Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 46 gói thầu, trong đó có 24 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 48.831.469.790 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 48.728.296.310 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 48.831.469.790 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 48.728.296.310 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 24 KHLCNT trong đó có 24 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính, trích đo địa chính phục vụ công tác GPMB Dự án tuyến cao tốc cửa khẩu Hữu Nghị - Chi Lăng theo hình thức BOT (hạng mục công trình hạ tầng kỹ thuật). của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐO ĐẠC NAM PHƯƠNG
01/07/2025 09:59
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính, trích đo địa chính phục vụ công tác GPMB Dự án tuyến cao tốc cửa khẩu Hữu Nghị - Chi Lăng theo hình thức BOT (hạng mục công trình hạ tầng kỹ thuật) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng với 2 gói thầu.
27/06/2025 16:32
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
02/06/2025 16:33
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KIỂM TOÁN, KẾ TOÁN VÀ TƯ VẤN THUẾ AAT
02/06/2025 14:57
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Tư vấn giám sát thi công xây dựng đường dây thông tin tín hiệu đường sắt của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐẠI HỌC GIAO THÔNG VẬN TẢI
22/05/2025 10:08
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 6: Thi công xây dựng đường dây thông tin tín hiệu đường sắt của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG GIAO THÔNG
19/05/2025 14:10
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu sô 7: Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu thi công xây dựng đường dây thông tin tín hiệu đường sắt của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng.
27/04/2025 10:42
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng đường dây thông tin tín hiệu đường sắt của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
27/04/2025 10:39
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Tuyến cao tốc của khẩu Hữu Nghị - Chi Lăng theo hình thức BOT (Hạng mục: Di chuyển đường điện 110kV; điện trung hạ thế; đường dây viễn thông; đường ống nước để phục vụ công tác giải phóng mặt bằng), đoạn qua địa bàn huyện Chi Lăng, tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng với 10 gói thầu.
23/04/2025 09:13
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế kỹ - dự toán: Đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính, trích đo địa chính phục vụ công tác GPMB Dự án tuyến cao tốc cửa khẩu Hữu Nghị - Chi Lăng theo hình thức BOT (hạng mục di chuyển công trình hạ tầng kỹ thuật) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐĂNG KHOA LS
18/03/2025 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng công bố kết quả gói thầu Đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính, trích đo địa chính phục vụ công tác GPMB Dự án tuyến cao tốc cửa khẩu Hữu Nghị - Chi Lăng theo hình thức BOT (hạng mục công trình hạ tầng kỹ thuật)..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐO ĐẠC NAM PHƯƠNG
01/07/2025 09:59
Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính, trích đo địa chính phục vụ công tác GPMB Dự án tuyến cao tốc cửa khẩu Hữu Nghị - Chi Lăng theo hình thức BOT (hạng mục công trình hạ tầng kỹ thuật) với 2 gói thầu.
27/06/2025 16:32
Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
02/06/2025 16:33
Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng công bố kết quả gói thầu Kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KIỂM TOÁN, KẾ TOÁN VÀ TƯ VẤN THUẾ AAT
02/06/2025 14:57
Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Tư vấn giám sát thi công xây dựng đường dây thông tin tín hiệu đường sắt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐẠI HỌC GIAO THÔNG VẬN TẢI
22/05/2025 10:08
Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng công bố kết quả gói thầu gói thầu số 6: Thi công xây dựng đường dây thông tin tín hiệu đường sắt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG GIAO THÔNG
19/05/2025 14:10
Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu sô 7: Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu thi công xây dựng đường dây thông tin tín hiệu đường sắt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng và Phát triển Tuấn Đạt
27/04/2025 10:42
Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng đường dây thông tin tín hiệu đường sắt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
27/04/2025 10:39
Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Tuyến cao tốc của khẩu Hữu Nghị - Chi Lăng theo hình thức BOT (Hạng mục: Di chuyển đường điện 110kV; điện trung hạ thế; đường dây viễn thông; đường ống nước để phục vụ công tác giải phóng mặt bằng), đoạn qua địa bàn huyện Chi Lăng, tỉnh Lạng Sơn với 10 gói thầu.
23/04/2025 09:13
Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế kỹ - dự toán: Đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính, trích đo địa chính phục vụ công tác GPMB Dự án tuyến cao tốc cửa khẩu Hữu Nghị - Chi Lăng theo hình thức BOT (hạng mục di chuyển công trình hạ tầng kỹ thuật).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐĂNG KHOA LS
18/03/2025 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính, trích đo địa chính phục vụ công tác GPMB Dự án tuyến cao tốc cửa khẩu Hữu Nghị - Chi Lăng theo hình thức BOT (hạng mục công trình hạ tầng kỹ thuật). của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐO ĐẠC NAM PHƯƠNG
01/07/2025 09:59
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính, trích đo địa chính phục vụ công tác GPMB Dự án tuyến cao tốc cửa khẩu Hữu Nghị - Chi Lăng theo hình thức BOT (hạng mục công trình hạ tầng kỹ thuật) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng với 2 gói thầu.
27/06/2025 16:32
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
02/06/2025 16:33
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KIỂM TOÁN, KẾ TOÁN VÀ TƯ VẤN THUẾ AAT
02/06/2025 14:57
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Tư vấn giám sát thi công xây dựng đường dây thông tin tín hiệu đường sắt của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐẠI HỌC GIAO THÔNG VẬN TẢI
22/05/2025 10:08
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 6: Thi công xây dựng đường dây thông tin tín hiệu đường sắt của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG GIAO THÔNG
19/05/2025 14:10
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu sô 7: Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu thi công xây dựng đường dây thông tin tín hiệu đường sắt của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng.
27/04/2025 10:42
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng đường dây thông tin tín hiệu đường sắt của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
27/04/2025 10:39
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Tuyến cao tốc của khẩu Hữu Nghị - Chi Lăng theo hình thức BOT (Hạng mục: Di chuyển đường điện 110kV; điện trung hạ thế; đường dây viễn thông; đường ống nước để phục vụ công tác giải phóng mặt bằng), đoạn qua địa bàn huyện Chi Lăng, tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng với 10 gói thầu.
23/04/2025 09:13
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế kỹ - dự toán: Đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính, trích đo địa chính phục vụ công tác GPMB Dự án tuyến cao tốc cửa khẩu Hữu Nghị - Chi Lăng theo hình thức BOT (hạng mục di chuyển công trình hạ tầng kỹ thuật) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐĂNG KHOA LS
18/03/2025 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng đã đăng tải 24 KHLCNT, trong đó có 46 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng đã đăng tải 44 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có 3 việc nhân loại đều phải trải qua: sinh ra, sống và chết. "
Bruyere (Pháp)
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.