Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 46 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 72 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 170 gói thầu, trong đó có 72 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 41 gói (với 43 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 121 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 81 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 46 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 44 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 79,07%, Xây lắp 11,63%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,30%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.388.456.323 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.177.960.176 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ như sau:
- Có quan hệ với 46 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 79,07%, Xây lắp 11,63%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,30%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.388.456.323 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.177.960.176 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,38%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 113 KHLCNT trong đó có 66 KHLCNT tự đăng tải, có 47 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 50 TBMT trong đó tự mời thầu 43 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 2 gói thầu, trong đó trúng 2 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (1), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ công bố kết quả gói thầu Hàng hóa - Mua sắm vật tư tiêu hao phục vụ tổ chức Giải Bắn súng vô địch Trẻ và Năng khiếu các nhóm tuổi Thành phố Hồ Chí Minh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐÀM THANH
28/08/2026 14:27
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư tiêu hao phục vụ tổ chức Giải Bắn súng vô địch Trẻ và Năng khiếu các nhóm tuổi Thành phố Hồ Chí Minh năm 2026 với 1 gói thầu.
28/08/2026 11:41
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ công bố kết quả gói thầu Hàng hóa - Mua sắm vật tư tiêu hao (áo thi đấu, giầy thi đấu) phục vụ huấn luyện viên, vận động viên tham dự Giải vô địch trẻ và các nhóm tuổi Thể dục Nghệ thuật quốc gia năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CHÍ BẢO SPORTS
21/08/2026 17:29
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Thuê dịch vụ di chuyển phục vụ huấn luyện viên, vận động viên tham dự Giải vô địch trẻ và các nhóm tuổi Thể dục Nghệ thuật quốc gia năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ DU LỊCH NGƯỜI VẬN CHUYỂN
21/08/2026 17:25
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ công bố kết quả gói thầu Hàng hóa - Thực hiện trang trí không gian văn hóa Hồ Chí Minh và khu vực truyền thống các bộ môn thể thao tại đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRẦN GIA PHÁT TIẾN
12/08/2026 16:10
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ công bố kết quả gói thầu Hàng hóa - Mua sắm trang thiết bị thường xuyên phục vụ tập luyện và thi đấu Môn Bóng bàn (Bóng tập luyện).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP THỂ THAO CÔNG NGHỆ CAO EVO VIỆT NAM
07/08/2026 16:07
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ công bố kết quả gói thầu Hàng hóa - Mua sắm trang thiết bị thường xuyên phục vụ tập luyện và thi đấu Môn Bóng bàn (Mặt vợt).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TA KE
07/08/2026 16:03
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ công bố kết quả gói thầu Hàng hóa - Mua sắm trang thiết bị thường xuyên phục vụ tập luyện và thi đấu Môn Cờ tướng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CHÍ BẢO SPORTS
07/08/2026 14:58
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ công bố kết quả gói thầu Hàng hóa - Mua sắm trang thiết bị thường xuyên phục vụ tập luyện và thi đấu Môn Cờ vây.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CHÍ BẢO SPORTS
07/08/2026 14:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ công bố kết quả gói thầu Hàng hóa - Trang bị công cụ dụng cụ tập luyện và thi đấu cho bộ môn Aerobic (quần áo, giày, vớ, thảm, bục,...).
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG ÂM THANH TRANG PHỤC DỤNG CỤ THỂ THAO NGUYÊN PHONG
27/06/2025 14:57
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ công bố kết quả gói thầu Hàng hóa - Trang bị công cụ dụng cụ tập luyện và thi đấu cho bộ môn Cầu mây bãi biển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC OTIS
27/06/2025 14:44
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ công bố kết quả gói thầu Hàng hóa - Trang bị công cụ dụng cụ tập luyện và thi đấu cho bộ môn Đá cầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC OTIS
27/06/2025 14:37
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ công bố kết quả gói thầu Hàng hóa - Trang bị công cụ dụng cụ tập luyện và thi đấu cho bộ môn Cầu mây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC OTIS
27/06/2025 14:33
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Trang bị công cụ dụng cụ tập luyện và thi đấu cho bộ môn Aerobic (Nhạc tập luyện và thi đấu).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VAE MUSIC
27/06/2025 14:16
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ đăng tải KHLCNT Trang bị công cụ dụng cụ tập luyện và thi đấu cho bộ môn Aerobic (quần áo, giày, vớ, thảm, bục,...) với 1 gói thầu.
25/06/2025 14:57
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ đăng tải KHLCNT Trang bị công cụ dụng cụ tập luyện và thi đấu cho bộ môn Aerobic (Nhạc tập luyện và thi đấu) với 1 gói thầu.
25/06/2025 14:52
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ đăng tải KHLCNT Trang bị công cụ dụng cụ tập luyện và thi đấu cho bộ môn Cầu mây bãi biển với 1 gói thầu.
25/06/2025 14:45
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ đăng tải KHLCNT Trang bị công cụ dụng cụ tập luyện và thi đấu cho bộ môn Đá cầu với 1 gói thầu.
25/06/2025 14:40
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ đăng tải KHLCNT Trang bị công cụ dụng cụ tập luyện và thi đấu cho bộ môn Cầu mây với 1 gói thầu.
25/06/2025 14:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ công bố kết quả gói thầu Hàng hóa - Mua sắm vật tư tiêu hao phục vụ tổ chức Giải Bắn súng vô địch Trẻ và Năng khiếu các nhóm tuổi Thành phố Hồ Chí Minh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐÀM THANH
28/08/2026 14:27
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư tiêu hao phục vụ tổ chức Giải Bắn súng vô địch Trẻ và Năng khiếu các nhóm tuổi Thành phố Hồ Chí Minh năm 2026 với 1 gói thầu.
28/08/2026 11:41
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ công bố kết quả gói thầu Hàng hóa - Mua sắm vật tư tiêu hao (áo thi đấu, giầy thi đấu) phục vụ huấn luyện viên, vận động viên tham dự Giải vô địch trẻ và các nhóm tuổi Thể dục Nghệ thuật quốc gia năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CHÍ BẢO SPORTS
21/08/2026 17:29
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Thuê dịch vụ di chuyển phục vụ huấn luyện viên, vận động viên tham dự Giải vô địch trẻ và các nhóm tuổi Thể dục Nghệ thuật quốc gia năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ DU LỊCH NGƯỜI VẬN CHUYỂN
21/08/2026 17:25
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ công bố kết quả gói thầu Hàng hóa - Thực hiện trang trí không gian văn hóa Hồ Chí Minh và khu vực truyền thống các bộ môn thể thao tại đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRẦN GIA PHÁT TIẾN
12/08/2026 16:10
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ công bố kết quả gói thầu Hàng hóa - Mua sắm trang thiết bị thường xuyên phục vụ tập luyện và thi đấu Môn Bóng bàn (Bóng tập luyện).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP THỂ THAO CÔNG NGHỆ CAO EVO VIỆT NAM
07/08/2026 16:07
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ công bố kết quả gói thầu Hàng hóa - Mua sắm trang thiết bị thường xuyên phục vụ tập luyện và thi đấu Môn Bóng bàn (Mặt vợt).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TA KE
07/08/2026 16:03
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ công bố kết quả gói thầu Hàng hóa - Mua sắm trang thiết bị thường xuyên phục vụ tập luyện và thi đấu Môn Cờ tướng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CHÍ BẢO SPORTS
07/08/2026 14:58
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ công bố kết quả gói thầu Hàng hóa - Mua sắm trang thiết bị thường xuyên phục vụ tập luyện và thi đấu Môn Cờ vây.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CHÍ BẢO SPORTS
07/08/2026 14:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ đã đăng tải 72 KHLCNT, trong đó có 170 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ đã đăng tải 43 TBMT trong 41 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 43 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ đã đăng tải 121 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 121 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 81 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ có quan hệ với 46 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO HOA LƯ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một trong những ưu điểm lớn nhất của diễn giả là chẳng những nói những điều cần nói mà còn biết không nói những gì không cần thiết. "
Cicero