Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 38 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 27 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.965.265.719 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.050.549.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.965.265.719 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.050.549.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,67%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức đấu giá quyền sử dụng đất 15 thửa đất tại Hồ trung tâm thị trấn Phố Lu, huyện Bảo Thắng của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH DHL
29/10/2024 16:43
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng đã đăng tải KHLCNT Tổ chức đấu giá quyền sử dụng đất 15 thửa đất tại Hồ trung tâm thị trấn Phố Lu, huyện Bảo Thắng của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng với 1 gói thầu.
29/10/2024 16:40
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đấu giá của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty đấu giá hợp danh DVL
29/10/2024 16:35
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng đã đăng tải KHLCNT Tổ chức đâu giá quyền sử dụng đất 30 thửa tại Khu hạ tầng kỹ thuật dân cư thôn Bến Phà, xã Gia Phú, huyện Bảo Thắng của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng với 1 gói thầu.
29/10/2024 16:32
Chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tổ chức đấu giá quyền sử dụng đất 15 thửa đất tại Hồ trung tâm thị trấn Phố Lu, huyện Bảo Thắng.
25/10/2024 14:14
Chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tổ chức đâu giá quyền sử dụng đất 30 thửa tại Khu hạ tầng kỹ thuật dân cư thôn Bến Phà, xã Gia Phú, huyện Bảo Thắng.
23/10/2024 11:11
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đấu giá của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH DHL
21/10/2024 09:59
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đấu giá của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty đấu giá hợp danh Hòa Bình
21/10/2024 09:58
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng đã đăng tải KHLCNT Tổ chức đấu giá quyền sử dụng đất 22 thửa đất tại HTKT khu đô thị mới Phú Long, TT Phố Lu, huyện Bảo Thắng của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng với 1 gói thầu.
14/10/2024 15:35
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng đã đăng tải KHLCNT Tổ chức đấu giá quyền sử dụng đất 16 thửa đất tại Hồ trung tâm thị trấn Phố Lu, huyện Bảo Thắng của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng với 1 gói thầu.
14/10/2024 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng công bố kết quả gói thầu Tổ chức đấu giá quyền sử dụng đất 15 thửa đất tại Hồ trung tâm thị trấn Phố Lu, huyện Bảo Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH DHL
29/10/2024 16:43
Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng đăng tải KHLCNT Tổ chức đấu giá quyền sử dụng đất 15 thửa đất tại Hồ trung tâm thị trấn Phố Lu, huyện Bảo Thắng với 1 gói thầu.
29/10/2024 16:40
Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đấu giá.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty đấu giá hợp danh DVL
29/10/2024 16:35
Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng đăng tải KHLCNT Tổ chức đâu giá quyền sử dụng đất 30 thửa tại Khu hạ tầng kỹ thuật dân cư thôn Bến Phà, xã Gia Phú, huyện Bảo Thắng với 1 gói thầu.
29/10/2024 16:32
Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đấu giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH DHL
21/10/2024 09:59
Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đấu giá.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty đấu giá hợp danh Hòa Bình
21/10/2024 09:58
Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng đăng tải KHLCNT Tổ chức đấu giá quyền sử dụng đất 22 thửa đất tại HTKT khu đô thị mới Phú Long, TT Phố Lu, huyện Bảo Thắng với 1 gói thầu.
14/10/2024 15:35
Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng đăng tải KHLCNT Tổ chức đấu giá quyền sử dụng đất 16 thửa đất tại Hồ trung tâm thị trấn Phố Lu, huyện Bảo Thắng với 1 gói thầu.
14/10/2024 15:34
Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng đăng tải KHLCNT Tổ chức đầu giá quyền sử dụng đất 16 thửa đất Hồ trung tâm, TT Phố Lu, huyện Bảo Thắng với 1 gói thầu.
14/10/2024 15:26
Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng đăng tải KHLCNT Tổ chức đấu giá quyền sử dụng đất 16 thửa đất tại Hồ trung tâm thị trấn Phố Lu, huyện Bảo Thắng với 1 gói thầu.
14/10/2024 15:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức đấu giá quyền sử dụng đất 15 thửa đất tại Hồ trung tâm thị trấn Phố Lu, huyện Bảo Thắng của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH DHL
29/10/2024 16:43
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng đã đăng tải KHLCNT Tổ chức đấu giá quyền sử dụng đất 15 thửa đất tại Hồ trung tâm thị trấn Phố Lu, huyện Bảo Thắng của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng với 1 gói thầu.
29/10/2024 16:40
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đấu giá của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty đấu giá hợp danh DVL
29/10/2024 16:35
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng đã đăng tải KHLCNT Tổ chức đâu giá quyền sử dụng đất 30 thửa tại Khu hạ tầng kỹ thuật dân cư thôn Bến Phà, xã Gia Phú, huyện Bảo Thắng của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng với 1 gói thầu.
29/10/2024 16:32
Chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tổ chức đấu giá quyền sử dụng đất 15 thửa đất tại Hồ trung tâm thị trấn Phố Lu, huyện Bảo Thắng.
25/10/2024 14:14
Chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tổ chức đâu giá quyền sử dụng đất 30 thửa tại Khu hạ tầng kỹ thuật dân cư thôn Bến Phà, xã Gia Phú, huyện Bảo Thắng.
23/10/2024 11:11
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đấu giá của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH DHL
21/10/2024 09:59
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đấu giá của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty đấu giá hợp danh Hòa Bình
21/10/2024 09:58
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng đã đăng tải KHLCNT Tổ chức đấu giá quyền sử dụng đất 22 thửa đất tại HTKT khu đô thị mới Phú Long, TT Phố Lu, huyện Bảo Thắng của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng với 1 gói thầu.
14/10/2024 15:35
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng đã đăng tải KHLCNT Tổ chức đấu giá quyền sử dụng đất 16 thửa đất tại Hồ trung tâm thị trấn Phố Lu, huyện Bảo Thắng của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng với 1 gói thầu.
14/10/2024 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 38 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng đã đăng tải 7 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Pháp luật đơn giản và cố định luôn tốt hơn pháp luật hoàn thiện mà lại không có uy quyền. "
Xiusdide (Hy Lạp)
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.