Thông báo mời thầu

Gói thầu thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:20 27/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp, chỉnh trang tuyến đường từ ngã ba nhà ông Hoàng Giang đến ngã năm nhà ông Đoàn Tân, thôn Chu Văn An, xã Đầm Hà
Tên gói thầu
Gói thầu thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dựa án Cải tạo, nâng cấp, chỉnh trang tuyến đường từ ngã ba nhà ông Hoàng Giang đến ngã năm nhà ông Đoàn Tân, thôn Chu Văn An, xã Đầm Hà
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Đầm Hà, Tỉnh Quảng Ninh
Thời điểm đóng thầu
08:25 08/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
696
Ngày phê duyệt
27/08/2026 17:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Cung ứng Dịch vụ xã Đầm Hà
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:19 27/08/2026
đến
08:25 08/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:25 08/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/09/2026 (06/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TUẤN MINH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 12, ngõ 41, đường Vũ Văn Hiếu, phường Hà Tu, thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh - Phường Hà Tu - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
2 Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng Hải Sơn Tư vấn lập E-HSMT Tổ 4, khu 7 - - Phường Cao Xanh - Tỉnh Quảng Ninh
3 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN ĐẦU TƯ THÀNH HƯNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 82, đường Nguyễn Văn Trỗi - - Phường Quang Hanh - Tỉnh Quảng Ninh
4 Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng Hải Sơn Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 4, khu 7 - - Phường Cao Xanh - Tỉnh Quảng Ninh
5 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN ĐẦU TƯ THÀNH HƯNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 82, đường Nguyễn Văn Trỗi - - Phường Quang Hanh - Tỉnh Quảng Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào >= 0,8m3
1
2
Ô tô tự đổ >= 5 tấn
2
3
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa
1
4
Máy lu bánh thép tự hành, trọng lượng 8- 10T
1
5
Máy lu bánh lốp trọng lượng >=19 T
1
6
Đầm dùi >= 1,5kW
1
7
Máy cắt bê tông - công suất 7,5kW
1
8
Máy trộn vữa >=80L
1
9
Máy toàn đạc điện tử
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NỀN ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
2
Đào nền đường bằng máy đào, đất cấp III
1.4078
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Đào khuôn đường bằng máy đào , đất cấp III
8.6351
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đào cống dọc, bằng máy đào , đất cấp III
1.5099
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Cày xới, lu lèn nền đất, chiều sâu tác dụng 30cm, độ chặt k = 0,95
3.2604
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đổ thải tại địa điểm được quy định
5.7
km
Theo quy định tại Chương V
7
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
11.553
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 4km, đất cấp III
11.553
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 0,7km, đất cấp III
11.553
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
San đất bãi thải bằng máy ủi
11.553
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
HẠNG MỤC: MẶT ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
12
Mặt đường làm mới, mở rộng
Theo quy định tại Chương V
13
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
4.91
100m2
Theo quy định tại Chương V
14
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa CRS, Tiêu chuẩn 0,5 kg/m2
4.91
100m2
Theo quy định tại Chương V
15
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 2x4, mác 250, XM PCB40
158.637
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Lót nilong 1 lớp
7.931
100m2
Theo quy định tại Chương V
17
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
1.5463
100m3
Theo quy định tại Chương V
18
Mặt đường tăng cường bê tông nhựa
Theo quy định tại Chương V
19
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
29.9702
100m2
Theo quy định tại Chương V
20
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa CRS, Tiêu chuẩn 0,5 kg/m2
59.9404
100m2
Theo quy định tại Chương V
21
Bù vênh mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC19), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5,259 cm
29.9702
100m2
Theo quy định tại Chương V
22
Lưới sợi kĩ thuật sợi cốt thủy tinh 50-50
4.9107
100m2
Theo quy định tại Chương V
23
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
9.9981
100m2
Theo quy định tại Chương V
24
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa CRS, Tiêu chuẩn 0,5 kg/m2
9.9981
100m2
Theo quy định tại Chương V
25
HẠNG MỤC: AN TOÀN GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
26
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm màu vàng
27.032
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm màu trắng
231.8587
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 3,2mm màu vàng
74.72
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Biển báo hình tam giác 70
6
cái
Theo quy định tại Chương V
30
Biển báo hình vuông 60x60
5
cái
Theo quy định tại Chương V
31
Cột đỡ biển báo H=3,3m
6
cái
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh
6
cái
Theo quy định tại Chương V
33
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.0053
tấn
Theo quy định tại Chương V
34
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200
2.1663
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.176
100m2
Theo quy định tại Chương V
36
HẠNG MỤC: BÓ VỈA , VỈA HÈ
Theo quy định tại Chương V
37
Vỉa hè + bó lề
Theo quy định tại Chương V
38
Lát gạch Terazo 40x40x3
2693.14
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, XM PCB40
8.316
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Xây gạch không nung, vữa XM mác 75, XM PCB40
4.536
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Đổ BT, bê tông lót móng, đá 2x4, vữa mác 150, XM PCB40
216.449
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Lót nilong 1 lớp
33.187
100m2
Theo quy định tại Chương V
43
Viên vỉa
Theo quy định tại Chương V
44
Bó vỉa đá xẻ hố trồng cây KT: 60x10x12cm
604.8
m
Theo quy định tại Chương V
45
Bó vỉa thẳng đá xẻ tự nhiên KT:80x25x20cm
764.93
m
Theo quy định tại Chương V
46
Bó vỉa cong đá xẻ tự nhiên KT:30x25x20cm
123.5
m
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt bó vỉa thẳng
1369.73
m
Theo quy định tại Chương V
48
Đánh dấu đường ống nước D63
10
Theo quy định tại Chương V
49
Ống thép mạ kẽm D110x3mm
0.209
100m
Theo quy định tại Chương V
50
Ống thép mạ kẽm D127x3mm
0.111
100m
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 15

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây