Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 42 gói thầu, trong đó có 28 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 60,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.911.041.118 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.109.460.353 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 60,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.911.041.118 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.109.460.353 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,35%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 23 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ tập trung năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Đại học Y Hà Nội
17/10/2024 15:15
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ tập trung năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng với 1 gói thầu.
15/10/2024 18:10
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng đã đăng tải kết quả gói thầu Hội nghị đối thoại, tư vấn, hỗ trợ, giải đáp những vướng mắc của người lao động và người sử dụng lao động về BHXH, BHYT, BHTN tại Thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà khách T78
05/08/2024 09:36
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng đã đăng tải KHLCNT Hội nghị đối thoại, tư vấn, hỗ trợ, giải đáp những vướng mắc của người lao động và người sử dụng lao động về BHXH, BHYT, BHTN tại thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng với 1 gói thầu.
29/07/2024 11:40
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dịch vụ: "Thuê dịch vụ duy trì Trung tâm chăm sóc khách hàng (CallCenter)" của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT MOBIFONE
29/11/2023 10:32
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khoẻ định kỳ tập trung năm 2023 của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Đại học Y Hà Nội
16/10/2023 09:01
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng đã đăng tải KHLCNT Khám sức khoẻ định kỳ tập trung năm 2023 của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng với 1 gói thầu.
06/10/2023 11:14
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng đã đăng tải TBMT Mua sắm dịch vụ: "Thuê dịch vụ duy trì Trung tâm chăm sóc khách hàng (CallCenter)" của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/09/2023 16:09
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch mua sắm: Thuê Dịch vụ duy trì Trung tâm Chăm sóc khách hàng (CallCenter) của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng với 3 gói thầu.
20/09/2023 15:53
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch mua sắm: Thuê Dịch vụ duy trì Trung tâm Chăm sóc khách hàng (CallCenter) của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng với 3 gói thầu.
20/09/2023 15:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ tập trung năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Đại học Y Hà Nội
17/10/2024 15:15
Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ tập trung năm 2024 với 1 gói thầu.
15/10/2024 18:10
Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng công bố kết quả gói thầu Hội nghị đối thoại, tư vấn, hỗ trợ, giải đáp những vướng mắc của người lao động và người sử dụng lao động về BHXH, BHYT, BHTN tại Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà khách T78
05/08/2024 09:36
Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng công bố kết quả gói thầu Mua sắm dịch vụ: "Thuê dịch vụ duy trì Trung tâm chăm sóc khách hàng (CallCenter)".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT MOBIFONE
29/11/2023 10:32
Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng công bố kết quả gói thầu Khám sức khoẻ định kỳ tập trung năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Đại học Y Hà Nội
16/10/2023 09:01
Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng công bố KQMT gói thầu Mua sắm dịch vụ: "Thuê dịch vụ duy trì Trung tâm chăm sóc khách hàng (CallCenter)" với 4 nhà thầu tham gia.
11/10/2023 09:48
Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng đăng tải KHLCNT Khám sức khoẻ định kỳ tập trung năm 2023 với 1 gói thầu.
06/10/2023 11:14
Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng đăng tải TBMT Mua sắm dịch vụ: "Thuê dịch vụ duy trì Trung tâm chăm sóc khách hàng (CallCenter)" theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/09/2023 16:09
Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng đăng tải KHLCNT Kế hoạch mua sắm: Thuê Dịch vụ duy trì Trung tâm Chăm sóc khách hàng (CallCenter) với 3 gói thầu.
20/09/2023 15:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ tập trung năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Đại học Y Hà Nội
17/10/2024 15:15
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ tập trung năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng với 1 gói thầu.
15/10/2024 18:10
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng đã đăng tải kết quả gói thầu Hội nghị đối thoại, tư vấn, hỗ trợ, giải đáp những vướng mắc của người lao động và người sử dụng lao động về BHXH, BHYT, BHTN tại Thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà khách T78
05/08/2024 09:36
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng đã đăng tải KHLCNT Hội nghị đối thoại, tư vấn, hỗ trợ, giải đáp những vướng mắc của người lao động và người sử dụng lao động về BHXH, BHYT, BHTN tại thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng với 1 gói thầu.
29/07/2024 11:40
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dịch vụ: "Thuê dịch vụ duy trì Trung tâm chăm sóc khách hàng (CallCenter)" của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT MOBIFONE
29/11/2023 10:32
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khoẻ định kỳ tập trung năm 2023 của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Đại học Y Hà Nội
16/10/2023 09:01
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng đã đăng tải KHLCNT Khám sức khoẻ định kỳ tập trung năm 2023 của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng với 1 gói thầu.
06/10/2023 11:14
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng đã đăng tải TBMT Mua sắm dịch vụ: "Thuê dịch vụ duy trì Trung tâm chăm sóc khách hàng (CallCenter)" của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/09/2023 16:09
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch mua sắm: Thuê Dịch vụ duy trì Trung tâm Chăm sóc khách hàng (CallCenter) của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng với 3 gói thầu.
20/09/2023 15:53
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch mua sắm: Thuê Dịch vụ duy trì Trung tâm Chăm sóc khách hàng (CallCenter) của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng với 3 gói thầu.
20/09/2023 15:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng đã đăng tải 30 KHLCNT, trong đó có 42 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng đã đăng tải 29 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ hỗ trợ chăm sóc khách hàng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi đã học được rằng… Giá trị cuộc sống không phải được đo bằng những năm tháng tích góp tài sản, mà bằng những phút giây quên đi hạnh phúc cá nhân để chia sẻ niềm tin, khơi nguồn hy vọng, lau khô nước mắt và xoa dịu nỗi đau. "
Luôn mỉm cười với cuộc sống