Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 14:24 29/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, bảo dưỡng các hạng mục thang sắt thoát hiểm, nhà thường trực bảo vệ, hàng rào, cổng, bậc sảnh, chân tường nhà hành chính, hệ thống rãnh thoát mưa, nền sân khuôn viên trụ sở cơ quan Trung tâm Lưu trữ lịch sử Thành phố
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: “Sửa chữa, bảo dưỡng các hạng mục thang sắt thoát hiểm, nhà thường trực bảo vệ, hàng rào, cổng, bậc sảnh, chân tường nhà hành chính, hệ thống rãnh thoát mưa, nền sân khuôn viên trụ sở cơ quan Trung tâm Lưu trữ lịch sử Thành phố
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn chi thường xuyên ngân sách Thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 12/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500174145_2504291103
Ngày phê duyệt
29/04/2025 14:11
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ THÀNH PHỐ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:13 29/04/2025
đến
09:00 12/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 12/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
26.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/05/2025 (10/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 479 THĂNG LONG Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật LK16-7, Khu đô thị mới Văn Khê - Phường La Khê - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ THUẬN PHÁT M.D.H Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật V11-B08, Khu đô thị mới An Hưng - Phường La Khê - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN VINMODE Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá HSDT Đội 3 - Xã Vân Côn - Huyện Hoài Đức - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NAM AN Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả LCNT Số 25B, ngõ 144/8 Quan Nhân - Phường Nhân Chính - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông dung tích >= 250 Lít
1
2
Máy trộn vữa dung tích >= 150 Lít
2
3
Máy cắt
2
4
Máy mài
2
5
Máy khoan
2
6
Máy hàn kim loại
1
7
Máy đầm bàn phục vụ đầm bê tông
1
8
Máy đầm dùi phục vụ đầm bê tông
1
9
Máy bơm nước
1
10
Máy toàn đạc (hoặc Máy kinh vĩ + Máy thủy bình) phục vụ đo đạc có kiểm định còn thời hạn đến thời điểm đóng thầu
1
11
Ô tô tự đổ vận chuyển vật liệu có đăng kiểm còn thời hạn đến thời điểm đóng thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ hệ thống điện nước
2
HT
2
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại từ trên cao xuống
11.754
m3
3
Vận chuyển phế thải đổ đi bằng ôtô tự đổ 5 tấn
0.118
100m3
4
CẢI TẠO SẢNH THANG TẦNG 1
5
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
88.416
m2
6
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả, 1 nước lót, 2 nước phủ
176.832
m2
7
Lát nền, sàn bằng gạch Ceramic tiết diện 600x600, vữa XM M75
86.909
m2
8
Tôn nền bằng vữa xi măng, dày 6cm, vữa XM mác 100
5.214
m3
9
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
1.742
100m2
10
PHÁ DỠ NHÀ THƯỜNG TRỰC BẢO VỆ
11
Phá dỡ nền gạch cũ
5.374
m2
12
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy
0.376
m3
13
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
2.497
m3
14
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
4.167
m2
15
Tháo dỡ vách ngăn nhôm kích, gỗ kính, thạch cao
5.353
m2
16
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 28m
9.599
m2
17
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
0.05
tấn
18
Tháo dỡ hệ khung sắt
2
HT
19
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
16.832
m2
20
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
33.664
m2
21
Tháo dỡ hệ thống điện nước
2
HT
22
Vận chuyển phế thải đổ đi bằng ôtô tự đổ 5 tấn
0.043
100m3
23
CẢI TẠO NHÀ THƯỜNG TRỰC BẢO VỆ
24
Xây tường thẳng bằng gạch không nung, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 50
2.497
m3
25
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
7.117
m2
26
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
9.716
m2
27
Sơn tường ngoài nhà không bả, 1 nước lót, 2 nước phủ
14.233
m2
28
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả, 1 nước lót, 2 nước phủ
19.431
m2
29
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
9.152
m2
30
Lát nền, sàn bằng gạch Ceramic tiết diện 600x600, vữa XM M75
5.374
m2
31
Tôn nền bằng vữa xi măng, dày 6cm, vữa XM mác 100
0.376
m3
32
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.096
100m2
33
Gia công xà gồ thép
0.05
tấn
34
Lắp dựng xà gồ thép
0.05
tấn
35
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
82
m2
36
Cửa đi 1 cánh, mở quay, hệ kính 6,38mm, phụ kiện đồng bộ
1.6
m2
37
Cửa sổ 1 cánh, mở trượt, hệ kính 6,38mm, phụ kiện đồng bộ
2.567
m2
38
Vách kính, hệ kính 12mm, phụ kiện đồng bộ
5.353
m2
39
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
9.52
m2
40
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.348
100m2
41
PHÁ DỠ THANG THOÁT HIỂM
42
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 28m
6.691
m2
43
Cạo rỉ các kết cấu thép
164.065
m2
44
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
0.134
m3
45
Vận chuyển phế thải đổ đi bằng ôtô tự đổ 5 tấn
0.134
100m3
46
CẢI TẠO THANG THOÁT HIỂM
47
Sơn chống ăn mòn vào cầu thang, lan can, sàn thao tác
164.065
m2
48
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.067
100m2
49
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
1.244
100m2
50
PHÁ DỠ CỔNG, TƯỜNG RÀO, SÂN ĐƯỜNG

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây