Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,31%, Xây lắp 7,69%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.655.185.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.411.021.613 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,31%, Xây lắp 7,69%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.655.185.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.411.021.613 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,24%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 24 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 11 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 4 gói thầu, trong đó trúng 4 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lạng Sơn (3), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lạng Sơn (3), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua phân bón và Thuốc bảo vệ thực vật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ NÔNG NGHIỆP TÌNH XUYÊN
14/08/2026 15:08
Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy móc thiết bị phục vụ hoạt động thử nghiệm thuộc dự toán kinh phí nhiệm vụ “Duy trì hệ thống phòng thử nghiệm chất lượng hàng hóa”..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ HÓA CHẤT CÔNG NGHIỆP TRƯỜNG THI
07/08/2026 15:33
Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua cây giống Hoàng tinh hoa trắng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nam Dương Đoan Hùng
31/07/2026 16:00
Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua phân bón.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ NÔNG NGHIỆP TÌNH XUYÊN
31/07/2026 15:56
Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua phân bón.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ NÔNG NGHIỆP TÌNH XUYÊN
31/07/2026 15:43
Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua cây giống Sa nhân tím.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư & Dịch vụ Thái Thanh
31/07/2026 15:37
Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm thực hiện nhiệm vụ ứng dụng chuyển giao kết quả nghiên cứu đề tài: "Nghiên cứu ứng dụng khoa học và công nghệ phục tráng, xây dựng mô hình nhân giống, thâm canh và xây dựng thương hiệu cho giống lúa BaoThai Hồng" với 1 gói thầu.
29/07/2026 17:13
Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm thuộc nhiệm vụ ứng dụng chuyển giao kết quả nghiên cứu đề tài: "Ứng dụng tiến bộ khoa học công nghệ nhân giống và xây dựng mô hình trồng Sa nhân tím tại tỉnh Lạng Sơn" với 2 gói thầu.
15/07/2026 17:47
Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm thuộc nhiệm vụ ứng dụng chuyển giao kết quả nghiên cứu đề tài: "Nghiên cứu bảo tồn nguồn gen một số loài dược liệu quý hiếm, có giá trị cao (Ngũ gia bì gai, Lá khôi, Đẳng sâm, Ba kích tím, Bình vôi, Hà thủ ô đỏ, Hoàng tinh hoa đỏ, Hoàng tinh hoa trắng)" với 2 gói thầu.
15/07/2026 17:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 10A
18/10/2024 14:30
Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Sửa chữa trụ sở Trung tâm Ứng dụng, phát triển khoa học - công nghệ và đo lường, chất lượng sản phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THIÊN THANH
18/10/2024 14:27
Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình Sửa chữa trụ sở Trung tâm Ứng dụng, phát triển khoa học - công nghệ và đo lường, chất lượng sản phẩm với 1 nhà thầu tham gia.
03/10/2024 08:15
Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình Sửa chữa trụ sở Trung tâm Ứng dụng, phát triển khoa học - công nghệ và đo lường, chất lượng sản phẩm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/09/2024 08:59
Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TAM KHANG THÁI
10/09/2024 15:08
Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN KHÁNH VQ
10/09/2024 15:07
Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THÀNH NAM
09/09/2024 16:33
Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa trụ sở Trung tâm Ứng dụng, phát triển khoa học - công nghệ và đo lường, chất lượng sản phẩm với 5 gói thầu.
28/08/2024 09:19
Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bộ máy BOD5 6 chỗ thuộc dự án mua sắm thiết bị phục vụ công tác chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nhật Anh
26/07/2023 09:58
Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm Bộ máy BOD5 6 chỗ thuộc dự án mua sắm thiết bị phục vụ công tác chuyên môn với 1 gói thầu.
13/07/2023 09:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua phân bón và Thuốc bảo vệ thực vật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ NÔNG NGHIỆP TÌNH XUYÊN
14/08/2026 15:08
Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy móc thiết bị phục vụ hoạt động thử nghiệm thuộc dự toán kinh phí nhiệm vụ “Duy trì hệ thống phòng thử nghiệm chất lượng hàng hóa”..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ HÓA CHẤT CÔNG NGHIỆP TRƯỜNG THI
07/08/2026 15:33
Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua cây giống Hoàng tinh hoa trắng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nam Dương Đoan Hùng
31/07/2026 16:00
Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua phân bón.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ NÔNG NGHIỆP TÌNH XUYÊN
31/07/2026 15:56
Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua phân bón.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ NÔNG NGHIỆP TÌNH XUYÊN
31/07/2026 15:43
Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua cây giống Sa nhân tím.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư & Dịch vụ Thái Thanh
31/07/2026 15:37
Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm thực hiện nhiệm vụ ứng dụng chuyển giao kết quả nghiên cứu đề tài: "Nghiên cứu ứng dụng khoa học và công nghệ phục tráng, xây dựng mô hình nhân giống, thâm canh và xây dựng thương hiệu cho giống lúa BaoThai Hồng" với 1 gói thầu.
29/07/2026 17:13
Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm thuộc nhiệm vụ ứng dụng chuyển giao kết quả nghiên cứu đề tài: "Ứng dụng tiến bộ khoa học công nghệ nhân giống và xây dựng mô hình trồng Sa nhân tím tại tỉnh Lạng Sơn" với 2 gói thầu.
15/07/2026 17:47
Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm thuộc nhiệm vụ ứng dụng chuyển giao kết quả nghiên cứu đề tài: "Nghiên cứu bảo tồn nguồn gen một số loài dược liệu quý hiếm, có giá trị cao (Ngũ gia bì gai, Lá khôi, Đẳng sâm, Ba kích tím, Bình vôi, Hà thủ ô đỏ, Hoàng tinh hoa đỏ, Hoàng tinh hoa trắng)" với 2 gói thầu.
15/07/2026 17:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 26 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn đã đăng tải 13 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn đã đăng tải 18 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khoa học và Công nghệ Lạng Sơn có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn biết bạn đang yêu khi bạn không thể ngủ bởi vì hiện thực cuối cùng cũng tốt đẹp hơn giấc mơ. "
Dr Seuss
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.