Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 63 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 108 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 116 gói thầu, trong đó có 108 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 60 gói (với 62 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 78 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 39 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 26 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,71%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.670.961.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.040.581.718 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,52%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam như sau:
- Có quan hệ với 63 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,71%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.670.961.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.040.581.718 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,52%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 94 KHLCNT trong đó có 94 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 67 TBMT trong đó tự mời thầu 59 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam đã đăng tải TBMT Mua hệ thống lồng bè bằng nhựa HDPE, ngư lưới cụ thực hiện mô hình nuôi cá mặn, lợ lồng bè bằng nhựa HDPE của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 16:21
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Mua hệ thống lồng bè bằng nhựa HDPE, ngư lưới cụ thực hiện mô hình nuôi cá mặn, lợ lồng bè bằng nhựa HDPE của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam với 1 gói thầu.
27/11/2024 14:48
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải TBMT Mua cây giống Đảng sâm, hạt giống ngô nếp và vật tư phân bón thực hiện Dự án “Trồng cây Mua cây giống Đảng sâm, hạt giống ngô nếp và vật tư phân bón thực hiện Dự án thuộc Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2024 09:40
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải TBMT Mua cây giống, phân bón thực hiện Dự án Trồng cây dược liệu Đương quy phát triển kinh tế miền núi tỉnh Quảng Nam thuộc Dự án 2 - Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2024 08:53
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG
11/11/2024 15:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD KIẾN HUY đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG SƠN QUẢNG NAM
11/11/2024 14:37
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HUY HOÀNG
07/11/2024 10:57
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Mua cây giống Đảng sâm, hạt giống ngô nếp và vật tư phân bón thực hiện Dự án “Trồng cây Đảng sâm xen Ngô nếp phát triển kinh tế miền núi tỉnh Quảng Nam” thuộc Dự án 2 - Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững. của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam với 1 gói thầu.
06/11/2024 14:30
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Mua cây giống, phân bón thực hiện Dự án Trồng cây dược liệu Đương quy phát triển kinh tế miền núi tỉnh Quảng Nam thuộc Dự án 2 – Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam với 1 gói thầu.
05/11/2024 13:57
Bên mời thầu CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống và phân bón thực hiện các mô hình khuyến lâm năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG NGHIỆP VÀ KINH DOANH DỊCH VỤ TIỀN PHONG
28/10/2024 08:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam đăng tải TBMT Mua hệ thống lồng bè bằng nhựa HDPE, ngư lưới cụ thực hiện mô hình nuôi cá mặn, lợ lồng bè bằng nhựa HDPE theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 16:21
Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam đăng tải KHLCNT Mua hệ thống lồng bè bằng nhựa HDPE, ngư lưới cụ thực hiện mô hình nuôi cá mặn, lợ lồng bè bằng nhựa HDPE với 1 gói thầu.
27/11/2024 14:48
Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG
11/11/2024 15:16
Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HUY HOÀNG
07/11/2024 10:57
Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Mua con giống, vật tư thực hiện dự án nuôi cá diêu hồng, rô phi chính kết hợp các loài cá khác trong ao.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giống tỉnh Quảng Ngãi
21/10/2024 13:45
Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam đăng tải KHLCNT Các gói thầu thuộc công trình: Sửa chữa trụ sở làm việc Trung tâm Khuyến nông ; Hạng mục: Sửa chữa mái tôn và các trụ bị ngã của nhà để xe; sửa chữa tường rào, cổng ngõ; sơn sửa tường hội trường Trung tâm Khuyến nông, Địa điểm: Trụ sở làm việc Trung tâm Khuyến nông, số 01A Phan Bội Châu, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam với 6 gói thầu.
17/10/2024 08:44
Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam đăng tải KHLCNT Các gói thầu thuộc công trình: Sửa chữa trụ sở làm việc Trung tâm Khuyến nông ; Hạng mục: Sửa chữa mái tôn và các trụ bị ngã của nhà để xe; sửa chữa tường rào, cổng ngõ; sơn sửa tường hội trường Trung tâm Khuyến nông, Địa điểm: Trụ sở làm việc Trung tâm Khuyến nông, số 01A Phan Bội Châu, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam với 6 gói thầu.
16/10/2024 16:24
Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và báo cáo KQ ĐG HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG
14/10/2024 10:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam đã đăng tải TBMT Mua hệ thống lồng bè bằng nhựa HDPE, ngư lưới cụ thực hiện mô hình nuôi cá mặn, lợ lồng bè bằng nhựa HDPE của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 16:21
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Mua hệ thống lồng bè bằng nhựa HDPE, ngư lưới cụ thực hiện mô hình nuôi cá mặn, lợ lồng bè bằng nhựa HDPE của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam với 1 gói thầu.
27/11/2024 14:48
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải TBMT Mua cây giống Đảng sâm, hạt giống ngô nếp và vật tư phân bón thực hiện Dự án “Trồng cây Mua cây giống Đảng sâm, hạt giống ngô nếp và vật tư phân bón thực hiện Dự án thuộc Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2024 09:40
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải TBMT Mua cây giống, phân bón thực hiện Dự án Trồng cây dược liệu Đương quy phát triển kinh tế miền núi tỉnh Quảng Nam thuộc Dự án 2 - Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2024 08:53
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG
11/11/2024 15:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD KIẾN HUY đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG SƠN QUẢNG NAM
11/11/2024 14:37
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HUY HOÀNG
07/11/2024 10:57
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Mua cây giống Đảng sâm, hạt giống ngô nếp và vật tư phân bón thực hiện Dự án “Trồng cây Đảng sâm xen Ngô nếp phát triển kinh tế miền núi tỉnh Quảng Nam” thuộc Dự án 2 - Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững. của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam với 1 gói thầu.
06/11/2024 14:30
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Mua cây giống, phân bón thực hiện Dự án Trồng cây dược liệu Đương quy phát triển kinh tế miền núi tỉnh Quảng Nam thuộc Dự án 2 – Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam với 1 gói thầu.
05/11/2024 13:57
Bên mời thầu CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống và phân bón thực hiện các mô hình khuyến lâm năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG NGHIỆP VÀ KINH DOANH DỊCH VỤ TIỀN PHONG
28/10/2024 08:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam đã đăng tải 108 KHLCNT, trong đó có 116 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam đã đăng tải 62 TBMT trong 60 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 59 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam đã đăng tải 78 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 78 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam có quan hệ với 63 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Quảng Nam có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Số phận có quyền năng kinh khủng. Bạn không thể trốn thoát nó bằng sự giàu sang hay đấu tranh. Không thành trì nào ngăn được nó bên ngoài, không con tàu nào chạy trốn được nó. "
Sophocles
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.