Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Thông tin du lịch như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.400.162.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.290.503.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Thông tin du lịch như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.400.162.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.290.503.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,71%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Thông tin du lịch như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 38 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 26 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 23 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 46 gói thầu, trong đó trúng 46 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 98.66% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.91% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (27), Cần Thơ (4), Đà Nẵng (3), Lai Châu (2), Toàn quốc (2), Bắc Ninh (1), Đồng Nai (1), Sơn La (1), Phú Thọ (1), Thái Nguyên (1), Không xác định (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (27), Cần Thơ (4), Đà Nẵng (3), Lai Châu (2), Bắc Giang (1), Đồng Nai (1), Sơn La (1), Không xác định (7)
- Có quan hệ với 10 bên mời thầu
- Có quan hệ với 16 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 2 nhà thầu trong 3 gói thầu, thắng 3 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 3 nhà thầu trong 4 gói thầu, thắng thầu 4 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 7 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Thông tin du lịch công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thuê dịch vụ công nghệ thông tin duy trì, quản trị hệ thống thư điện tử công vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP THÔNG TIN
26/08/2026 18:34
Trung tâm Thông tin du lịch công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thuê dịch vụ công nghệ thông tin duy trì, quản trị trang thông tin điện tử, website vietnamtourism.gov.vn, vietnam.travel và trang dành cho cán bộ cơ quan Cục Du lịch Quốc gia Việt Nam tại địa chỉ tcdl.vn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ HKPro Việt Nam
26/08/2026 18:33
Trung tâm Thông tin du lịch công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Duy trì, tạo lập và kiểm tra cơ sở dữ liệu du lịch Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Thông tin du lịch
25/08/2026 16:55
Trung tâm Thông tin du lịch công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Duy trì, quản trị hạ tầng phần mềm quản lý cơ sở dữ liệu du lịch Việt Nam tại địa chỉ: https://csdl.vietnamtourism.gov.vn.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Thông tin du lịch
25/08/2026 16:53
Trung tâm Thông tin du lịch công bố kết quả gói thầu Nâng cấp trang thông tin điện tử của Cục Du lịch Quốc gia Việt Nam tại địa chỉ: http://vietnamtourism.gov.vn.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Thông tin du lịch
25/08/2026 16:50
Trung tâm Thông tin du lịch công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Nâng cấp tính năng phần mềm trang kích cầu du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Thông tin du lịch
25/08/2026 16:48
Trung tâm Thông tin du lịch công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê dịch vụ công nghệ thông tin quản trị, duy trì dịch vụ lưu trữ dữ liệu trang kích cầu du lịch tại địa chỉ: kichcaudulich.vn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ HKPro Việt Nam
25/08/2026 16:42
Trung tâm Thông tin du lịch công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ công nghệ thông tin: thuê máy chủ lưu trữ dữ liệu website quản lý cơ sở dữ liệu doanh nghiệp lữ hành, website quản lý cơ sở dữ liệu trực tuyến hướng dẫn viên du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ HKPro Việt Nam
21/08/2026 13:56
Trung tâm Thông tin du lịch đăng tải KHLCNT Duy trì hệ thống cơ sở dữ liệu du lịch Việt Nam với 2 gói thầu.
21/08/2026 13:51
Trung tâm Thông tin du lịch đăng tải KHLCNT Duy trì trang kích cầu du lịch theo Nghị quyết số 11/NQ-CP của Chính phủ với 2 gói thầu.
19/08/2026 16:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Thông tin du lịch công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ công nghệ thông tin lưu trữ dữ liệu thuộc nhiệm vụ: duy trì và phát triển chuyên trang quảng bá du lịch nông thôn trên website du lịch quốc gia của Cục Du lịch quốc gia Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ HKPro Việt Nam
11/07/2025 15:56
Trung tâm Thông tin du lịch công bố kết quả gói thầu Sản xuất video clip hỗ trợ tuyên truyền quảng bá rộng rãi giá trị văn hóa truyền thống tiêu biểu của các dân tộc thiểu số và miền núi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THE FARM
17/12/2024 15:22
Trung tâm Thông tin du lịch công bố kết quả gói thầu Sản xuất video clip phục vụ Chương trình giới thiệu, trưng bày di sản văn hóa phi vật thể gắn với phát triển du lịch vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THE FARM
17/12/2024 12:44
Trung tâm Thông tin du lịch công bố KQMT gói thầu Sản xuất video clip hỗ trợ tuyên truyền quảng bá rộng rãi giá trị văn hóa truyền thống tiêu biểu của các dân tộc thiểu số và miền núi với 2 nhà thầu tham gia.
14/12/2024 09:17
Trung tâm Thông tin du lịch đăng tải TBMT Sản xuất video clip hỗ trợ tuyên truyền quảng bá rộng rãi giá trị văn hóa truyền thống tiêu biểu của các dân tộc thiểu số và miền núi theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/12/2024 16:23
Trung tâm Thông tin du lịch công bố KQMT gói thầu Sản xuất video clip hỗ trợ tuyên truyền quảng bá rộng rãi giá trị văn hóa truyền thống tiêu biểu của các dân tộc thiểu số và miền núi với 1 nhà thầu tham gia.
04/12/2024 09:04
Trung tâm Thông tin du lịch công bố KQMT gói thầu Sản xuất video clip phục vụ Chương trình giới thiệu, trưng bày di sản văn hóa phi vật thể gắn với phát triển du lịch vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi với 3 nhà thầu tham gia.
02/12/2024 17:05
Trung tâm Thông tin du lịch đăng tải TBMT Sản xuất video clip phục vụ Chương trình giới thiệu, trưng bày di sản văn hóa phi vật thể gắn với phát triển du lịch vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/11/2024 22:20
Trung tâm Thông tin du lịch đăng tải TBMT Sản xuất video clip hỗ trợ tuyên truyền quảng bá rộng rãi giá trị văn hóa truyền thống tiêu biểu của các dân tộc thiểu số và miền núi theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/11/2024 22:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Thông tin du lịch công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thuê dịch vụ công nghệ thông tin duy trì, quản trị hệ thống thư điện tử công vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP THÔNG TIN
26/08/2026 18:34
Trung tâm Thông tin du lịch công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thuê dịch vụ công nghệ thông tin duy trì, quản trị trang thông tin điện tử, website vietnamtourism.gov.vn, vietnam.travel và trang dành cho cán bộ cơ quan Cục Du lịch Quốc gia Việt Nam tại địa chỉ tcdl.vn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ HKPro Việt Nam
26/08/2026 18:33
Trung tâm Thông tin du lịch công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Duy trì, tạo lập và kiểm tra cơ sở dữ liệu du lịch Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Thông tin du lịch
25/08/2026 16:55
Trung tâm Thông tin du lịch công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Duy trì, quản trị hạ tầng phần mềm quản lý cơ sở dữ liệu du lịch Việt Nam tại địa chỉ: https://csdl.vietnamtourism.gov.vn.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Thông tin du lịch
25/08/2026 16:53
Trung tâm Thông tin du lịch công bố kết quả gói thầu Nâng cấp trang thông tin điện tử của Cục Du lịch Quốc gia Việt Nam tại địa chỉ: http://vietnamtourism.gov.vn.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Thông tin du lịch
25/08/2026 16:50
Trung tâm Thông tin du lịch công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Nâng cấp tính năng phần mềm trang kích cầu du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Thông tin du lịch
25/08/2026 16:48
Trung tâm Thông tin du lịch công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê dịch vụ công nghệ thông tin quản trị, duy trì dịch vụ lưu trữ dữ liệu trang kích cầu du lịch tại địa chỉ: kichcaudulich.vn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ HKPro Việt Nam
25/08/2026 16:42
Trung tâm Thông tin du lịch công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ công nghệ thông tin: thuê máy chủ lưu trữ dữ liệu website quản lý cơ sở dữ liệu doanh nghiệp lữ hành, website quản lý cơ sở dữ liệu trực tuyến hướng dẫn viên du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ HKPro Việt Nam
21/08/2026 13:56
Trung tâm Thông tin du lịch đăng tải KHLCNT Duy trì hệ thống cơ sở dữ liệu du lịch Việt Nam với 2 gói thầu.
21/08/2026 13:51
Trung tâm Thông tin du lịch đăng tải KHLCNT Duy trì trang kích cầu du lịch theo Nghị quyết số 11/NQ-CP của Chính phủ với 2 gói thầu.
19/08/2026 16:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Thông tin du lịch đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Thông tin du lịch đã đăng tải 13 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Thông tin du lịch đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Thông tin du lịch đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Thông tin du lịch có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Thông tin du lịch có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Thông tin du lịch có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người ta chỉ yêu một lần thôi: Đó là mối tình đầu. Còn những mối tình tiếp theo chỉ là miễn cưỡng. "
La Bruyere
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.