Tìm kiếm thông tin bên mời thầu
Thông tin bên mời thầu
Mã cơ quan
Z100427
Mã định danh (theo MSC mới)
vn2800230983
Tên đơn vị (Đầy đủ)

TRUNG TÂM NGHIÊN CỨU DƯỢC LIỆU BẮC TRUNG BỘ

Tên viết tắt
RCMM
Tên đơn vị (tiếng Anh)
North Central Research Centre for Medicinal Materials
Số ĐKKD
2800230983
Phân loại trực thuộc
Bộ ban ngành
Loại hình cơ quan
Địa chỉ (Sau sáp nhập)
Thành Trọng - Phường Quảng Thành, Phường Hạc Thành, Thanh Hoá
Số điện thoại (MSC cũ)
02373950905; 0964789675
Số fax (MSC cũ)
Mã số thuế
2800230983
Ngày cấp
10/05/2002
Quốc gia cấp
Việt Nam
Loại hình pháp lý
Đơn vị hành chính, đơn vị sự nghiệp
Tên cơ quan chủ quản
Bộ Y tế
Người đại diện
Lê Hùng Tiến
Chức vụ
Giám Đốc
Ngày phê duyệt yêu cầu đăng ký
10/11/2020
Trạng thái vai trò
Đang hoạt động

Tiện ích dành cho bạn:

BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"

DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xác định quyền tải file của gói T100.

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM NGHIÊN CỨU DƯỢC LIỆU BẮC TRUNG BỘ như sau:

Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM NGHIÊN CỨU DƯỢC LIỆU BẮC TRUNG BỘ như sau:

  • Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
  • Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
  • Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Điểm đánh giá bên mời thầu
Số điểm và xếp hạng trên được Phần mềm DauThau.info phân tích dựa theo lịch sử đấu thầu. Tuy nhiên, việc tính điểm này chỉ mang tính chất tương đối và không thể quyết định chính xác đến năng lực bên mời thầu nào mạnh hơn hay yếu hơn. Khi so sánh, bạn nên cân nhắc kỹ đến nhiều yếu tố khác như nội dung cụ thể của gói thầu, uy tín của bên mời thầu... Để hiểu rõ hơn về các tiêu chí tính điểm, bạn xem thêm tại bài viết sau: Bộ chỉ số đánh giá bên mời thầu
Tiêu chí đánh giá Điểm đánh giá
Kinh nghiệm
???
Kinh nghiệm tài chính
???
Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu
???
Hiệu quả mời thầu
???
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem điểm đánh giá bên mời thầu.
Thông tin tổng hợp
Hoạt động của bên mời thầu
Hoạt động của chủ đầu tư

Danh sách KHLCNT mà bên mời thầu này làm chủ đầu tư

Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.

Tên kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Tên dự án
Ngày đăng tải
Số gói thầu
Tên dự án: Sơn trong nhà làm việc 3 tầng của Trung tâm (tầng 1 và tầng 2) và Chống thấm trần nhà kho để nông cụ và vật tư; Cải tạo bể phốt nhà hành chính; Chống thấm phòng trưng bày và giới thiệu sản phẩm; Cải tạo mương tiêu nước, lắp đặt cống thoát nước từ nguồn kinh phí Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp năm 2024 và kinh phí hoạt động thường xuyên năm 2024 của Trung tâm Nghiên cứu Dược liệu Bắc Trung Bộ
Ngày đăng tải: 17:03 20/08/2024
Số gói thầu: 3
Tên dự án: 02 gói thầu năm 2024 của đề tài khoa học và công nghệ cấp quốc gia "Nghiên cứu khai thác và phát triển hai nguồn gen Bách bộ (Stemona tuberosa Lour) và Rau đắng biển (Bacopa monnieri Wettst) làm dược liệu", mã số NVQG-2022/ĐT.12
Ngày đăng tải: 14:34 05/08/2024
Số gói thầu: 2
Tên dự án: Làm đường bê tông và cống Trung tâm nghiên cứu dược liệu Bắc Trung Bộ từ nguồn kinh phí điều chuyển của Viện Dược liệu chuyển qua Trung tâm Nghiên cứu Dược liệu Bắc trung Bộ.
Ngày đăng tải: 10:12 10/07/2024
Số gói thầu: 3
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM NGHIÊN CỨU DƯỢC LIỆU BẮC TRUNG BỘ đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 18 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách TBMT đã được bên mời thầu đăng tải

Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.

Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM NGHIÊN CỨU DƯỢC LIỆU BẮC TRUNG BỘ đã đăng tải 9 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách KQLCNT đã được bên mời thầu đăng tải

Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM NGHIÊN CỨU DƯỢC LIỆU BẮC TRUNG BỘ đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:
  • Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách nhà thầu có quan hệ với bên mời thầu

Nhà thầu
Tổng số gói thầu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Số gói thầu chưa có kết quả
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM NGHIÊN CỨU DƯỢC LIỆU BẮC TRUNG BỘ có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn có quan hệ với bên mời thầu

Nhà thầu
Địa chỉ
Số gói thầu
Địa chỉ: Lô 267 - Đông Phát 1, phường Đông Vệ, thành phố Thanh Hóa
Địa chỉ: Lô 267, Đông Phát I, Phường Đông Vệ, Thành phố Thanh Hoá, Tỉnh Thanh Hoá
Địa chỉ: SN 114 đường Từ Đạo Hạnh, phố Đông Bắc Ga 1, Phường Đông Thọ, Thành phố Thanh Hoá, Tỉnh Thanh Hoá
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM NGHIÊN CỨU DƯỢC LIỆU BẮC TRUNG BỘ có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

DANH SÁCH CHỦ ĐẦU TƯ MÀ BÊN MỜI THẦU CÓ QUAN HỆ

Chủ đầu tư
Số KHLCNT
Số gói thầu
Tổng giá gói thầu
Số KHLCNT:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu:
Tổng giá gói thầu:
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM NGHIÊN CỨU DƯỢC LIỆU BẮC TRUNG BỘ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đã xem: 744
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây