Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 36 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 65 gói thầu, trong đó có 36 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 39 gói (với 41 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 63 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 97,56%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,44%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.810.044.294 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.718.559.774 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận như sau:
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 97,56%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,44%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.810.044.294 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.718.559.774 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,62%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 36 KHLCNT trong đó có 36 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 40 TBMT trong đó tự mời thầu 40 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận.
10/08/2022 10:59
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận.
10/08/2022 10:58
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn giai đoạn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình Sửa chữa Trạm Khuyến nông huyện Ninh Sơn của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận với 2 gói thầu.
10/08/2022 10:57
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận.
10/08/2022 10:54
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
10/08/2022 10:53
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị đầu tư công trình Sửa chữa Trạm khuyến nông Ninh Hải của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận với 2 gói thầu.
10/08/2022 10:50
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư thụ tinh nhân tạo cho bò. của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÒ SỮA CHÂU Á THÁI BÌNH DƯƠNG
08/08/2022 14:56
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua thức ăn hỗn hợp cho bò của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: Thức ăn gia súc Điều Dung
02/08/2022 11:13
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư thụ tinh nhân tạo cho bò thực hiện mô hình cải tạo đàn bò bằng kỹ thuật thụ tinh nhân tạo của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận với 1 gói thầu.
02/08/2022 10:49
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua thức ăn hỗn hợp cho bò của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/07/2022 15:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
10/08/2022 10:59
Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
10/08/2022 10:58
Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn giai đoạn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình Sửa chữa Trạm Khuyến nông huyện Ninh Sơn với 2 gói thầu.
10/08/2022 10:57
Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
10/08/2022 10:54
Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
10/08/2022 10:53
Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị đầu tư công trình Sửa chữa Trạm khuyến nông Ninh Hải với 2 gói thầu.
10/08/2022 10:50
Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận công bố kết quả gói thầu Mua vật tư thụ tinh nhân tạo cho bò..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÒ SỮA CHÂU Á THÁI BÌNH DƯƠNG
08/08/2022 14:56
Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua thức ăn hỗn hợp cho bò.
- Nhà thầu trúng thầu: Thức ăn gia súc Điều Dung
02/08/2022 11:13
Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận đăng tải KHLCNT Mua vật tư thụ tinh nhân tạo cho bò thực hiện mô hình cải tạo đàn bò bằng kỹ thuật thụ tinh nhân tạo với 1 gói thầu.
02/08/2022 10:49
Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Mua thức ăn hỗn hợp cho bò với 1 nhà thầu tham gia.
25/07/2022 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận.
10/08/2022 10:59
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận.
10/08/2022 10:58
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn giai đoạn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình Sửa chữa Trạm Khuyến nông huyện Ninh Sơn của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận với 2 gói thầu.
10/08/2022 10:57
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận.
10/08/2022 10:54
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
10/08/2022 10:53
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị đầu tư công trình Sửa chữa Trạm khuyến nông Ninh Hải của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận với 2 gói thầu.
10/08/2022 10:50
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư thụ tinh nhân tạo cho bò. của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÒ SỮA CHÂU Á THÁI BÌNH DƯƠNG
08/08/2022 14:56
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua thức ăn hỗn hợp cho bò của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: Thức ăn gia súc Điều Dung
02/08/2022 11:13
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư thụ tinh nhân tạo cho bò thực hiện mô hình cải tạo đàn bò bằng kỹ thuật thụ tinh nhân tạo của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận với 1 gói thầu.
02/08/2022 10:49
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua thức ăn hỗn hợp cho bò của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/07/2022 15:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận đã đăng tải 36 KHLCNT, trong đó có 65 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận đã đăng tải 41 TBMT trong 39 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 40 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận đã đăng tải 63 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 63 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận có quan hệ với 44 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Ninh Thuận có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không có gì giá trị hơn hôm nay. Bạn không thể sống lại ngày hôm qua và ngày mai thì vẫn còn ngoài tầm với của bạn. "
Luôn mỉm cười với cuộc sống