Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tổng cục lâm nghiệp như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,83%, Xây lắp 8,33%, Tư vấn 8,33%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.110.758.440 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.068.331.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tổng cục lâm nghiệp như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,83%, Xây lắp 8,33%, Tư vấn 8,33%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.110.758.440 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.068.331.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Tổng cục lâm nghiệp như sau:
- Là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 30 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 29 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 32 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 25 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGUYỆT ANH BẮC GIANG đã đăng tải TBMT Gói số 5: Xây dựng của chủ đầu tư Tổng cục lâm nghiệp với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/07/2022 09:42
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGUYỆT ANH BẮC GIANG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà A3, B9 Tổng cục Lâm Nghiệp - Bộ Nông nghiệp và Phát triển nông thôn của chủ đầu tư Tổng cục lâm nghiệp với 4 gói thầu.
26/07/2022 13:46
Chủ đầu tư Tổng cục lâm nghiệp đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà A3, B9 Tổng cục Lâm Nghiệp - Bộ Nông nghiệp và Phát triển nông thôn.
26/07/2022 07:00
Bên mời thầu Cục Lâm nghiệp đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Lập báo cáo đánh giá tác động môi trường của chủ đầu tư Tổng cục lâm nghiệp với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/03/2022 17:02
Bên mời thầu Cục Lâm nghiệp đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Lập báo cáo đánh giá tác động môi trường của chủ đầu tư Tổng cục lâm nghiệp với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/02/2022 12:44
Bên mời thầu Cục Lâm nghiệp đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Khảo sát, địa hình, địa chất và lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Tổng cục lâm nghiệp với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/02/2022 12:33
Bên mời thầu Cục Lâm nghiệp đã đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ, dự toán chuẩn bị đầu tư dự án Xây dựng cơ sở hạ tầng các đơn vị Vườn quốc gia và kiểm lâm của chủ đầu tư Tổng cục lâm nghiệp với 5 gói thầu.
22/12/2021 09:58
Chủ đầu tư Tổng cục lâm nghiệp đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng cơ sở hạ tầng các đơn vị Vườn quốc gia và Kiểm lâm.
17/12/2021 07:00
Bên mời thầu Ban quản lý dự án thành phần hợp phần 2 thuộc dự án “Tăng cường khả năng chống chịu với những tác động của biến đổi khí hậu cho các cộng đồng dễ bị tổn thương ven biển Việt Nam” đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự án năm 2021 của chủ đầu tư Tổng cục lâm nghiệp với 9 gói thầu.
11/11/2021 15:55
Bên mời thầu Ban quản lý Hợp phần 1 dự án "Hiện đại hóa ngành Lâm nghiệp và tăng cường tính chống chịu vùng văn biển" đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Hợp phần 1 quản lý hiệu quả rừng ven biển của chủ đầu tư Tổng cục lâm nghiệp với 21 gói thầu.
06/08/2021 17:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng cục lâm nghiệp công bố kết quả gói thầu Xây dựng biển báo, bao gồm cả xây dựng và chuyển giao.
- Nhà thầu trúng thầu: Không có nhà thầu trúng thầu
04/12/2019 23:34
Tổng cục lâm nghiệp công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị cho phòng chiếu phim 3D…..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây Dựng Đầu Tư và Thương Mại Thiên Bảo
07/10/2019 10:18
Tổng cục lâm nghiệp công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Đường GT nội đồng buôn Krái (từ rẫy Ama Nha đến suối).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một Thành Viên Việt Hùng Đăk Lăk
03/09/2019 14:12
Tổng cục lâm nghiệp công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình: Đường GT nội đồng buôn Krái (từ rẫy Ama Nha đến suối) với 1 nhà thầu tham gia.
19/08/2019 07:01
Tổng cục lâm nghiệp đăng tải TBMT Cung cấp thiết bị cho phòng chiếu phim 3D…. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/08/2019 15:58
Tổng cục lâm nghiệp đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình: Đường GT nội đồng buôn Krái (từ rẫy Ama Nha đến suối) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/08/2019 03:00
Tổng cục lâm nghiệp công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống phát thanh tại các vùng có Voi phân bố.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Âm thanh ánh sáng nhạc cụ Victoria
26/06/2019 15:52
Tổng cục lâm nghiệp công bố kết quả gói thầu Cung cấp các vật dụng trợ giúp (thau đồng) để phòng tránh xung đột Voi/người..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư thương mại Việt Đạt
26/06/2019 15:45
Tổng cục lâm nghiệp đăng tải TBMT Lắp đặt hệ thống phát thanh tại các vùng có Voi phân bố theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/05/2019 11:14
Tổng cục lâm nghiệp đăng tải TBMT Cung cấp các vật dụng trợ giúp (thau đồng) để phòng tránh xung đột Voi/người. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/05/2019 11:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGUYỆT ANH BẮC GIANG đã đăng tải TBMT Gói số 5: Xây dựng của chủ đầu tư Tổng cục lâm nghiệp với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/07/2022 09:42
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGUYỆT ANH BẮC GIANG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà A3, B9 Tổng cục Lâm Nghiệp - Bộ Nông nghiệp và Phát triển nông thôn của chủ đầu tư Tổng cục lâm nghiệp với 4 gói thầu.
26/07/2022 13:46
Chủ đầu tư Tổng cục lâm nghiệp đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà A3, B9 Tổng cục Lâm Nghiệp - Bộ Nông nghiệp và Phát triển nông thôn.
26/07/2022 07:00
Bên mời thầu Cục Lâm nghiệp đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Lập báo cáo đánh giá tác động môi trường của chủ đầu tư Tổng cục lâm nghiệp với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/03/2022 17:02
Bên mời thầu Cục Lâm nghiệp đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Lập báo cáo đánh giá tác động môi trường của chủ đầu tư Tổng cục lâm nghiệp với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/02/2022 12:44
Bên mời thầu Cục Lâm nghiệp đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Khảo sát, địa hình, địa chất và lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Tổng cục lâm nghiệp với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/02/2022 12:33
Bên mời thầu Cục Lâm nghiệp đã đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ, dự toán chuẩn bị đầu tư dự án Xây dựng cơ sở hạ tầng các đơn vị Vườn quốc gia và kiểm lâm của chủ đầu tư Tổng cục lâm nghiệp với 5 gói thầu.
22/12/2021 09:58
Chủ đầu tư Tổng cục lâm nghiệp đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng cơ sở hạ tầng các đơn vị Vườn quốc gia và Kiểm lâm.
17/12/2021 07:00
Bên mời thầu Ban quản lý dự án thành phần hợp phần 2 thuộc dự án “Tăng cường khả năng chống chịu với những tác động của biến đổi khí hậu cho các cộng đồng dễ bị tổn thương ven biển Việt Nam” đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự án năm 2021 của chủ đầu tư Tổng cục lâm nghiệp với 9 gói thầu.
11/11/2021 15:55
Bên mời thầu Ban quản lý Hợp phần 1 dự án "Hiện đại hóa ngành Lâm nghiệp và tăng cường tính chống chịu vùng văn biển" đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Hợp phần 1 quản lý hiệu quả rừng ven biển của chủ đầu tư Tổng cục lâm nghiệp với 21 gói thầu.
06/08/2021 17:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng cục lâm nghiệp đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 24 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng cục lâm nghiệp đã đăng tải 24 TBMT trong 24 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 17 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng cục lâm nghiệp đã đăng tải 22 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng cục lâm nghiệp có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng cục lâm nghiệp có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy là chính mình. Thế giới này tôn sùng bản gốc. "
Ingrid Bergman