Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm công nghệ thông tin như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 246.276.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 244.681.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm công nghệ thông tin như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 246.276.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 244.681.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,65%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm công nghệ thông tin như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư nhiệm vụ “Xây dựng Local AI trong lĩnh vực nông nghiệp và môi trường” với 2 gói thầu.
28/08/2026 11:29
Trung tâm công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư nhiệm vụ “Xây dựng Local AI trong lĩnh vực nông nghiệp và môi trường” với 2 gói thầu.
28/08/2026 10:54
Trung tâm công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Tư vấn Kiểm định chất lượng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIỂM ĐỊNH SÀI GÒN
10/04/2026 17:27
Trung tâm công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Đánh giá an toàn thông tin của hệ thống thông tin, cung cấp báo cáo về an toàn thông tin hàng năm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN NINH AN TOÀN THÔNG TIN CMC
23/10/2025 16:04
Trung tâm công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Mua sắm bản quyền phần mềm, thiết bị và vật tư thay thế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN GIẢI PHÁP TÍCH HỢP HỆ THỐNG H.N.T.C
21/10/2025 10:05
Trung tâm công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ công nghệ thông tin về hạ tầng chỗ đặt, hệ thống điện, điều hòa và các thiết bị liên quan khác để đặt thiết bị Hệ thống dự phòng cho Hệ thống tích hợp và điều hành cơ sở dữ liệu tài nguyên và môi trường giai đoạn 2025-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TERABOX
29/09/2025 11:30
Trung tâm công nghệ thông tin đăng tải TBMT Đánh giá an toàn thông tin của hệ thống thông tin, cung cấp báo cáo về an toàn thông tin hàng năm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/09/2025 16:19
Trung tâm công nghệ thông tin đăng tải TBMT Mua sắm bản quyền phần mềm, thiết bị và vật tư thay thế theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/09/2025 16:16
Trung tâm công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Hạng mục “Thanh toán các khoản cước phí duy trì hệ thống; mua sắm (gia hạn) bản quyền, thiết bị và vật tư thay thế; đánh giá an toàn thông tin của hệ thống thông tin, cung cấp báo cáo về an toàn thông tin hàng năm” thuộc nhiệm vụ “Duy trì, vận hành Hệ thống thông tin tài nguyên và môi trường năm 2025” với 2 gói thầu.
27/08/2025 16:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản năm 2024 của Trung tâm Công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN GIẢI PHÁP TÍCH HỢP HỆ THỐNG H.N.T.C
08/10/2024 14:03
Trung tâm công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản năm 2024 của Trung tâm Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
23/09/2024 15:07
Trung tâm công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Mua sắm thực hiện nhiệm vụ "Duy trì, vận hành hệ thống thông tin tài nguyên và môi trường năm 2024" của Trung tâm Công nghệ thông tin với 2 gói thầu.
13/09/2024 09:26
Trung tâm công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đào tạo, bồi dưỡng viên chức năm 2023 của Trung tâm Công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ESRI VIỆT NAM
21/02/2024 14:21
Trung tâm công nghệ thông tin công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ đào tạo, bồi dưỡng viên chức năm 2023 của Trung tâm Công nghệ thông tin với 1 nhà thầu tham gia.
22/12/2023 12:15
Trung tâm công nghệ thông tin đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ đào tạo, bồi dưỡng viên chức năm 2023 của Trung tâm Công nghệ thông tin theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
18/12/2023 09:36
Trung tâm công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ đào tạo, bồi dưỡng viên chức năm 2023 của Trung tâm Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
15/12/2023 21:32
Trung tâm công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Thực hiện nhiệm vụ “ Duy trì hệ thống thông tin tài nguyên và môi trường năm 2022” của Trung tâm công nghệ thông tin trực thuộc Sở Tài nguyên và Môi trường với 1 gói thầu.
06/11/2023 14:36
Trung tâm công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Thực hiện nhiệm vụ “Duy trì, vận hành hệ thống thông tin tài nguyên và môi trường năm 2023” của Trung tâm Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
06/11/2023 14:26
Trung tâm công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Sơn lại nhà làm việc và sửa chữa nhà vệ sinh của Trung tâm Công nghệ thông tin với 3 gói thầu.
01/11/2023 14:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư nhiệm vụ “Xây dựng Local AI trong lĩnh vực nông nghiệp và môi trường” với 2 gói thầu.
28/08/2026 11:29
Trung tâm công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư nhiệm vụ “Xây dựng Local AI trong lĩnh vực nông nghiệp và môi trường” với 2 gói thầu.
28/08/2026 10:54
Trung tâm công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Tư vấn Kiểm định chất lượng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIỂM ĐỊNH SÀI GÒN
10/04/2026 17:27
Trung tâm công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Đánh giá an toàn thông tin của hệ thống thông tin, cung cấp báo cáo về an toàn thông tin hàng năm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN NINH AN TOÀN THÔNG TIN CMC
23/10/2025 16:04
Trung tâm công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Mua sắm bản quyền phần mềm, thiết bị và vật tư thay thế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN GIẢI PHÁP TÍCH HỢP HỆ THỐNG H.N.T.C
21/10/2025 10:05
Trung tâm công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ công nghệ thông tin về hạ tầng chỗ đặt, hệ thống điện, điều hòa và các thiết bị liên quan khác để đặt thiết bị Hệ thống dự phòng cho Hệ thống tích hợp và điều hành cơ sở dữ liệu tài nguyên và môi trường giai đoạn 2025-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TERABOX
29/09/2025 11:30
Trung tâm công nghệ thông tin đăng tải TBMT Đánh giá an toàn thông tin của hệ thống thông tin, cung cấp báo cáo về an toàn thông tin hàng năm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/09/2025 16:19
Trung tâm công nghệ thông tin đăng tải TBMT Mua sắm bản quyền phần mềm, thiết bị và vật tư thay thế theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/09/2025 16:16
Trung tâm công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Hạng mục “Thanh toán các khoản cước phí duy trì hệ thống; mua sắm (gia hạn) bản quyền, thiết bị và vật tư thay thế; đánh giá an toàn thông tin của hệ thống thông tin, cung cấp báo cáo về an toàn thông tin hàng năm” thuộc nhiệm vụ “Duy trì, vận hành Hệ thống thông tin tài nguyên và môi trường năm 2025” với 2 gói thầu.
27/08/2025 16:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm công nghệ thông tin đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 9 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm công nghệ thông tin đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm công nghệ thông tin đã đăng tải 18 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm công nghệ thông tin có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm công nghệ thông tin có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thành công mà không có cảm giác thỏa nguyện là thất bại. "
Tony Robbins