Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 50 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 46 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 77 gói thầu, trong đó có 36 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 309 gói (với 309 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 58 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 31 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 31 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 63,11%, Xây lắp 32,69%, Tư vấn 3,88%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0,32%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.281.060.555 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.291.402.478 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,91%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 50 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 63,11%, Xây lắp 32,69%, Tư vấn 3,88%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0,32%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.281.060.555 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.291.402.478 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,91%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 50 KHLCNT trong đó có 44 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị đăng tải KHLCNT Tuyên truyền hoạt động Sàn giao dịch việc làm trên bảng Pano của Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị với 1 gói thầu.
22/01/2026 09:10
Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị đăng tải KHLCNT V/v phê duyệt nhiệm vụ và dự toán gói thầu tuyên truyền hoạt động Sàn giao dịch việc làm trên bảng Pano của Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị với 1 gói thầu.
26/11/2025 15:08
Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Tuyên tuyền hoạt động Sàn GDVL của Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và quảng cáo Trường Hưng
26/11/2025 14:39
Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị đăng tải KHLCNT V/v phê duyệt nhiệm vụ và dự toán gói thầu tuyên truyền hoạt động Sàn giao dịch việc làm trên bảng Pano của Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị với 1 gói thầu.
26/11/2025 11:28
Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị đăng tải KHLCNT V/v phê duyệt nhiệm vụ và dự toán gói thầu tuyên truyền hoạt động Sàn giao dịch việc làm trên bảng Pano của Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị với 1 gói thầu.
25/11/2025 08:52
Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Làm bảng pano tuyên truyền hoạt động Sàn GDVL và chính sách BHTN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHÚ HÒA
26/08/2025 16:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG NIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Gói thầu Xây lắp + thiết bị (bao gồm chi phí dự phòng) của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TỔNG HỢP THÁI NGA
16/07/2025 14:25
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG NIÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Gói thầu Xây lắp + thiết bị (bao gồm chi phí dự phòng) của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/06/2025 17:53
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Xây dựng phòng học lý thuyết và thực hành đào tạo ngoại ngữ và kỹ năng nghề nhằm nâng cao chất lượng đào tạo nguồn nhân lực phục vụ lao động đi làm việc ở nước ngoài của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị với 5 gói thầu.
26/06/2025 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị công bố kết quả gói thầu May áo quần đồng phục phục vụ hoạt động Sàn giao dịch việc làm năm 2025..
- Nhà thầu trúng thầu: Đặng Thị Ngọc Hà
22/05/2025 11:05
Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch và dự toán, kế hoạch lựa chọn nhà thầu may áo quần đồng phục của Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Bình với 1 gói thầu.
20/05/2025 11:04
Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch và dự toán Thuê xe ô tô phục vụ đi tuyên truyền lưu động về hoạt động Sàn giao dịch việc làm trước các phiên GDVL năm 2025 với 1 gói thầu.
21/01/2025 15:04
Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị công bố kết quả gói thầu In băng rôn tuyên truyền Sàn giao dịch việc làm năm 2025..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO THIÊN LONG
21/01/2025 08:26
Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch và dự toán, kế hoạch lựa chọn nhà thầu in băng rôn tuyên truyền Sàn giao dịch việc làm năm 2025 với 1 gói thầu.
20/01/2025 11:19
Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản phục vụ mô hình (Máy lấy số thứ tự tự động).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SIMPLE TECH
16/01/2025 10:14
Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản phục vụ công tác chung BHTN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẢI MINH
16/01/2025 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị đăng tải KHLCNT Tuyên truyền hoạt động Sàn giao dịch việc làm trên bảng Pano của Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị với 1 gói thầu.
22/01/2026 09:10
Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị đăng tải KHLCNT V/v phê duyệt nhiệm vụ và dự toán gói thầu tuyên truyền hoạt động Sàn giao dịch việc làm trên bảng Pano của Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị với 1 gói thầu.
26/11/2025 15:08
Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Tuyên tuyền hoạt động Sàn GDVL của Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và quảng cáo Trường Hưng
26/11/2025 14:39
Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị đăng tải KHLCNT V/v phê duyệt nhiệm vụ và dự toán gói thầu tuyên truyền hoạt động Sàn giao dịch việc làm trên bảng Pano của Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị với 1 gói thầu.
26/11/2025 11:28
Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị đăng tải KHLCNT V/v phê duyệt nhiệm vụ và dự toán gói thầu tuyên truyền hoạt động Sàn giao dịch việc làm trên bảng Pano của Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị với 1 gói thầu.
25/11/2025 08:52
Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Làm bảng pano tuyên truyền hoạt động Sàn GDVL và chính sách BHTN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHÚ HÒA
26/08/2025 16:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG NIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Gói thầu Xây lắp + thiết bị (bao gồm chi phí dự phòng) của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TỔNG HỢP THÁI NGA
16/07/2025 14:25
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG NIÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Gói thầu Xây lắp + thiết bị (bao gồm chi phí dự phòng) của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/06/2025 17:53
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Xây dựng phòng học lý thuyết và thực hành đào tạo ngoại ngữ và kỹ năng nghề nhằm nâng cao chất lượng đào tạo nguồn nhân lực phục vụ lao động đi làm việc ở nước ngoài của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị với 5 gói thầu.
26/06/2025 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị đã đăng tải 46 KHLCNT, trong đó có 77 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị đã đăng tải 309 TBMT trong 309 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 305 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị đã đăng tải 58 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 58 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị có quan hệ với 50 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Trị có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có lẽ đó không phải là những vì sao, mà là những cửa sổ nơi tình yêu từ những người thân thương đã mất tràn qua và chiếu sáng chúng ta, cho chúng ta biết rằng họ vẫn hạnh phúc. "
Ngạn ngữ Eskimo
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.