Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 50 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 49 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 212 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 52 gói (với 56 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 163 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 153 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,21 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 85,71%, Tư vấn 14,29%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 379.926.437.435 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 377.511.547.201 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,21 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 85,71%, Tư vấn 14,29%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 379.926.437.435 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 377.511.547.201 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò như sau:
- Là chủ đầu tư của 50 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 48 KHLCNT trong đó có 47 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 59 TBMT trong đó tự mời thầu 49 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HÀ AN
24/12/2024 20:50
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/12/2024 18:19
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu quy hoạch dân cư phía Bắc cầu Trắng phường Nghi Hoà, thị xã Cửa Lò (giai đoạn 6) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò với 4 gói thầu.
10/12/2024 21:05
Chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu quy hoạch dân cư phía Bắc cầu Trắng phường Nghi Hoà, thị xã Cửa Lò (giai đoạn 6).
10/12/2024 20:20
Chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu quy hoạch dân cư phía Bắc cầu Trắng phường Nghi Hoà, thị xã Cửa Lò (giai đoạn 6).
10/12/2024 20:20
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TÍN THÀNH MINH
08/12/2024 23:03
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây lắp + lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN HOÀNG
07/12/2024 14:26
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 207 MIỀN TRUNG
07/12/2024 14:15
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/11/2024 10:15
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu quy hoạch dân cư phía Bắc cầu Trắng phường Nghi Hoà, thị xã Cửa Lò (giai đoạn 5) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò với 4 gói thầu.
16/11/2024 21:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HÀ AN
24/12/2024 20:50
Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
22/12/2024 08:01
Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/12/2024 18:19
Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu quy hoạch dân cư phía Bắc cầu Trắng phường Nghi Hoà, thị xã Cửa Lò (giai đoạn 6) với 4 gói thầu.
10/12/2024 21:05
Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TÍN THÀNH MINH
08/12/2024 23:03
Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây lắp + lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN HOÀNG
07/12/2024 14:26
Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BẮC NGHỆ AN, CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 207 MIỀN TRUNG
07/12/2024 14:15
Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
26/11/2024 08:07
Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/11/2024 10:15
Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu quy hoạch dân cư phía Bắc cầu Trắng phường Nghi Hoà, thị xã Cửa Lò (giai đoạn 5) với 4 gói thầu.
16/11/2024 21:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HÀ AN
24/12/2024 20:50
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/12/2024 18:19
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu quy hoạch dân cư phía Bắc cầu Trắng phường Nghi Hoà, thị xã Cửa Lò (giai đoạn 6) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò với 4 gói thầu.
10/12/2024 21:05
Chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu quy hoạch dân cư phía Bắc cầu Trắng phường Nghi Hoà, thị xã Cửa Lò (giai đoạn 6).
10/12/2024 20:20
Chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu quy hoạch dân cư phía Bắc cầu Trắng phường Nghi Hoà, thị xã Cửa Lò (giai đoạn 6).
10/12/2024 20:20
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TÍN THÀNH MINH
08/12/2024 23:03
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây lắp + lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN HOÀNG
07/12/2024 14:26
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 207 MIỀN TRUNG
07/12/2024 14:15
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/11/2024 10:15
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu quy hoạch dân cư phía Bắc cầu Trắng phường Nghi Hoà, thị xã Cửa Lò (giai đoạn 5) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò với 4 gói thầu.
16/11/2024 21:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò đã đăng tải 49 KHLCNT, trong đó có 212 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò đã đăng tải 56 TBMT trong 52 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 49 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò đã đăng tải 40 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò có quan hệ với 23 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Cửa Lò có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Những người bạn thông minh còn mãi như những cuốn sách tốt nhất của cuộc đời. "
Calderon