Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ Đổi mới sáng tạo như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 647.480.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 646.300.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ Đổi mới sáng tạo như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 647.480.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 646.300.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Hỗ trợ Đổi mới sáng tạo như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 31 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 24 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 7 gói thầu, trong đó trúng 5 gói, trượt 1 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 89.43% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.29% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (4), Hưng Yên (1), Đà Nẵng (1), Đồng Tháp (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (4), Hưng Yên (1), Đà Nẵng (1), Đồng Tháp (1)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 5 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Hỗ trợ Đổi mới sáng tạo đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc nhiệm vụ: Hỗ trợ phát triển nguồn nhân lực về quản trị công nghệ và đổi mới sáng tạo cho doanh nghiệp nhỏ và vừa năm 2026 của Trung tâm Hỗ trợ đổi mới sáng tạo thuộc Cục Đổi mới sáng tạo. với 3 gói thầu.
24/08/2026 15:04
Trung tâm Hỗ trợ Đổi mới sáng tạo đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc nhiệm vụ: “Nghiên cứu sử dụng Bộ chỉ số đổi mới sáng tạo cấp địa phương PII và đề xuất các giải pháp phối hợp chính sách thúc đẩy đổi mới sáng tạo, góp phần phát triển kinh tế - xã hội thành phố Hải Phòng”, mã số: ĐT.XH.2025.1000 với 1 gói thầu.
20/08/2026 10:58
Trung tâm Hỗ trợ Đổi mới sáng tạo công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tư vấn thuộc nhiệm vụ “Xây dựng Báo cáo thường niên về đổi mới sáng tạo năm 2026”.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Phương Dung
10/08/2026 17:41
Trung tâm Hỗ trợ Đổi mới sáng tạo công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê chuyên gia phân tích, đánh giá tính phù hợp của công nghệ nước ngoài so với nhu cầu đề xuất, trình độ, năng lực của các doanh nghiệp, tổ chức trong nước năm 2026 cho 3 lĩnh vực: Công nghiệp, nông nghiệp, dịch vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Bảo Trâm
03/08/2026 14:36
Trung tâm Hỗ trợ Đổi mới sáng tạo công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vận chuyển và dịch vụ tổ chức hội thảo thuộc nhiệm vụ Xây dựng Báo cáo thường niên về đổi mới sáng tạo năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH SLINK VIỆT NAM
08/07/2026 11:18
Trung tâm Hỗ trợ Đổi mới sáng tạo đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc Nhiệm vụ “Thúc đẩy hoạt động kết nối, giới thiệu, hỗ trợ chuyển giao công nghệ giữa doanh nghiệp, tổ chức nước ngoài với doanh nghiệp, tổ chức trong nước” của Trung tâm Hỗ trợ Đổi mới sáng tạo thuộc Cục Đổi mới sáng tạo với 1 gói thầu.
08/07/2026 09:40
Trung tâm Hỗ trợ Đổi mới sáng tạo đăng tải KHLCNT Thúc đẩy hoạt động kết nối, giới thiệu, hỗ trợ chuyển giao công nghệ giữa doanh nghiệp, tổ chức nước ngoài với doanh nghiệp, tổ chức trong nước với 1 gói thầu.
08/07/2026 09:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Hỗ trợ Đổi mới sáng tạo công bố kết quả gói thầu Cung cấp vé máy bay cho đoàn đi công tác thuộc nhiệm vụ Tổng hợp hiện trạng và đề xuất giải pháp nâng cao hiệu quả của các tổ chức có chức năng hỗ trợ đổi mới sáng tạo vùng đồng bằng sông Cửu Long và vùng Đông Nam bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VIỆT NAM - HÀ NỘI
02/01/2025 11:28
Trung tâm Hỗ trợ Đổi mới sáng tạo đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu thực hiện các gói thầu thuộc nhiệm vụ được cấp có thẩm quyền giao năm 2024 của Trung tâm hỗ trợ chuyển giao công nghệ và Trung tâm thiết kế, chế tạo và thử nghiệm thuộc Cục phát triển công nghệ và Đổi mới sáng tạo với 1 gói thầu.
02/01/2025 11:13
Trung tâm Hỗ trợ Đổi mới sáng tạo công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thiết kế bộ sản phẩm nhận diện NHCN “Du lịch Y Tý”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PRINTGO VIỆT NAM
31/12/2024 15:10
Trung tâm Hỗ trợ Đổi mới sáng tạo đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu: Cung cấp dịch vụ thiết kế bộ sản phẩm nhận diện NHCN “Du lịch Y Tý” với 1 gói thầu.
31/12/2024 14:44
Trung tâm Hỗ trợ Đổi mới sáng tạo công bố kết quả gói thầu Gói thầu 3: Cung cấp dịch vụ hàng hóa tổ chức “Hội thảo về kết nối công nghệ và đổi mới sáng tạo Việt Nam năm 2023”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG SỰ KIỆN PHÚC NGUYÊN
14/12/2023 15:00
Trung tâm Hỗ trợ Đổi mới sáng tạo công bố KQMT gói thầu Gói thầu 3: Cung cấp dịch vụ hàng hóa tổ chức “Hội thảo về kết nối công nghệ và đổi mới sáng tạo Việt Nam năm 2023” với 1 nhà thầu tham gia.
13/12/2023 09:02
Trung tâm Hỗ trợ Đổi mới sáng tạo đăng tải TBMT Gói thầu 3: Cung cấp dịch vụ hàng hóa tổ chức “Hội thảo về kết nối công nghệ và đổi mới sáng tạo Việt Nam năm 2023” theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
08/12/2023 10:01
Trung tâm Hỗ trợ Đổi mới sáng tạo công bố kết quả gói thầu Gói thầu 2: Cung cấp dịch vụ hàng hóa tổ chức Hội thảo tại Miền Bắc “Kết nối - Hỗ trợ chuyển giao công nghệ trong lĩnh vực kinh tế biển”.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH truyền thông sự kiện Phúc Nguyên
02/12/2023 09:11
Trung tâm Hỗ trợ Đổi mới sáng tạo công bố kết quả gói thầu Gói thầu 1: Cung cấp dịch vụ hàng hóa để tổ chức Hội thảo tại Miền Nam “Giới thiệu công nghệ phục vụ phát triển ngành công nghệ chế biến chế tao”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢNG CÁO VÀ HỘI CHỢ THƯƠNG MẠI VINEXAD
02/12/2023 09:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Hỗ trợ Đổi mới sáng tạo đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc nhiệm vụ: Hỗ trợ phát triển nguồn nhân lực về quản trị công nghệ và đổi mới sáng tạo cho doanh nghiệp nhỏ và vừa năm 2026 của Trung tâm Hỗ trợ đổi mới sáng tạo thuộc Cục Đổi mới sáng tạo. với 3 gói thầu.
24/08/2026 15:04
Trung tâm Hỗ trợ Đổi mới sáng tạo đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc nhiệm vụ: “Nghiên cứu sử dụng Bộ chỉ số đổi mới sáng tạo cấp địa phương PII và đề xuất các giải pháp phối hợp chính sách thúc đẩy đổi mới sáng tạo, góp phần phát triển kinh tế - xã hội thành phố Hải Phòng”, mã số: ĐT.XH.2025.1000 với 1 gói thầu.
20/08/2026 10:58
Trung tâm Hỗ trợ Đổi mới sáng tạo công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tư vấn thuộc nhiệm vụ “Xây dựng Báo cáo thường niên về đổi mới sáng tạo năm 2026”.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Phương Dung
10/08/2026 17:41
Trung tâm Hỗ trợ Đổi mới sáng tạo công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê chuyên gia phân tích, đánh giá tính phù hợp của công nghệ nước ngoài so với nhu cầu đề xuất, trình độ, năng lực của các doanh nghiệp, tổ chức trong nước năm 2026 cho 3 lĩnh vực: Công nghiệp, nông nghiệp, dịch vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Bảo Trâm
03/08/2026 14:36
Trung tâm Hỗ trợ Đổi mới sáng tạo công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vận chuyển và dịch vụ tổ chức hội thảo thuộc nhiệm vụ Xây dựng Báo cáo thường niên về đổi mới sáng tạo năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH SLINK VIỆT NAM
08/07/2026 11:18
Trung tâm Hỗ trợ Đổi mới sáng tạo đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc Nhiệm vụ “Thúc đẩy hoạt động kết nối, giới thiệu, hỗ trợ chuyển giao công nghệ giữa doanh nghiệp, tổ chức nước ngoài với doanh nghiệp, tổ chức trong nước” của Trung tâm Hỗ trợ Đổi mới sáng tạo thuộc Cục Đổi mới sáng tạo với 1 gói thầu.
08/07/2026 09:40
Trung tâm Hỗ trợ Đổi mới sáng tạo đăng tải KHLCNT Thúc đẩy hoạt động kết nối, giới thiệu, hỗ trợ chuyển giao công nghệ giữa doanh nghiệp, tổ chức nước ngoài với doanh nghiệp, tổ chức trong nước với 1 gói thầu.
08/07/2026 09:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ Đổi mới sáng tạo đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ Đổi mới sáng tạo đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ Đổi mới sáng tạo đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ Đổi mới sáng tạo có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ Đổi mới sáng tạo có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có vài thứ vốn vô cùng bình thường và không đáng nhắc đến, nhưng vì nó đến từ một người mà ta thầm thương trộm nhớ nên bỗng trở nên trân quý. Những món đồ bình thường hễ qua tay người ấy liền như được dát vàng, lập tức có ý nghĩa hoàn toàn khác. Quý báu như châu như ngọc. "
Tuyết Ảnh Sương Hồn
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.