Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 172 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 677 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 701 gói thầu, trong đó có 675 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 482 gói (với 513 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 644 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 188 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 66 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 44 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 97,27%, Xây lắp 0,78%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 1,95%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 800.749.985.560 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 788.775.242.753 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,50%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO như sau:
- Có quan hệ với 172 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 97,27%, Xây lắp 0,78%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 1,95%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 800.749.985.560 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 788.775.242.753 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,50%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 743 KHLCNT trong đó có 641 KHLCNT tự đăng tải, có 102 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 573 TBMT trong đó tự mời thầu 509 TBMT, có 64 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 9 gói thầu, trong đó trúng 9 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 92.74% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.55% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (5), Phú Thọ (1), Không xác định (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (5), Vĩnh Phúc (1), Không xác định (3)
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu
- Có quan hệ với 5 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 15 gói thầu với 6 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Gia công cơ khí, hàn dán theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2026 15:21
TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng biểu tuyên truyền với 1 gói thầu.
28/08/2026 14:21
TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ DỊCH VỤ TIN HỌC GIA HUY
28/08/2026 14:15
TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư linh kiện đợt 2 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2026 10:11
TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO công bố kết quả gói thầu Mua sắm module phần mềm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NHÂN TÍN
28/08/2026 09:21
TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm điện trở, tụ điện, vi mạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại đầu tư HC Hà Nội
27/08/2026 11:44
TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị phục vụ công tác đảng, công tác chính trị với 1 gói thầu.
24/08/2026 16:36
TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư, linh kiện theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/08/2026 16:47
TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất văn phòng phục vụ công tác QLXN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHÍ ĐỨC TUẤN TÚ
21/08/2026 15:26
TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ di chuyển, đấu nối hệ thống nguồn điện thông tin tại Trung tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT KINH DOANH THƯƠNG MẠI PHÚ MINH
21/08/2026 14:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO công bố KQMT gói thầu Mua sắm module phần mềm với 1 nhà thầu tham gia.
22/08/2026 10:30
TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, linh kiện phục vụ sản xuất 03 bộ anten NVIS.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn Hoàn Hảo Việt Nam
16/07/2025 09:30
TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư, linh kiện phục vụ sản xuất 03 bộ anten NVIS với 2 nhà thầu tham gia.
07/07/2025 10:46
TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO công bố kết quả gói thầu Mua sắm module phần mềm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỆ THỐNG THÔNG TIN ATHENA VIỆT NAM
03/07/2025 17:17
TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, linh kiện phục vụ sản xuất 03 bộ anten NVIS theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2025 15:32
TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, linh kiện phục vụ sản xuất 03 bộ anten NVIS với 1 gói thầu.
27/06/2025 14:00
TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO công bố kết quả gói thầu Mua sắm nhiên liệu xăng Ron 95-III đợt 2 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KINH DOANH THƯƠNG MẠI XĂNG DẦU MIPEC
26/06/2025 15:40
TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO đăng tải KHLCNT Mua sắm nhiên liệu xăng Ron 95-III đợt 2 năm 2025 với 1 gói thầu.
26/06/2025 15:29
TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, linh kiện chuyên ngành Chuyển mạch - Truyền số liệu đợt 4 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI THIÊN THẢO ANH
25/06/2025 14:15
TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư, linh kiện chuyên ngành Chuyển mạch - Truyền số liệu đợt 4 năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
19/06/2025 16:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Gia công cơ khí, hàn dán theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2026 15:21
TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng biểu tuyên truyền với 1 gói thầu.
28/08/2026 14:21
TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ DỊCH VỤ TIN HỌC GIA HUY
28/08/2026 14:15
TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư linh kiện đợt 2 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2026 10:11
TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO công bố kết quả gói thầu Mua sắm module phần mềm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NHÂN TÍN
28/08/2026 09:21
TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm điện trở, tụ điện, vi mạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại đầu tư HC Hà Nội
27/08/2026 11:44
TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị phục vụ công tác đảng, công tác chính trị với 1 gói thầu.
24/08/2026 16:36
TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư, linh kiện theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/08/2026 16:47
TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất văn phòng phục vụ công tác QLXN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHÍ ĐỨC TUẤN TÚ
21/08/2026 15:26
TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ di chuyển, đấu nối hệ thống nguồn điện thông tin tại Trung tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT KINH DOANH THƯƠNG MẠI PHÚ MINH
21/08/2026 14:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO đã đăng tải 677 KHLCNT, trong đó có 701 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO đã đăng tải 513 TBMT trong 482 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 509 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO đã đăng tải 644 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 644 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 188 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO có quan hệ với 172 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM KỸ THUẬT THÔNG TIN CÔNG NGHỆ CAO có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Ở vào địa vị của ta, ngươi phải đọc khi ngươi muốn viết, và nói khi ngươi muốn đọc. "
Catherine II
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".