Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Giám định Y khoa như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 69,23%, Xây lắp 23,08%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.252.914.917 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.885.221.306 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,59%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Giám định Y khoa như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 69,23%, Xây lắp 23,08%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.252.914.917 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.885.221.306 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,59%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Giám định Y khoa như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 20 KHLCNT trong đó có 17 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 11 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Giám định Y khoa đăng tải KHLCNT Phần mềm Quản lý hồ sơ giám định y khoa điện tử năm 2026 của Trung tâm Giám định Y khoa tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
22/07/2026 16:14
Trung tâm Giám định Y khoa công bố kết quả gói thầu Phần mềm Quản lý hồ sơ giám định y khoa điện tử năm 2026 của Trung tâm Giám định Y khoa tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
30/06/2026 16:36
Trung tâm Giám định Y khoa đăng tải KHLCNT Phần mềm Quản lý hồ sơ giám định y khoa điện tử năm 2026 của Trung tâm Giám định Y khoa tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
30/06/2026 09:36
Bên mời thầu Trung tâm Giám định Y khoa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Giám định Y khoa .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ MINH THÀNH
29/12/2025 15:32
Trung tâm Giám định Y khoa đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
08/12/2025 11:56
Trung tâm Giám định Y khoa đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
08/12/2025 09:45
Trung tâm Giám định Y khoa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Mua sắm thiết bị phục vụ công tác chuyên môn của Trung tâm Giám định Y khoa tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
13/11/2025 16:03
Bên mời thầu Trung tâm Giám định Y khoa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Giám định sức khỏe tâm thần cho các đối tượng theo đề nghị của Trung tâm Giám định Y Khoa Tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Trung tâm Giám định Y khoa .
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Bảo vệ sức khỏe tâm thần Quảng Ninh
23/06/2025 10:28
Bên mời thầu Trung tâm Giám định Y khoa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Giám định sức khỏe tâm thần cho các đối tượng theo đề nghị của Trung tâm Giám định Y Khoa Tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Trung tâm Giám định Y khoa với 1 gói thầu.
16/06/2025 16:34
Bên mời thầu Trung tâm Giám định Y khoa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế, hóa chất xét nghiệm phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 của Trung tâm Giám định Y khoa tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Trung tâm Giám định Y khoa .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ KỸ THUẬT MINH ĐỨC
14/04/2025 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Giám định Y khoa công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ công tác chuyên môn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ KỸ THUẬT MINH ĐỨC, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ MINH THÀNH
29/12/2025 15:32
Trung tâm Giám định Y khoa công bố kết quả gói thầu Gói thầu Giám định sức khỏe tâm thần cho các đối tượng theo đề nghị của Trung tâm Giám định Y Khoa Tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Bảo vệ sức khỏe tâm thần Quảng Ninh
23/06/2025 10:28
Trung tâm Giám định Y khoa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Giám định sức khỏe tâm thần cho các đối tượng theo đề nghị của Trung tâm Giám định Y Khoa Tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
16/06/2025 16:34
Trung tâm Giám định Y khoa công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế, hóa chất xét nghiệm phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 của Trung tâm Giám định Y khoa tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ KỸ THUẬT MINH ĐỨC
14/04/2025 10:21
Trung tâm Giám định Y khoa công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư y tế, hóa chất xét nghiệm phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 của Trung tâm Giám định Y khoa tỉnh Quảng Ninh với 1 nhà thầu tham gia.
14/03/2025 16:03
Trung tâm Giám định Y khoa đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế, hóa chất xét nghiệm phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 của Trung tâm Giám định Y khoa tỉnh Quảng Ninh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/03/2025 15:32
Trung tâm Giám định Y khoa công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư y tế, hóa chất xét nghiệm phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 của Trung tâm Giám định Y khoa tỉnh Quảng Ninh với 1 nhà thầu tham gia.
07/02/2025 10:02
Trung tâm Giám định Y khoa đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế, hóa chất xét nghiệm phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 của Trung tâm Giám định Y khoa tỉnh Quảng Ninh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/01/2025 15:25
Trung tâm Giám định Y khoa công bố kết quả gói thầu Mua sắm màn hình đọc hình ảnh trong y tế cho Trung tâm Giám định Y khoa tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ Y TẾ MEDTECH
17/01/2025 11:12
Trung tâm Giám định Y khoa công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU THIÊN MỸ
15/01/2025 09:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Giám định Y khoa đăng tải KHLCNT Phần mềm Quản lý hồ sơ giám định y khoa điện tử năm 2026 của Trung tâm Giám định Y khoa tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
22/07/2026 16:14
Trung tâm Giám định Y khoa công bố kết quả gói thầu Phần mềm Quản lý hồ sơ giám định y khoa điện tử năm 2026 của Trung tâm Giám định Y khoa tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
30/06/2026 16:36
Trung tâm Giám định Y khoa đăng tải KHLCNT Phần mềm Quản lý hồ sơ giám định y khoa điện tử năm 2026 của Trung tâm Giám định Y khoa tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
30/06/2026 09:36
Bên mời thầu Trung tâm Giám định Y khoa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Giám định Y khoa .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ MINH THÀNH
29/12/2025 15:32
Trung tâm Giám định Y khoa đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
08/12/2025 11:56
Trung tâm Giám định Y khoa đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
08/12/2025 09:45
Trung tâm Giám định Y khoa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Mua sắm thiết bị phục vụ công tác chuyên môn của Trung tâm Giám định Y khoa tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
13/11/2025 16:03
Bên mời thầu Trung tâm Giám định Y khoa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Giám định sức khỏe tâm thần cho các đối tượng theo đề nghị của Trung tâm Giám định Y Khoa Tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Trung tâm Giám định Y khoa .
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Bảo vệ sức khỏe tâm thần Quảng Ninh
23/06/2025 10:28
Bên mời thầu Trung tâm Giám định Y khoa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Giám định sức khỏe tâm thần cho các đối tượng theo đề nghị của Trung tâm Giám định Y Khoa Tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Trung tâm Giám định Y khoa với 1 gói thầu.
16/06/2025 16:34
Bên mời thầu Trung tâm Giám định Y khoa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế, hóa chất xét nghiệm phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 của Trung tâm Giám định Y khoa tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Trung tâm Giám định Y khoa .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ KỸ THUẬT MINH ĐỨC
14/04/2025 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Giám định Y khoa đã đăng tải 17 KHLCNT, trong đó có 20 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Giám định Y khoa đã đăng tải 13 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 11 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Giám định Y khoa đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Giám định Y khoa có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Giám định Y khoa có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Giám định Y khoa có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thiên hạ vẫn hay bảo rằng sống trên đời này, yêu và được yêu là một điều may mắn. Tôi thì chưa rõ cái may mắn đó sẽ ra sao, chỉ biết là cuộc đời này, trước khi gặp được cái thứ gọi là may mắn, là cả một khoảng thời gian dài chìm trong đau khổ, xót xa và tuyệt vọng, mà nếu nó kéo dài quá lâu, đôi khi con người ta còn chẳng màng đến chuyện may mắn hay không nữa là. "
Khuyết Danh