Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 33 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,03 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,79%, Xây lắp 52,63%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 31,58%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.011.568.152 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 33.464.338.948 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,96%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG như sau:
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,03 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,79%, Xây lắp 52,63%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 31,58%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.011.568.152 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 33.464.338.948 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,96%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 122 gói thầu, trong đó trúng 122 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 73.74% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.67% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (112), Gia Lai (3), Ngoài lãnh thổ Việt Nam (1), Không xác định (6)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Nam (75), Đà Nẵng (29), Bình Định (3), Ngoài lãnh thổ Việt Nam (1), Không xác định (16)
- Có quan hệ với 35 bên mời thầu
- Có quan hệ với 53 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 352 gói thầu với 10 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00073585
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Nam
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông đường bộ
⚬ Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình dân dụng
⚬ Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
⚬ Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình giao thông đường bộ
⚬ Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công công tác xây dựng công trình giao thông đường bộ
⚬ Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình: Giao thông đường bộ
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ
thống bếp điện,
hệ thống hút khói,
khử mùi, tại
Trung tâm bảo trợ
xã hội Quảng
Nam của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG.
04/01/2024 15:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG.
29/12/2023 22:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG.
28/12/2023 14:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải TBMT Mua sắm hệ
thống bếp điện,
hệ thống hút khói,
khử mùi, tại
Trung tâm bảo trợ
xã hội Quảng
Nam của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
19/12/2023 07:46
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống bếp điện, hệ thống hút khói, khử mùi, tại Trung
tâm Bảo trợ xã hội Quảng Nam của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG với 1 gói thầu.
19/12/2023 07:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải TBMT Chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
14/12/2023 08:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải TBMT Chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
11/12/2023 01:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải TBMT Công tác quét cát,
đất lòng đường, vỉa
hè và dải phân cách
trên địa bàn huyện của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/12/2023 01:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công tác quét cát, đất lòng đường, vỉa hè và dải
phân cách trên địa bàn huyện của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG với 3 gói thầu.
11/12/2023 01:01
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Sửa chữa nhà vệ sinh trường mẫu giáo xã Quế Long của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG với 3 gói thầu.
09/12/2023 00:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG QUẢNG NGÃI, CÔNG TY CP TƯ VẤN GIAO THÔNG QUẢNG NAM
12/08/2025 09:15
CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG DUY THỊNH
06/08/2025 14:59
CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Thi công sửa chữa với 3 nhà thầu tham gia.
14/07/2025 10:12
CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công sửa chữa theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/07/2025 11:32
CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Đoạn Quản lý Đường thủy nội địa Quảng Nam
30/06/2025 11:24
CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG công bố kết quả gói thầu Kiểm định cầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SBTECH
30/06/2025 10:16
CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: “Mua hóa chất và dụng cụ thí nghiệm” phục vụ nhiệm vụ “Hoàn thiện quy trình sản xuất cây giống in vitro Sâm Ngọc Linh phù hợp với điều kiện canh tác tại tỉnh Quảng Nam”, mã số SPQG.12.02.DA.03/21.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Công nghệ Đại Dương Xanh
26/06/2025 10:02
CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LINH SƯƠNG, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI MINH KHUÊ, CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐÔNG PHONG
24/06/2025 11:22
CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công sửa chữa theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/06/2025 09:32
CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
21/06/2025 10:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ
thống bếp điện,
hệ thống hút khói,
khử mùi, tại
Trung tâm bảo trợ
xã hội Quảng
Nam của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG.
04/01/2024 15:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG.
29/12/2023 22:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG.
28/12/2023 14:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải TBMT Mua sắm hệ
thống bếp điện,
hệ thống hút khói,
khử mùi, tại
Trung tâm bảo trợ
xã hội Quảng
Nam của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
19/12/2023 07:46
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống bếp điện, hệ thống hút khói, khử mùi, tại Trung
tâm Bảo trợ xã hội Quảng Nam của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG với 1 gói thầu.
19/12/2023 07:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải TBMT Chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
14/12/2023 08:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải TBMT Chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
11/12/2023 01:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải TBMT Công tác quét cát,
đất lòng đường, vỉa
hè và dải phân cách
trên địa bàn huyện của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/12/2023 01:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công tác quét cát, đất lòng đường, vỉa hè và dải
phân cách trên địa bàn huyện của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG với 3 gói thầu.
11/12/2023 01:01
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Sửa chữa nhà vệ sinh trường mẫu giáo xã Quế Long của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG với 3 gói thầu.
09/12/2023 00:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG là chủ đầu tư của 19 TBMT, trong đó tự mời thầu 19 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG là chủ đầu tư có quan hệ với 53 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự căng thẳng là một trạng thái vô tri. Nó tin rằng mọi chuyện đều khẩn cấp. Chẳng có gì quan trọng đến mức đó. "
Natalie Goldberg
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh