Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 10,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.449.555.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.832.308.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 10,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.449.555.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.832.308.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,72%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 16 gói thầu, trong đó trúng 4 gói, trượt 8 gói, 3 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 69% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 87.58% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (15), Toàn quốc (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bà Rịa - Vũng Tàu (9), Không xác định (7)
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 7 nhà thầu trong 13 gói thầu, thắng 3 gói, thua 8 gói, 1 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 3 gói thầu với 3 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị hệ thống lưu trữ và An toàn dữ liệu tại trụ sở PVEP HCM của chủ đầu tư Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ỨNG DỤNG KỸ THUẬT VÀ SẢN XUẤT
07/03/2022 11:53
Bên mời thầu Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ bảo trì hệ thống của chủ đầu tư Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ỨNG DỤNG KỸ THUẬT VÀ SẢN XUẤT
28/01/2022 08:24
Bên mời thầu Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí đã đăng tải kết quả gói thầu Tăng cường an toàn bảo mật hệ thống mạng tại PVEP HCM của chủ đầu tư Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí.
23/12/2021 16:38
Bên mời thầu Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị Hệ thống Văn phòng điện tử và Chữ ký số của chủ đầu tư Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
13/12/2021 15:05
Bên mời thầu Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị tin học văn phòng và máy trạm chuyên dụng của chủ đầu tư Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN, VIỄN THÔNG VÀ TỰ ĐỘNG HOÁ DẦU KHÍ
21/10/2021 12:26
Bên mời thầu Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí đã đăng tải TBMT Trang bị Hệ thống Văn phòng điện tử và Chữ ký số của chủ đầu tư Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/10/2021 13:38
Bên mời thầu Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí đã đăng tải KHLCNT Trang bị Hệ thống Văn phòng điện tử và Chữ ký số của chủ đầu tư Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí với 1 gói thầu.
29/09/2021 11:18
Bên mời thầu Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị tin học văn phòng và máy trạm chuyên dụng của chủ đầu tư Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/09/2021 10:31
Bên mời thầu Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí đã đăng tải KHLCNT Thuê tư vấn lập Báo cáo Kinh tế Kỹ thuật và HSMT, để thực hiện đề án “Số hóa và xây dựng phần mềm QLDA trực tuyến” của chủ đầu tư Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí với 1 gói thầu.
09/09/2021 15:49
Bên mời thầu Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị tin học văn phòng và máy trạm chuyên dụng của chủ đầu tư Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí với 1 gói thầu.
01/09/2021 16:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí công bố kết quả gói thầu Trang bị Hệ thống Văn phòng điện tử và Chữ ký số.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN 1OFFICE, TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
13/12/2021 15:05
Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị tin học văn phòng và máy trạm chuyên dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN, VIỄN THÔNG VÀ TỰ ĐỘNG HOÁ DẦU KHÍ
21/10/2021 12:26
Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí công bố KQMT gói thầu Trang bị Hệ thống Văn phòng điện tử và Chữ ký số với 1 nhà thầu tham gia.
13/10/2021 10:28
Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí đăng tải TBMT Trang bị Hệ thống Văn phòng điện tử và Chữ ký số theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/10/2021 13:38
Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí đăng tải KHLCNT Trang bị Hệ thống Văn phòng điện tử và Chữ ký số với 1 gói thầu.
29/09/2021 11:18
Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị tin học văn phòng và máy trạm chuyên dụng với 3 nhà thầu tham gia.
24/09/2021 10:17
Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị tin học văn phòng và máy trạm chuyên dụng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/09/2021 10:31
Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí đăng tải KHLCNT Thuê tư vấn lập Báo cáo Kinh tế Kỹ thuật và HSMT, để thực hiện đề án “Số hóa và xây dựng phần mềm QLDA trực tuyến” với 1 gói thầu.
09/09/2021 15:49
Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị tin học văn phòng và máy trạm chuyên dụng với 1 gói thầu.
01/09/2021 16:57
Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí đăng tải KHLCNT Gia hạn license các hệ thống, phần mềm bảo mật với 1 gói thầu.
31/08/2021 13:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị hệ thống lưu trữ và An toàn dữ liệu tại trụ sở PVEP HCM của chủ đầu tư Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ỨNG DỤNG KỸ THUẬT VÀ SẢN XUẤT
07/03/2022 11:53
Bên mời thầu Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ bảo trì hệ thống của chủ đầu tư Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ỨNG DỤNG KỸ THUẬT VÀ SẢN XUẤT
28/01/2022 08:24
Bên mời thầu Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí đã đăng tải kết quả gói thầu Tăng cường an toàn bảo mật hệ thống mạng tại PVEP HCM của chủ đầu tư Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí.
23/12/2021 16:38
Bên mời thầu Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị Hệ thống Văn phòng điện tử và Chữ ký số của chủ đầu tư Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
13/12/2021 15:05
Bên mời thầu Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị tin học văn phòng và máy trạm chuyên dụng của chủ đầu tư Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN, VIỄN THÔNG VÀ TỰ ĐỘNG HOÁ DẦU KHÍ
21/10/2021 12:26
Bên mời thầu Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí đã đăng tải TBMT Trang bị Hệ thống Văn phòng điện tử và Chữ ký số của chủ đầu tư Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/10/2021 13:38
Bên mời thầu Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí đã đăng tải KHLCNT Trang bị Hệ thống Văn phòng điện tử và Chữ ký số của chủ đầu tư Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí với 1 gói thầu.
29/09/2021 11:18
Bên mời thầu Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị tin học văn phòng và máy trạm chuyên dụng của chủ đầu tư Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/09/2021 10:31
Bên mời thầu Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí đã đăng tải KHLCNT Thuê tư vấn lập Báo cáo Kinh tế Kỹ thuật và HSMT, để thực hiện đề án “Số hóa và xây dựng phần mềm QLDA trực tuyến” của chủ đầu tư Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí với 1 gói thầu.
09/09/2021 15:49
Bên mời thầu Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị tin học văn phòng và máy trạm chuyên dụng của chủ đầu tư Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí với 1 gói thầu.
01/09/2021 16:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí đã đăng tải 10 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng Công ty Thăm dò Khai thác Dầu khí có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hôn là sự gặp gỡ của hai tâm hồn trên đôi môi của người yêu. "
Shelley (Đức)