Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 37 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 44 gói thầu, trong đó có 35 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 43 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 41 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.192.208.250 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.001.610.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,97%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.192.208.250 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.001.610.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,97%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 27 KHLCNT trong đó có 27 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tổ chức sự kiện làm bảng, trang trí thực hiện hoạt động sàn giao dịch việc làm năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: THIẾT KẾ - QUẢNG CÁO - MỸ THUẬT - LED THÁI HỌC
19/05/2025 10:44
Bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Tổ chức sự kiện làm bảng, trang trí thực hiện hoạt động sàn giao dịch việc làm năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu với 1 gói thầu.
16/05/2025 09:18
Bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Nhập dữ liệu đối với nội dung thu thập thông tin Việc tìm người - Người tìm việc của chủ đầu tư Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN PHÁT TRIỂN PHẦN MỀM NHẤT TÂM
13/12/2024 11:18
Bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Nhập dữ liệu đối với nội dung thu thập thông tin Việc tìm người - Người tìm việc của chủ đầu tư Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu với 1 gói thầu.
06/12/2024 15:25
Bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa các bảng thông tin tuyên truyền thực hiện hỗ trợ việc làm bền vững thuộc chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUẢNG CÁO HỒNG KÔNG
19/11/2024 08:59
Bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tổ chức sự kiện làm bảng, trang trí gian hàng Phiên Giao dịch việc làm cấp tỉnh năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: THIẾT KẾ - QUẢNG CÁO - MỸ THUẬT - LED THÁI HỌC
15/11/2024 14:49
Bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa các bảng thông tin tuyên truyền thực hiện hỗ trợ việc làm bền vững thuộc chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu với 1 gói thầu.
15/11/2024 14:42
Bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Tổ chức sự kiện làm bảng, trang trí gian hàng Phiên Giao dịch việc làm cấp tỉnh năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu với 1 gói thầu.
12/11/2024 15:47
Bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập thẩm tra thiết kế và dự toán xây dựng Văn phòng Bộ phận Tư vấn Bảo hiểm thất nghiệp Trung tâm Dịch vụ việc làm Bạc Liêu của chủ đầu tư Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG VIETBUILD
11/11/2024 09:35
Bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình xây dựng Văn phòng Bộ phận Tư vấn Bảo hiểm thất nghiệp Trung tâm Dịch vụ việc làm Bạc Liêu của chủ đầu tư Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TOÀN ĐẠT BẠC LIÊU
28/10/2024 14:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tổ chức sự kiện làm bảng, trang trí thực hiện hoạt động sàn giao dịch việc làm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: THIẾT KẾ - QUẢNG CÁO - MỸ THUẬT - LED THÁI HỌC
19/05/2025 10:44
Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu đăng tải KHLCNT Gói thầu: Tổ chức sự kiện làm bảng, trang trí thực hiện hoạt động sàn giao dịch việc làm năm 2025 với 1 gói thầu.
16/05/2025 09:18
Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Nhập dữ liệu đối với nội dung thu thập thông tin Việc tìm người - Người tìm việc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN PHÁT TRIỂN PHẦN MỀM NHẤT TÂM
13/12/2024 11:18
Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu đăng tải KHLCNT Gói thầu: Nhập dữ liệu đối với nội dung thu thập thông tin Việc tìm người - Người tìm việc với 1 gói thầu.
06/12/2024 15:25
Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Sửa chữa các bảng thông tin tuyên truyền thực hiện hỗ trợ việc làm bền vững thuộc chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUẢNG CÁO HỒNG KÔNG
19/11/2024 08:59
Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tổ chức sự kiện làm bảng, trang trí gian hàng Phiên Giao dịch việc làm cấp tỉnh năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: THIẾT KẾ - QUẢNG CÁO - MỸ THUẬT - LED THÁI HỌC
15/11/2024 14:49
Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu đăng tải KHLCNT Sửa chữa các bảng thông tin tuyên truyền thực hiện hỗ trợ việc làm bền vững thuộc chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024 với 1 gói thầu.
15/11/2024 14:42
Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu đăng tải KHLCNT Gói thầu: Tổ chức sự kiện làm bảng, trang trí gian hàng Phiên Giao dịch việc làm cấp tỉnh năm 2024 với 1 gói thầu.
12/11/2024 15:47
Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập thẩm tra thiết kế và dự toán xây dựng Văn phòng Bộ phận Tư vấn Bảo hiểm thất nghiệp Trung tâm Dịch vụ việc làm Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG VIETBUILD
11/11/2024 09:35
Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình xây dựng Văn phòng Bộ phận Tư vấn Bảo hiểm thất nghiệp Trung tâm Dịch vụ việc làm Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TOÀN ĐẠT BẠC LIÊU
28/10/2024 14:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tổ chức sự kiện làm bảng, trang trí thực hiện hoạt động sàn giao dịch việc làm năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: THIẾT KẾ - QUẢNG CÁO - MỸ THUẬT - LED THÁI HỌC
19/05/2025 10:44
Bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Tổ chức sự kiện làm bảng, trang trí thực hiện hoạt động sàn giao dịch việc làm năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu với 1 gói thầu.
16/05/2025 09:18
Bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Nhập dữ liệu đối với nội dung thu thập thông tin Việc tìm người - Người tìm việc của chủ đầu tư Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN PHÁT TRIỂN PHẦN MỀM NHẤT TÂM
13/12/2024 11:18
Bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Nhập dữ liệu đối với nội dung thu thập thông tin Việc tìm người - Người tìm việc của chủ đầu tư Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu với 1 gói thầu.
06/12/2024 15:25
Bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa các bảng thông tin tuyên truyền thực hiện hỗ trợ việc làm bền vững thuộc chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUẢNG CÁO HỒNG KÔNG
19/11/2024 08:59
Bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tổ chức sự kiện làm bảng, trang trí gian hàng Phiên Giao dịch việc làm cấp tỉnh năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: THIẾT KẾ - QUẢNG CÁO - MỸ THUẬT - LED THÁI HỌC
15/11/2024 14:49
Bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa các bảng thông tin tuyên truyền thực hiện hỗ trợ việc làm bền vững thuộc chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu với 1 gói thầu.
15/11/2024 14:42
Bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Tổ chức sự kiện làm bảng, trang trí gian hàng Phiên Giao dịch việc làm cấp tỉnh năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu với 1 gói thầu.
12/11/2024 15:47
Bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập thẩm tra thiết kế và dự toán xây dựng Văn phòng Bộ phận Tư vấn Bảo hiểm thất nghiệp Trung tâm Dịch vụ việc làm Bạc Liêu của chủ đầu tư Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG VIETBUILD
11/11/2024 09:35
Bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình xây dựng Văn phòng Bộ phận Tư vấn Bảo hiểm thất nghiệp Trung tâm Dịch vụ việc làm Bạc Liêu của chủ đầu tư Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TOÀN ĐẠT BẠC LIÊU
28/10/2024 14:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu đã đăng tải 37 KHLCNT, trong đó có 44 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu đã đăng tải 43 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 43 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 41 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Bạc Liêu có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Điều tôi tìm kiếm không hẳn là sự thỏa mãn một nỗi tò mò, hay một đam mê đối với cuộc sống trần tục, mà là thứ gì đó ít điều kiện hơn nhiều. Tôi không ước ao đi vào thế giới với thẻ bảo hiểm cho sự trở về đặt sẵn trong túi, phòng khi phải đối mặt với thất vọng, như người lữ khách thận trọng sẵn lòng thỏa mãn với một cái liếc mắt nhìn thế giới. Ngược lại, tôi mong sẽ có hiểm họa, tai ương, và nguy cơ để đối mặt; tôi đói khát hiện thực, đói khát nhiệm vụ và hành động, và cả sự thiếu thốn và khổ đau. "
Hermann Hesse