Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.464.174.133 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.402.826.204 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.464.174.133 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.402.826.204 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,72%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP đã đăng tải KHLCNT Sơn toàn bộ mặt ngoài Cơ quan Tổng công ty Thép Việt Nam-CTCP của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP với 2 gói thầu.
17/06/2025 10:05
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê mua bản quyền phần mềm Microsoft 365 của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NESSCO VIỆT NAM
13/06/2024 09:52
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Thuê mua bản quyền phần mềm Microsoft 365” của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP với 1 gói thầu.
05/06/2024 10:05
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Thi công lắp kính mặt dựng tòa nhà thuộc hạng mục: công trình thi công lắp mặt kính Tòa nhà Cơ quan Tổng công ty Thép Việt Nam-CTCP của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP với 1 gói thầu.
30/10/2023 15:12
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm quản lý nhân sự của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN TRỊ DOANH NGHIỆP TINH VÂN
03/07/2023 10:23
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm văn phòng điện tử của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
29/06/2023 11:30
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát công tác triển khai của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ITD VIỆT NAM
29/05/2023 14:19
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm quản lý dữ liệu số, tạo lập CSDL, chuẩn hóa, nhập dữ liệu, bản quyền phần mềm OCR của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ FSI
08/05/2023 12:38
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP đã đăng tải TBMT Tư vấn Quản lý án của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/04/2023 09:11
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP đã đăng tải TBMT Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/04/2023 09:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP đăng tải KHLCNT Sơn toàn bộ mặt ngoài Cơ quan Tổng công ty Thép Việt Nam-CTCP với 2 gói thầu.
17/06/2025 10:05
TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP công bố kết quả gói thầu Thuê mua bản quyền phần mềm Microsoft 365.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NESSCO VIỆT NAM
13/06/2024 09:52
TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Thuê mua bản quyền phần mềm Microsoft 365” với 1 gói thầu.
05/06/2024 10:05
TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP công bố kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm quản lý nhân sự.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN TRỊ DOANH NGHIỆP TINH VÂN
03/07/2023 10:23
TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP công bố kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm văn phòng điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
29/06/2023 11:30
TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP công bố kết quả gói thầu Giám sát công tác triển khai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ITD VIỆT NAM
29/05/2023 14:19
TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP công bố kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm quản lý dữ liệu số, tạo lập CSDL, chuẩn hóa, nhập dữ liệu, bản quyền phần mềm OCR.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ FSI
08/05/2023 12:38
TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP công bố KQMT gói thầu Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi với 3 nhà thầu tham gia.
05/05/2023 09:11
TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP công bố KQMT gói thầu Tư vấn Quản lý án với 3 nhà thầu tham gia.
05/05/2023 09:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP đã đăng tải KHLCNT Sơn toàn bộ mặt ngoài Cơ quan Tổng công ty Thép Việt Nam-CTCP của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP với 2 gói thầu.
17/06/2025 10:05
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê mua bản quyền phần mềm Microsoft 365 của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NESSCO VIỆT NAM
13/06/2024 09:52
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Thuê mua bản quyền phần mềm Microsoft 365” của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP với 1 gói thầu.
05/06/2024 10:05
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Thi công lắp kính mặt dựng tòa nhà thuộc hạng mục: công trình thi công lắp mặt kính Tòa nhà Cơ quan Tổng công ty Thép Việt Nam-CTCP của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP với 1 gói thầu.
30/10/2023 15:12
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm quản lý nhân sự của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN TRỊ DOANH NGHIỆP TINH VÂN
03/07/2023 10:23
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm văn phòng điện tử của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
29/06/2023 11:30
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát công tác triển khai của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ITD VIỆT NAM
29/05/2023 14:19
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm quản lý dữ liệu số, tạo lập CSDL, chuẩn hóa, nhập dữ liệu, bản quyền phần mềm OCR của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ FSI
08/05/2023 12:38
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP đã đăng tải TBMT Tư vấn Quản lý án của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/04/2023 09:11
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP đã đăng tải TBMT Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/04/2023 09:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 23 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY THÉP VIỆT NAM - CTCP có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tiền là bạc giả của hạnh phúc. "
E. Goncourt