Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm lưu trữ như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 55 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 96 gói thầu, trong đó có 55 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 42 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 55 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 55 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 80,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 359.054.115.945 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 348.114.457.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm lưu trữ như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 80,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 359.054.115.945 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 348.114.457.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,05%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm lưu trữ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 27 KHLCNT trong đó có 27 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm lưu trữ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng máy điều hòa nhiệt độ tại Trung tâm Lưu trữ Bảo hiểm xã hội Việt Nam của chủ đầu tư Trung tâm lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: cong ty co phan xay dung va dich vu tong hop Hoang Hai
10/06/2020 15:04
Bên mời thầu Trung tâm lưu trữ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng máy điều hòa nhiệt độ tại Trung tâm Lưu trữ Bảo hiểm xã hội Việt Nam của chủ đầu tư Trung tâm lưu trữ với 1 gói thầu.
02/06/2020 14:24
Bên mời thầu Trung tâm lưu trữ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng máy móc văn phòng tại Trung tâm Lưu trữ BHXH Việt Nam của chủ đầu tư Trung tâm lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tân Hồng Hà
21/01/2020 12:02
Bên mời thầu Trung tâm lưu trữ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng máy móc văn phòng tại Trung tâm Lưu trữ BHXH Việt Nam của chủ đầu tư Trung tâm lưu trữ với 1 gói thầu.
21/01/2020 11:50
Bên mời thầu Trung tâm lưu trữ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp tủ, bàn làm việc tại Trung tâm Lưu trữ BHXH Việt Nam của chủ đầu tư Trung tâm lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Sản xuất Lợi Đông
14/01/2020 17:16
Bên mời thầu Trung tâm lưu trữ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phun thuốc diết mối mọt côn trùng, khử trùng tài liệu tại kho lưu trữ tầng 3,4,5 của Trung tâm Lưu trữ BHXH Việt Nam của chủ đầu tư Trung tâm lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Nghiên cứu và côn trùng gây hại
14/01/2020 17:00
Bên mời thầu Trung tâm lưu trữ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp tủ, bàn làm việc tại Trung tâm Lưu trữ BHXH Việt Nam của chủ đầu tư Trung tâm lưu trữ với 1 gói thầu.
10/01/2020 14:51
Bên mời thầu Trung tâm lưu trữ đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ phun thuốc diết mối mọt côn trùng, khử trùng tài liệu tại kho lưu trữ tầng 3,4,5 của Trung tâm Lưu trữ BHXH Việt Nam của chủ đầu tư Trung tâm lưu trữ với 1 gói thầu.
10/01/2020 13:28
Bên mời thầu Trung tâm lưu trữ đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ năm 2019 cho công chức, viên chức tại Trung tâm Lưu trữ Bảo hiểm xã hội Việt Nam của chủ đầu tư Trung tâm lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Đại học Y Hà Nội
26/11/2019 10:19
Bên mời thầu Trung tâm lưu trữ đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ năm 2019 cho công chức, viên chức tại Trung tâm Lưu trữ Bảo hiểm xã hội Việt Nam của chủ đầu tư Trung tâm lưu trữ với 1 gói thầu.
21/11/2019 15:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm lưu trữ đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Bảo dưỡng, sửa chữa máy điều hòa nhiệt độ tại Trung tâm Lưu trữ Bảo hiểm xã hội Việt Nam với 1 gói thầu.
02/06/2022 15:24
Trung tâm lưu trữ đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phun thuốc diệt mối mọt, côn trung, khử trùng tại các kho lưu trữ tầng 3,4 của Trung tâm Lưu trữ Bảo hiểm xã hội Việt Nam với 1 gói thầu.
28/01/2021 15:29
Trung tâm lưu trữ đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Bảo dưỡng, sửa chữa xe ô tô năm 2020 tại Trung tâm Lưu trữ Bảo hiểm xã hội Việt Nam với 1 gói thầu.
25/11/2020 15:06
Trung tâm lưu trữ đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Lắp đặt hệ thống máy hút ẩm và sửa chữa các tầng tại Trung tâm Lưu trữ Bảo hiểm xã hội Việt Nam với 1 gói thầu.
24/11/2020 16:42
Trung tâm lưu trữ đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu KHám sức khỏe định kỳ năm 2020 cho công chức, viên chức tại Trung tâm Lưu trữ Bảo hiểm xã hội Việt Nam với 1 gói thầu.
02/11/2020 12:19
Trung tâm lưu trữ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng máy điều hòa nhiệt độ tại Trung tâm Lưu trữ Bảo hiểm xã hội Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: cong ty co phan xay dung va dich vu tong hop Hoang Hai
10/06/2020 15:04
Trung tâm lưu trữ đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng máy điều hòa nhiệt độ tại Trung tâm Lưu trữ Bảo hiểm xã hội Việt Nam với 1 gói thầu.
02/06/2020 14:24
Trung tâm lưu trữ công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng máy móc văn phòng tại Trung tâm Lưu trữ BHXH Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tân Hồng Hà
21/01/2020 12:02
Trung tâm lưu trữ đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng máy móc văn phòng tại Trung tâm Lưu trữ BHXH Việt Nam với 1 gói thầu.
21/01/2020 11:50
Trung tâm lưu trữ công bố kết quả gói thầu Cung cấp tủ, bàn làm việc tại Trung tâm Lưu trữ BHXH Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Sản xuất Lợi Đông
14/01/2020 17:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm lưu trữ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng máy điều hòa nhiệt độ tại Trung tâm Lưu trữ Bảo hiểm xã hội Việt Nam của chủ đầu tư Trung tâm lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: cong ty co phan xay dung va dich vu tong hop Hoang Hai
10/06/2020 15:04
Bên mời thầu Trung tâm lưu trữ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng máy điều hòa nhiệt độ tại Trung tâm Lưu trữ Bảo hiểm xã hội Việt Nam của chủ đầu tư Trung tâm lưu trữ với 1 gói thầu.
02/06/2020 14:24
Bên mời thầu Trung tâm lưu trữ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng máy móc văn phòng tại Trung tâm Lưu trữ BHXH Việt Nam của chủ đầu tư Trung tâm lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tân Hồng Hà
21/01/2020 12:02
Bên mời thầu Trung tâm lưu trữ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng máy móc văn phòng tại Trung tâm Lưu trữ BHXH Việt Nam của chủ đầu tư Trung tâm lưu trữ với 1 gói thầu.
21/01/2020 11:50
Bên mời thầu Trung tâm lưu trữ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp tủ, bàn làm việc tại Trung tâm Lưu trữ BHXH Việt Nam của chủ đầu tư Trung tâm lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Sản xuất Lợi Đông
14/01/2020 17:16
Bên mời thầu Trung tâm lưu trữ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phun thuốc diết mối mọt côn trùng, khử trùng tài liệu tại kho lưu trữ tầng 3,4,5 của Trung tâm Lưu trữ BHXH Việt Nam của chủ đầu tư Trung tâm lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Nghiên cứu và côn trùng gây hại
14/01/2020 17:00
Bên mời thầu Trung tâm lưu trữ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp tủ, bàn làm việc tại Trung tâm Lưu trữ BHXH Việt Nam của chủ đầu tư Trung tâm lưu trữ với 1 gói thầu.
10/01/2020 14:51
Bên mời thầu Trung tâm lưu trữ đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ phun thuốc diết mối mọt côn trùng, khử trùng tài liệu tại kho lưu trữ tầng 3,4,5 của Trung tâm Lưu trữ BHXH Việt Nam của chủ đầu tư Trung tâm lưu trữ với 1 gói thầu.
10/01/2020 13:28
Bên mời thầu Trung tâm lưu trữ đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ năm 2019 cho công chức, viên chức tại Trung tâm Lưu trữ Bảo hiểm xã hội Việt Nam của chủ đầu tư Trung tâm lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Đại học Y Hà Nội
26/11/2019 10:19
Bên mời thầu Trung tâm lưu trữ đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ năm 2019 cho công chức, viên chức tại Trung tâm Lưu trữ Bảo hiểm xã hội Việt Nam của chủ đầu tư Trung tâm lưu trữ với 1 gói thầu.
21/11/2019 15:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm lưu trữ đã đăng tải 55 KHLCNT, trong đó có 96 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm lưu trữ đã đăng tải 10 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm lưu trữ đã đăng tải 42 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 42 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm lưu trữ có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm lưu trữ có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Dưới tất cả những nụ cười, lời đùa giỡn, niềm hân hoan ấy là một con người hoàn toàn khác… "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".