc phục sự cố các hạng mục gia cố hạ lưu công trình thuỷ điện Tuyên Quang sau mùa lũ 2025 do CÔNG TY THUỶ ĐIỆN TUYÊN QUANG - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
28/11/2025 14:28
TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã trúng thầu gói thầu Gói thầu XL04-TAMR: Thi công xây lắp công trình NMTĐ Trị An mở rộng. do TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM mời thầu với vai trò liên danh phụ của Liên danh Gói thầu XL04-TAMR.
- Kết quả: Trúng thầu
31/05/2025 11:06
TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 02XL-BA: Thi công xây lắp công trình Nhà máy thủy điện tích năng Bác Ái giai đoạn 2 đợt 1 do TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM mời thầu với vai trò liên danh phụ của Liên danh Gói thầu 02XL-BA.
- Kết quả: Trúng thầu
11/02/2025 22:45
TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 37 (XL-05): Thi công xây lắp công trình do Ban Quản lý dự án Điện 2 - Chi nhánh Tập đoàn Điện lực Việt Nam mời thầu với vai trò liên danh phụ của LŨNG LÔ - TRƯỜNG SƠN - SÔNG ĐÀ - VINACONEX - LILAMA10(0100512273 - TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG TRƯỜNG SƠN,0100105870 - TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP,0100779189 - TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ,5400101273 - CÔNG TY CỔ PHẦN LILAMA10,0100105616 - TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU VÀ XÂY DỰNG VIỆT NAM). Cùng tham gia có 7 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trúng thầu
23/04/2021 16:38
TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã trượt thầu gói thầu Gói thầu số 1XL-HB: Thi công xây lắp công trình thủy điện Hòa Bình mở rộng do Ban Quản lý dự án Điện 1, Chi nhánh Tập đoàn Điện lực Việt Nam mời thầu với vai trò liên danh phụ của Liên danh Tổng công ty Sông Đà - CTCP, Tổng công ty Cổ phần Xuất nhập khẩu và Xây dựng Việt Nam và Tổng công ty Lắp máy Việt Nam - CTCP(0100105870 - TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP,0100106313 - TỔNG CÔNG TY LẮP MÁY VIỆT NAM CTCP,0100105616 - TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU VÀ XÂY DỰNG VIỆT NAM). Cùng tham gia có 8 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trượt thầu
03/12/2020 11:38
TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã trượt thầu gói thầu Gói thầu số 10: Xây lắp trạm (bao gồm cung cấp cột thép và không bao gồm lắp đặt MBA 220kV) do Ban quản lý dự án các công trình điện miền Trung mời thầu với vai trò liên danh phụ của Liên danh SÔNG ĐÀ 11 THĂNG LONG - TCT SÔNG ĐÀ(0106408857 - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN SÔNG ĐÀ 11 THĂNG LONG,0100105870 - TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ CTCP). Cùng tham gia có 9 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trượt thầu
14/12/2019 09:08
TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã trượt thầu gói thầu Gói thầu số 11: Xây lắp trạm và mở rộng ngăn lộ TBA 220 kV Đông Hà do Ban quản lý dự án các công trình điện miền Trung mời thầu với vai trò liên danh phụ của Liên danh SÔNG ĐÀ 11 THĂNG LONG - TCT SÔNG ĐÀ(0106408857 - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN SÔNG ĐÀ 11 THĂNG LONG,0100105870 - TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ CTCP). Cùng tham gia có 9 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trượt thầu
12/12/2019 18:37
TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP tham gia gói thầu Gói thầu số 7: Xây dựng hồ chứa nước Bãi Cây Mến do Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng trực thuộc Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn tỉnh Kiên Giang mời thầu với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 4 nhà thầu khác.
- Kết quả: Hoàn thành mở thầu, chưa chọn nhà thầu
24/04/2019 14:03
TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 5: Xây dựng và lắp đặt trạm (bao gồm cả cung cấp và lắp đặt hệ thống PCCC) do Tổng công ty Truyền tải điện Quốc gia mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
18/11/2014 17:05
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP có tham gia 9 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 5 gói, trượt thầu 3 gói, 1 gói chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP có quan hệ với 6 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP có quan hệ với 6 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã từng đấu với 25 nhà thầu trong 3 gói thầu, thắng thầu 2 gói, thua 0 gói, 1 gói thầu chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã từng liên danh với 8 nhà thầu trong 6 gói thầu, thắng thầu 3 gói, thua 3 gói, 0 gói thầu chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ phân tích mời bạn đăng ký gói VIP3
Tổng kết: Nhà thầu TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã tham gia thầu tại 5 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu TỔNG CÔNG TY SÔNG ĐÀ - CTCP đã tham gia thầu tại 5 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thông báo
Thông báo
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Tôi mở rộng lòng với sự lãnh đạm dịu dàng của thế giới. "
Albert Camus
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".
Thêm nhà thầu