Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Cung ứng Dịch vụ xã Đầm Hà như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 49 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 155.350.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 155.350.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Cung ứng Dịch vụ xã Đầm Hà như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 155.350.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 155.350.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Cung ứng Dịch vụ xã Đầm Hà như sau:
- Là chủ đầu tư của 49 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 164 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 163 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 26 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 26 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Cung ứng Dịch vụ xã Đầm Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu lập nhiệm vụ quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH THIẾT KẾ NÔNG NGHIỆP VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN
28/08/2026 16:21
Trung tâm Cung ứng Dịch vụ xã Đầm Hà đăng tải KHLCNT Lập Quy hoạch Tổng mặt bằng tỷ lệ 1/500 Cảng Xóm Giáo kết hợp khu neo đậu tránh trú bão tại thôn Xóm Giáo, xã Đầm Hà với 4 gói thầu.
28/08/2026 16:16
Trung tâm Cung ứng Dịch vụ xã Đầm Hà công bố kết quả gói thầu Tổ chức Chuơng trình Nghệ thuật đặc biệt hướng tới chào mùng tỉnh Quảng Ninh trở’ thành thành phố trực thuộc Trung ưong và kỷ niệm 81 năm ngày Cách mạng Tháng Tám thành công ( 19/8/1945-19/8/2026 và Quốc khánh nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam ( 02/9/1945 -02/9/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH GIẢN BIÊN THÙY
28/08/2026 15:59
Trung tâm Cung ứng Dịch vụ xã Đầm Hà đăng tải KHLCNT Tổ chức Chuơng trình Nghệ thuật đặc biệt hướng tới chào mùng tỉnh Quảng Ninh trở’ thành thành phố trực thuộc Trung ưong và kỷ niệm 81 năm ngày Cách mạng Tháng Tám thành công ( 19/8/1945-19/8/2026 và Quốc khánh nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam ( 02/9/1945 -02/9/2026) với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:48
Trung tâm Cung ứng Dịch vụ xã Đầm Hà đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm cờ Tổ quốc để tuyên truyền hướng tới chào mùng tỉnh Quảng Ninh trử thành thành phố trực thuộc Trung ưong. với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:40
Trung tâm Cung ứng Dịch vụ xã Đầm Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn thẩm định E-HSMT Thẩm định Kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DŨNG LONG QN
28/08/2026 15:30
Trung tâm Cung ứng Dịch vụ xã Đầm Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TIÊN PHONG QN
28/08/2026 15:27
Trung tâm Cung ứng Dịch vụ xã Đầm Hà đăng tải TBMT Gói thầu thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 17:19
Trung tâm Cung ứng Dịch vụ xã Đầm Hà đăng tải TBMT Gói thầu thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 17:14
Trung tâm Cung ứng Dịch vụ xã Đầm Hà đăng tải TBMT Gói thầu thi công xây dựng và thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 14:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Cung ứng Dịch vụ xã Đầm Hà công bố kết quả gói thầu Trang trí hoa tươi " Mừng Đảng - Mừng xuân" Đón tết nguyên đán bính ngọ 2026 và chào mừng kỷ niệm 96 năm ngày thành lập Đảng Cộng sản Việt Nam (03/02/193.-03/02/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THỊ THÌN
10/02/2026 16:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Cung ứng Dịch vụ xã Đầm Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu lập nhiệm vụ quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH THIẾT KẾ NÔNG NGHIỆP VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN
28/08/2026 16:21
Trung tâm Cung ứng Dịch vụ xã Đầm Hà đăng tải KHLCNT Lập Quy hoạch Tổng mặt bằng tỷ lệ 1/500 Cảng Xóm Giáo kết hợp khu neo đậu tránh trú bão tại thôn Xóm Giáo, xã Đầm Hà với 4 gói thầu.
28/08/2026 16:16
Trung tâm Cung ứng Dịch vụ xã Đầm Hà công bố kết quả gói thầu Tổ chức Chuơng trình Nghệ thuật đặc biệt hướng tới chào mùng tỉnh Quảng Ninh trở’ thành thành phố trực thuộc Trung ưong và kỷ niệm 81 năm ngày Cách mạng Tháng Tám thành công ( 19/8/1945-19/8/2026 và Quốc khánh nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam ( 02/9/1945 -02/9/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH GIẢN BIÊN THÙY
28/08/2026 15:59
Trung tâm Cung ứng Dịch vụ xã Đầm Hà đăng tải KHLCNT Tổ chức Chuơng trình Nghệ thuật đặc biệt hướng tới chào mùng tỉnh Quảng Ninh trở’ thành thành phố trực thuộc Trung ưong và kỷ niệm 81 năm ngày Cách mạng Tháng Tám thành công ( 19/8/1945-19/8/2026 và Quốc khánh nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam ( 02/9/1945 -02/9/2026) với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:48
Trung tâm Cung ứng Dịch vụ xã Đầm Hà đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm cờ Tổ quốc để tuyên truyền hướng tới chào mùng tỉnh Quảng Ninh trử thành thành phố trực thuộc Trung ưong. với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:40
Trung tâm Cung ứng Dịch vụ xã Đầm Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn thẩm định E-HSMT Thẩm định Kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DŨNG LONG QN
28/08/2026 15:30
Trung tâm Cung ứng Dịch vụ xã Đầm Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TIÊN PHONG QN
28/08/2026 15:27
Trung tâm Cung ứng Dịch vụ xã Đầm Hà đăng tải TBMT Gói thầu thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 17:19
Trung tâm Cung ứng Dịch vụ xã Đầm Hà đăng tải TBMT Gói thầu thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 17:14
Trung tâm Cung ứng Dịch vụ xã Đầm Hà đăng tải TBMT Gói thầu thi công xây dựng và thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 14:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Cung ứng Dịch vụ xã Đầm Hà đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 1 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Cung ứng Dịch vụ xã Đầm Hà đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Cung ứng Dịch vụ xã Đầm Hà có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Cung ứng Dịch vụ xã Đầm Hà có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Cung ứng Dịch vụ xã Đầm Hà có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sai lầm lớn nhất trong chữa trị bệnh tật là có bác sĩ chữa thể xác và có bác sĩ chữa tinh thần, dù hai thứ đó không thể chia tách. "
Plato