Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 60 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 103 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 139 gói thầu, trong đó có 99 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 28 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 124 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 107 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 26 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 26 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,31 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 21,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.676.709.439 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.538.038.548 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,50%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 60 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,31 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 21,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.676.709.439 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.538.038.548 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,50%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 108 KHLCNT trong đó có 97 KHLCNT tự đăng tải, có 11 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 22 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An công bố kết quả gói thầu Lựa chọn nhà thầu thẩm định giá vật tư, vật liệu phục vụ thi công công trình: sửa chữa văn phòng làm việc dãy nhà A3 và kho lưu trữ hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp tầng 5 tòa nhà 5 tầng năm 2026..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH GIÁ VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUỐC TẾ
01/09/2026 17:34
Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An đăng tải KHLCNT sửa chữa văn phòng làm việc dãy nhà A3 và kho lưu trữ hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp tầng 5 tòa nhà 5 tầng năm 2026 với 1 gói thầu.
01/09/2026 10:12
Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN MK
26/08/2026 15:29
Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HATC QUỐC TẾ
26/08/2026 15:25
Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật nhiệm vụ: Sửa chữa văn phòng làm việc dãy nhà A3 và kho lữu trữ hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp tầng 5 tòa nhà 5 tầng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG MIỀN TÂY
21/08/2026 16:34
Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An đăng tải KHLCNT Scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp với 3 gói thầu.
21/08/2026 09:06
Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ sửa chữa văn phòng làm việc dãy nhà A3 và kho lưu trữ hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp tầng 5 tòa nhà 5 tầng năm 2026 với 5 gói thầu.
28/07/2026 15:39
Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời quan tâm và đánh giá hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HATC QUỐC TẾ
28/07/2026 15:20
Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định hồ sơ mời quan tâm và thẩm định kết quả đấu thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN MK
28/07/2026 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ hạ tầng máy chủ điện toán đám mây và dịch vụ quản trị hệ thống cho phần mềm nghiệp vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN INVIGROUP
01/05/2025 10:05
Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ hạ tầng máy chủ đám mây và dịch vụ quản trị hệ thống cho phần mềm nghiệp vụ với 1 gói thầu.
18/04/2025 16:23
Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An công bố kết quả gói thầu Tổ chức sự kiện ngày hội việc làm tại huyện Tương Dương năm 2024 và các dịch vụ liên quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI TRÍ VÀ SỰ KIỆN NGỌC ANH GROUP
22/11/2024 16:29
Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An đăng tải KHLCNT Tổ chức sự kiện ngày hội việc làm tại huyện Tương Dương năm 2024 và các dịch vụ liên quan với 1 gói thầu.
19/11/2024 17:08
Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang bị đồng phục cho cán bộ, nhân viên trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TOẢN VINH
05/07/2024 11:11
Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị đồng phục cho cán bộ, nhân viên Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An với 1 gói thầu.
03/07/2024 16:23
Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An công bố kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt rèm cửa nhà một cửa liên thông Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu:
26/06/2024 08:41
Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt rèm cửa nhà 1 cửa liên thông Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An với 1 gói thầu.
08/05/2024 16:29
Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt rèm cửa nhà 1 cửa liên thông Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An với 1 gói thầu.
08/05/2024 14:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An công bố kết quả gói thầu Lựa chọn nhà thầu thẩm định giá vật tư, vật liệu phục vụ thi công công trình: sửa chữa văn phòng làm việc dãy nhà A3 và kho lưu trữ hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp tầng 5 tòa nhà 5 tầng năm 2026..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH GIÁ VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUỐC TẾ
01/09/2026 17:34
Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An đăng tải KHLCNT sửa chữa văn phòng làm việc dãy nhà A3 và kho lưu trữ hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp tầng 5 tòa nhà 5 tầng năm 2026 với 1 gói thầu.
01/09/2026 10:12
Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN MK
26/08/2026 15:29
Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HATC QUỐC TẾ
26/08/2026 15:25
Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật nhiệm vụ: Sửa chữa văn phòng làm việc dãy nhà A3 và kho lữu trữ hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp tầng 5 tòa nhà 5 tầng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG MIỀN TÂY
21/08/2026 16:34
Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An đăng tải KHLCNT Scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp với 3 gói thầu.
21/08/2026 09:06
Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ sửa chữa văn phòng làm việc dãy nhà A3 và kho lưu trữ hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp tầng 5 tòa nhà 5 tầng năm 2026 với 5 gói thầu.
28/07/2026 15:39
Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời quan tâm và đánh giá hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HATC QUỐC TẾ
28/07/2026 15:20
Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định hồ sơ mời quan tâm và thẩm định kết quả đấu thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN MK
28/07/2026 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An đã đăng tải 103 KHLCNT, trong đó có 139 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An đã đăng tải 28 TBMT trong 22 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 22 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An đã đăng tải 124 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 124 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 107 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An có quan hệ với 60 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An có quan hệ với 15 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm dịch vụ việc làm Nghệ An có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ai ngờ vực tức là làm cho kẻ khác phản bội mình. "
Voltaire