Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình (số 2)

Tìm thấy: 17:49 19/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nạo vét, cải tạo hệ thống thoát nước để phòng, chống ngập úng đô thị trong mùa mưa bão
Tên gói thầu
Xây lắp công trình (số 2)
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Dự phòng ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Bắc Giang, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 29/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
16/QĐ-TTBTTN
Ngày phê duyệt
16/09/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM BƠM TIÊU THOÁT NƯỚC ĐỘ THỊ THÀNH PHỐ BẮC GIANG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:47 19/09/2024
đến
10:00 29/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 29/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
13.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/09/2024 (28/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP XÂY DỰNG SỐ 10 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 09, đường Nguyễn Bính, khu đô thị mới Bách Việt Lake Garden - Phường Dĩnh Kế - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
2 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ GSA Tư vấn lập E-HSMT Số 6-LK9 Đường Nguyễn Bính - Phường Dĩnh Kế - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
3 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ GSA Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 6-LK9 Đường Nguyễn Bính - Phường Dĩnh Kế - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ các loại
1
2
Máy đào
1
3
Cần cẩu/ ô tô gắn cẩu
1
4
Đầm bàn
1
5
Đầm dùi
1
6
Đầm cầm tay
1
7
Máy trộn vữa
1
8
Máy trộn bê tông
1
9
Máy cắt gạch
1
10
Máy khoan/đục phá bê tông
1
11
Máy lu
1
12
Máy ủi
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ kết cấu gạch đá
6.1
m3
Theo quy định tại Chương V
2
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤30cm
6
cây
Theo quy định tại Chương V
3
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤30cm
6
gốc
Theo quy định tại Chương V
4
Vận chuyển gốc cây đem đi đổ thải
0.5
ca máy
Theo quy định tại Chương V
5
Đào nền đường - Cấp đất III
1.6497
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
San đầm đất , độ chặt Y/C K = 0,90
9.2392
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Mua đất K90, vận chuyển đến chân công trình
851.342
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đắp nền đường , độ chặt Y/C K = 0,98
1.2195
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Mua đất K98, vận chuyển đến chân công trình
141.462
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Bê tông nền , M200, đá 1x2, PCB40
37.15
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Đắp cát công trình , độ chặt Y/C K = 0,90
0.1242
100m3
Theo quy định tại Chương V
12
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.3658
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.439
100m3
Theo quy định tại Chương V
14
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1kg/m2
2.4389
100m2
Theo quy định tại Chương V
15
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
2.4389
100m2
Theo quy định tại Chương V
16
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ
0.2956
100tấn
Theo quy định tại Chương V
17
Bó vỉa thẳng hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn 18x30cm, vữa XM M75, PCB40
35.6
m
Theo quy định tại Chương V
18
Bê tông móng , chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
0.82
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.0712
100m2
Theo quy định tại Chương V
20
Xây móng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
6.38
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Xây tường thẳng bằng gạch btkn 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤200m, vữa XM M75, PCB40
9.24
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Bê tông lót móng , chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
3.35
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Trát tường ngoài - Chiều dày 1cm, vữa XM M75, XM PCB40
64.83
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Trồng cây xoài trên khuôn viên, đường kính gốc 19-25cm, chiều cao >=6m
6
cây
Theo quy định tại Chương V
25
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
0.67
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Đắp cát công trình , độ chặt Y/C K = 0,85
0.0089
100m3
Theo quy định tại Chương V
27
Bê tông móng , chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
2.47
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.056
100m2
Theo quy định tại Chương V
29
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
7.18
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
36.8
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.068
100m2
Theo quy định tại Chương V
32
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK ≤10mm
0.1319
tấn
Theo quy định tại Chương V
33
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 -
1.09
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
21
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
35
Bê tông móng , chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
1.53
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.2192
100m2
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống - Đường kính 400mm
3
cái
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2m - Đường kính 400mm
2
1 đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
39
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm - Đường kính 400mm
1
mối nối
Theo quy định tại Chương V
40
Song chắn rác Composite KT: 960x530, tải trọng 25 tấn
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
41
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 -
3.416
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.9326
100m2
Theo quy định tại Chương V
43
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.1281
tấn
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp các loại CKBT đúc sẵn , trọng lượng ≤25kg
427
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
45
Xây mái dốc thẳng bằng đá hộc, vữa XM M100, PCB40
41.88
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Bê tông lót móng , chiều rộng >250cm, M150, đá 2x4, PCB40
24.69
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, vữa XM M100, PCB40
21.56
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
6.04
m2
Theo quy định tại Chương V
49
ống nhựa D34 thoát nước mái kè:
4
m
Theo quy định tại Chương V
50
Bê tông móng , chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
5.05
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình (số 2)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình (số 2)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây