Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.442.268.095 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.359.575.083 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.442.268.095 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.359.575.083 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,86%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 27 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 15 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm “Hệ thống giá đỡ Compax”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI KAF
26/08/2026 16:54
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng thay thế vật tư của hệ thống điều hòa kho lưu trữ lịch sử thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ KỸ THUẬT FAVE VIỆT NAM
22/08/2026 08:57
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ công bố kết quả gói thầu Về việc Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng thay thế vật tư của hệ thống PCCC kho lưu trữ lịch sử thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CAO BÁCH KHOA
22/08/2026 08:54
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng thay thế vật tư của hệ thống PCCC kho lưu trữ lịch sử thành phố với 1 gói thầu.
06/08/2026 16:45
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng thay thế vật tư của hệ thống điều hòa kho lưu trữ lịch sử thành phố với 1 gói thầu.
06/08/2026 16:43
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ đăng tải KHLCNT Về việc Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng thay thế vật tư của hệ thống PCCC kho lưu trữ lịch sử thành phố với 1 gói thầu.
06/08/2026 16:37
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ công bố kết quả gói thầu Mua hộp A3 bảo quản Sổ hộ tịch Tư pháp của 30 quận, huyện, thị xã trước khi sắp xếp chính quyền địa phương 2 cấp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢNG CÁO ĐÔNG NAM Á
03/08/2026 08:51
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ đăng tải KHLCNT Mua hộp A3 bảo quản Sổ hộ tịch Tư pháp của 30 quận, huyện, thị xã trước khi sắp xếp chính quyền địa phương 2 cấp với 1 gói thầu.
17/07/2026 11:02
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm “Hệ thống giá đỡ Compax” theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/07/2026 09:47
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VIỄN ĐÔNG
19/06/2026 17:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ HOÀNG GIA
28/05/2025 16:07
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ công bố kết quả gói thầu Số hóa tài liệu lưu trữ phông Sở Nhà đất Hà Nội (khối hồ sơ bán nhà theo Nghị định 61/CP phần còn lại).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ FSI
21/05/2025 11:20
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ công bố KQMT gói thầu Số hóa tài liệu lưu trữ phông Sở Nhà đất Hà Nội (khối hồ sơ bán nhà theo Nghị định 61/CP phần còn lại) với 1 nhà thầu tham gia.
14/05/2025 10:02
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
12/05/2025 09:16
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ đăng tải TBMT Số hóa tài liệu lưu trữ phông Sở Nhà đất Hà Nội (khối hồ sơ bán nhà theo Nghị định 61/CP phần còn lại) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/05/2025 16:58
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/04/2025 14:13
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ công bố kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT; thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng và Công nghệ N&B Việt Nam
28/04/2025 10:51
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ công bố kết quả gói thầu Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ NEWSTAR
28/04/2025 10:47
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu lưu trữ phông Sở Nhà đất Hà Nội (khối hồ sơ bán nhà theo Nghị định 61/CP phần còn lại) với 4 gói thầu.
26/04/2025 16:24
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINMODE
25/04/2025 15:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm “Hệ thống giá đỡ Compax”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI KAF
26/08/2026 16:54
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng thay thế vật tư của hệ thống điều hòa kho lưu trữ lịch sử thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ KỸ THUẬT FAVE VIỆT NAM
22/08/2026 08:57
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ công bố kết quả gói thầu Về việc Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng thay thế vật tư của hệ thống PCCC kho lưu trữ lịch sử thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CAO BÁCH KHOA
22/08/2026 08:54
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng thay thế vật tư của hệ thống PCCC kho lưu trữ lịch sử thành phố với 1 gói thầu.
06/08/2026 16:45
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng thay thế vật tư của hệ thống điều hòa kho lưu trữ lịch sử thành phố với 1 gói thầu.
06/08/2026 16:43
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ đăng tải KHLCNT Về việc Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng thay thế vật tư của hệ thống PCCC kho lưu trữ lịch sử thành phố với 1 gói thầu.
06/08/2026 16:37
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ công bố kết quả gói thầu Mua hộp A3 bảo quản Sổ hộ tịch Tư pháp của 30 quận, huyện, thị xã trước khi sắp xếp chính quyền địa phương 2 cấp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢNG CÁO ĐÔNG NAM Á
03/08/2026 08:51
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ đăng tải KHLCNT Mua hộp A3 bảo quản Sổ hộ tịch Tư pháp của 30 quận, huyện, thị xã trước khi sắp xếp chính quyền địa phương 2 cấp với 1 gói thầu.
17/07/2026 11:02
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm “Hệ thống giá đỡ Compax” theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/07/2026 09:47
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VIỄN ĐÔNG
19/06/2026 17:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 26 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thành công là tiến trình không ngừng biến một mục tiêu hay lý tưởng đáng giá trở thành hiện thực. "
Earl Nightingale