Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.035.990.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.603.742.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.035.990.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.603.742.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,08%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, thiết kế, lập dự toán sửa chữa, cải tạo hệ thống xử lý nước thải năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ KỸ THUẬT AN BÌNH
10/08/2026 15:14
TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, thiết kế, lập dự toán sửa chữa, cải tạo hệ thống xử lý nước thải năm 2026 với 1 gói thầu.
10/08/2026 15:08
TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công công trình Cải tạo, duy tu, nạo vét hệ thống thoát nước trên địa bàn phường Bắc Giang năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HOÀNG KIM
06/06/2026 09:25
TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công Cải tạo, duy tu, nạo vét hệ thống thoát nước trên địa bàn phường Bắc Giang năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI BẮC NINH
06/06/2026 09:14
TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI đăng tải KHLCNT Cải tạo, duy tu, nạo vét hệ thống thoát nước trên địa bàn phường Bắc Giang năm 2026 với 2 gói thầu.
03/06/2026 11:09
Chủ đầu tư TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, duy tu, nạo vét hệ thống thoát nước trên địa bàn phường Bắc Giang năm 2026.
03/06/2026 10:10
Bên mời thầu TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HOÀNG KIM
24/02/2025 08:47
Bên mời thầu TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/12/2024 23:20
Bên mời thầu TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT xây lắp của chủ đầu tư TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ GSA
30/12/2024 21:58
Bên mời thầu TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, sửa chữa bể hút trạm bơm Đồng Cửa, phường Lê Lợi, thành phố Bắc Giang của chủ đầu tư TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI với 4 gói thầu.
30/12/2024 21:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HOÀNG KIM
24/02/2025 08:47
TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI công bố KQMT gói thầu Xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
08/01/2025 10:58
TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI đăng tải TBMT Xây lắp công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/12/2024 23:20
TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ GSA
30/12/2024 21:58
TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, sửa chữa bể hút trạm bơm Đồng Cửa, phường Lê Lợi, thành phố Bắc Giang với 4 gói thầu.
30/12/2024 21:56
TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: KHảo sát, lập Báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG THÀNH ĐẠT
15/11/2024 11:03
TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa bể hút trạm bơm Đồng Cửa với 2 gói thầu.
15/11/2024 11:00
TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP 215
15/11/2024 10:58
TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình (số 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HOÀNG KIM
11/11/2024 14:14
TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa bể hút trạm bơm Đồng Cửa với 2 gói thầu.
11/11/2024 14:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, thiết kế, lập dự toán sửa chữa, cải tạo hệ thống xử lý nước thải năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ KỸ THUẬT AN BÌNH
10/08/2026 15:14
TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, thiết kế, lập dự toán sửa chữa, cải tạo hệ thống xử lý nước thải năm 2026 với 1 gói thầu.
10/08/2026 15:08
TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công công trình Cải tạo, duy tu, nạo vét hệ thống thoát nước trên địa bàn phường Bắc Giang năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HOÀNG KIM
06/06/2026 09:25
TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công Cải tạo, duy tu, nạo vét hệ thống thoát nước trên địa bàn phường Bắc Giang năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI BẮC NINH
06/06/2026 09:14
TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI đăng tải KHLCNT Cải tạo, duy tu, nạo vét hệ thống thoát nước trên địa bàn phường Bắc Giang năm 2026 với 2 gói thầu.
03/06/2026 11:09
Chủ đầu tư TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, duy tu, nạo vét hệ thống thoát nước trên địa bàn phường Bắc Giang năm 2026.
03/06/2026 10:10
Bên mời thầu TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HOÀNG KIM
24/02/2025 08:47
Bên mời thầu TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/12/2024 23:20
Bên mời thầu TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT xây lắp của chủ đầu tư TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ GSA
30/12/2024 21:58
Bên mời thầu TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, sửa chữa bể hút trạm bơm Đồng Cửa, phường Lê Lợi, thành phố Bắc Giang của chủ đầu tư TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI với 4 gói thầu.
30/12/2024 21:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 24 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trách nhiệm là cái giá của tự do. "
Elbert Hubbard
Sự kiện trong nước: Ngày 2-9-1945, Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà ra mắt quốc dân tại Quảng trường Ba Đình, Hà Nội. Hai giờ chiều, mít tinh bắt đầu khai mạc. Hồ Chủ tịch đọc lời Tuyên ngôn của nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Trong bản Tuyên ngôn Độc lập lịch sử, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã khẳng định trước thế giới: "Nước Việt Nam có quyền hưởng tự do, độc lập và sự thực đã trở thành một nước tự do, độc lập. Toàn thể dân tộc Việt Nam kiên quyết đem tất cả tinh thần, lực lượng, tính mạng và của cải để giữ vững quyền tự do và độc lập ấy!". Ngày 2-9-1945 mãi mãi đi vào lịch sử như ngày độc lập đầu tiên của dân tộc Việt Nam sau ngót một thế kỷ đô hộ của chủ nghĩa thực dân Pháp, ghi nhận chiến công của dân tộc Việt Nam trở thành một dân tộc tiên phong trong sự nghiệp giải phóng các dân tộc thuộc địa trên thế giới. Cũng từ đó, ngày 2-9 trở thành ngày quốc khánh của nhân dân Việt Nam và đó cũng là cái mốc chấm dứt lịch sử cận đại Việt Nam, mở ra một kỷ nguyên mới cho lịch sử dân tộc ta.