Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 576.176.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 561.366.499 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 576.176.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 561.366.499 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,57%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Di dời trụ sở làm việc của chủ đầu tư Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN HUY PHÁT
13/06/2025 14:27
Bên mời thầu Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Di dời trụ sở làm việc của chủ đầu tư Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
05/06/2025 10:13
Bên mời thầu Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Nguyễn Thị Ánh Nguyệt (Cửa hàng Trang trí Nội Thất Xinh)
26/12/2024 14:57
Bên mời thầu Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
19/12/2024 10:44
Bên mời thầu Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sữa Quý IV.2023 của chủ đầu tư Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phân phối Ngọc Anh
28/12/2023 09:38
Bên mời thầu Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Mua sữa Quý IV.2023 của chủ đầu tư Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
27/12/2023 10:31
Bên mời thầu Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sữa Quý III.2023 của chủ đầu tư Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phân phối Ngọc Anh
25/10/2023 15:16
Bên mời thầu Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Mua sữa Quý III.2023 của chủ đầu tư Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
19/10/2023 14:15
Bên mời thầu Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang thiết bị văn phòng năm 2023 của chủ đầu tư Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Nội thất Tín Thanh Liêm
18/08/2023 14:43
Bên mời thầu Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, ngăn phòng làm việc năm 2023 của chủ đầu tư Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚC QUANG MINH
18/08/2023 14:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Di dời trụ sở làm việc.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN HUY PHÁT
13/06/2025 14:27
Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Di dời trụ sở làm việc với 1 gói thầu.
05/06/2025 10:13
Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Nguyễn Thị Ánh Nguyệt (Cửa hàng Trang trí Nội Thất Xinh)
26/12/2024 14:57
Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị năm 2024 với 1 gói thầu.
19/12/2024 10:44
Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Mua sữa Quý IV.2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phân phối Ngọc Anh
28/12/2023 09:38
Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Mua sữa Quý III.2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phân phối Ngọc Anh
25/10/2023 15:16
Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Mua trang thiết bị văn phòng năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Nội thất Tín Thanh Liêm
18/08/2023 14:43
Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, ngăn phòng làm việc năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚC QUANG MINH
18/08/2023 14:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Di dời trụ sở làm việc của chủ đầu tư Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN HUY PHÁT
13/06/2025 14:27
Bên mời thầu Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Di dời trụ sở làm việc của chủ đầu tư Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
05/06/2025 10:13
Bên mời thầu Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Nguyễn Thị Ánh Nguyệt (Cửa hàng Trang trí Nội Thất Xinh)
26/12/2024 14:57
Bên mời thầu Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
19/12/2024 10:44
Bên mời thầu Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sữa Quý IV.2023 của chủ đầu tư Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phân phối Ngọc Anh
28/12/2023 09:38
Bên mời thầu Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Mua sữa Quý IV.2023 của chủ đầu tư Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
27/12/2023 10:31
Bên mời thầu Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sữa Quý III.2023 của chủ đầu tư Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phân phối Ngọc Anh
25/10/2023 15:16
Bên mời thầu Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Mua sữa Quý III.2023 của chủ đầu tư Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
19/10/2023 14:15
Bên mời thầu Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang thiết bị văn phòng năm 2023 của chủ đầu tư Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Nội thất Tín Thanh Liêm
18/08/2023 14:43
Bên mời thầu Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, ngăn phòng làm việc năm 2023 của chủ đầu tư Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚC QUANG MINH
18/08/2023 14:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 18 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm pháp y tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Nền văn minh là dòng chảy với những bờ đất. Dòng chảy đôi khi tràn ngập con người, trộm cướp, la hét và làm những điều mà các sử gia thường ghi lại, trong khi trên bờ, không được chú ý, con người dựng tổ ấm, yêu nhau, nuôi dưỡng con cái, ca hát, làm thơ và thậm chí dựng tượng. Câu chuyện của nền văn minh là câu chuyện của những điều xảy ra trên bờ. Sử gia là những kẻ bi quan bởi họ tìm đến dòng chảy mà bỏ qua bờ đất. "
Will Durant
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.