Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Triển khai công nghệ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,21%, Xây lắp 15,79%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.744.168.920 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.460.289.220 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Triển khai công nghệ như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,21%, Xây lắp 15,79%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.744.168.920 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.460.289.220 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,80%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Triển khai công nghệ như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 22 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Triển khai công nghệ đăng tải KHLCNT Gói thầu số 04: Mua thiết bị công nghệ hóa học phục vụ sản xuất với 1 gói thầu.
27/08/2026 15:03
Bên mời thầu Trung tâm Triển khai công nghệ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03. Mua vật tư phục vụ sản xuất của chủ đầu tư Trung tâm Triển khai công nghệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG THỊNH
24/07/2026 15:04
Trung tâm Triển khai công nghệ đăng tải TBMT Gói thầu 03. Mua vật tư phục vụ sản xuất theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
15/07/2026 14:18
Trung tâm Triển khai công nghệ đăng tải KHLCNT Gói thầu 03. Mua vật tư phục vụ sản xuất với 1 gói thầu.
15/07/2026 09:56
Trung tâm Triển khai công nghệ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01. Hệ thống thiết bị sấy - nung công nghiệp phục vụ sản xuất các sản phẩm chứa kẽm bằng phương pháp thủy luyện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI THB VIỆT NAM
18/05/2026 15:08
Trung tâm Triển khai công nghệ đăng tải TBMT Gói thầu số 01. Hệ thống thiết bị sấy - nung công nghiệp phục vụ sản xuất các sản phẩm chứa kẽm bằng phương pháp thủy luyện theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/04/2026 11:35
Trung tâm Triển khai công nghệ đăng tải KHLCNT DỰ ÁN ĐẦU TƯ HỆ THỐNG THIẾT BỊ SẤY – NUNG CÔNG NGHỆ PHỤC VỤ SẢN XUẤT CÁC SẢN PHẨM CHỨA KẼM BẰNG PHƯƠNG PHÁP THỦY LUYỆN với 2 gói thầu.
03/04/2026 09:35
Trung tâm Triển khai công nghệ đăng tải KHLCNT DỰ ÁN ĐẦU TƯ HỆ THỐNG THIẾT BỊ SẤY – NUNG CÔNG NGHỆ PHỤC VỤ SẢN XUẤT CÁC SẢN PHẨM CHỨA KẼM BẰNG PHƯƠNG PHÁP THỦY LUYỆN với 2 gói thầu.
20/03/2026 09:14
Trung tâm Triển khai công nghệ đăng tải KHLCNT DỰ ÁN ĐẦU TƯ HỆ THỐNG THIẾT BỊ SẤY – NUNG CÔNG NGHỆ PHỤC VỤ SẢN XUẤT CÁC SẢN PHẨM CHỨA KẼM BẰNG PHƯƠNG PHÁP THỦY LUYỆN với 2 gói thầu.
31/12/2025 17:17
Trung tâm Triển khai công nghệ công bố kết quả gói thầu Mua nồi nấu kẽm và vật tư phục vụ sản xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CARBON VIỆT NAM
31/12/2025 16:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Triển khai công nghệ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03. Mua vật tư phục vụ sản xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG THỊNH
24/07/2026 15:04
Trung tâm Triển khai công nghệ công bố KQMT gói thầu Mua nồi nấu kẽm và vật tư phục vụ sản xuất với 1 nhà thầu tham gia.
29/12/2025 10:30
Trung tâm Triển khai công nghệ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 8: Mua nguyên liệu vật tư sửa chữa lò 3A,3B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BÁCH LIÊN
21/07/2025 14:46
Trung tâm Triển khai công nghệ công bố kết quả gói thầu Mua sắm nồi nấu kẽm phục vụ sản xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CARBON VIỆT NAM
25/06/2025 14:27
Trung tâm Triển khai công nghệ đăng tải KHLCNT Mua sắm nồi nấu kẽm phục vụ sản xuất với 1 gói thầu.
17/06/2025 15:33
Trung tâm Triển khai công nghệ đăng tải TBMT Mua nguyên vật liệu trực tiếp sản xuất – Kẽm thỏi hàm lượng từ 95% trở lên theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/06/2025 10:15
Trung tâm Triển khai công nghệ đăng tải TBMT Mua nguyên vật liệu xỉ kẽm phục vụ sản xuất theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/06/2025 10:14
Trung tâm Triển khai công nghệ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN LỰC HÀ NỘI
09/06/2025 16:36
Trung tâm Triển khai công nghệ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát kỹ thuật và lập báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUỲNH NGỌC ANH
09/06/2025 16:33
Trung tâm Triển khai công nghệ đăng tải KHLCNT Mua nguyên vật liệu phục vụ sản xuất với 2 gói thầu.
03/06/2025 16:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Triển khai công nghệ đăng tải KHLCNT Gói thầu số 04: Mua thiết bị công nghệ hóa học phục vụ sản xuất với 1 gói thầu.
27/08/2026 15:03
Bên mời thầu Trung tâm Triển khai công nghệ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03. Mua vật tư phục vụ sản xuất của chủ đầu tư Trung tâm Triển khai công nghệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG THỊNH
24/07/2026 15:04
Trung tâm Triển khai công nghệ đăng tải TBMT Gói thầu 03. Mua vật tư phục vụ sản xuất theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
15/07/2026 14:18
Trung tâm Triển khai công nghệ đăng tải KHLCNT Gói thầu 03. Mua vật tư phục vụ sản xuất với 1 gói thầu.
15/07/2026 09:56
Trung tâm Triển khai công nghệ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01. Hệ thống thiết bị sấy - nung công nghiệp phục vụ sản xuất các sản phẩm chứa kẽm bằng phương pháp thủy luyện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI THB VIỆT NAM
18/05/2026 15:08
Trung tâm Triển khai công nghệ đăng tải TBMT Gói thầu số 01. Hệ thống thiết bị sấy - nung công nghiệp phục vụ sản xuất các sản phẩm chứa kẽm bằng phương pháp thủy luyện theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/04/2026 11:35
Trung tâm Triển khai công nghệ đăng tải KHLCNT DỰ ÁN ĐẦU TƯ HỆ THỐNG THIẾT BỊ SẤY – NUNG CÔNG NGHỆ PHỤC VỤ SẢN XUẤT CÁC SẢN PHẨM CHỨA KẼM BẰNG PHƯƠNG PHÁP THỦY LUYỆN với 2 gói thầu.
03/04/2026 09:35
Trung tâm Triển khai công nghệ đăng tải KHLCNT DỰ ÁN ĐẦU TƯ HỆ THỐNG THIẾT BỊ SẤY – NUNG CÔNG NGHỆ PHỤC VỤ SẢN XUẤT CÁC SẢN PHẨM CHỨA KẼM BẰNG PHƯƠNG PHÁP THỦY LUYỆN với 2 gói thầu.
20/03/2026 09:14
Trung tâm Triển khai công nghệ đăng tải KHLCNT DỰ ÁN ĐẦU TƯ HỆ THỐNG THIẾT BỊ SẤY – NUNG CÔNG NGHỆ PHỤC VỤ SẢN XUẤT CÁC SẢN PHẨM CHỨA KẼM BẰNG PHƯƠNG PHÁP THỦY LUYỆN với 2 gói thầu.
31/12/2025 17:17
Trung tâm Triển khai công nghệ công bố kết quả gói thầu Mua nồi nấu kẽm và vật tư phục vụ sản xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CARBON VIỆT NAM
31/12/2025 16:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Triển khai công nghệ đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 16 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Triển khai công nghệ đã đăng tải 19 TBMT trong 18 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Triển khai công nghệ đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Triển khai công nghệ có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Triển khai công nghệ có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Triển khai công nghệ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mọi hành động của chúng ta đều có khả năng gây ra đau khổ, và mọi điều chúng ta làm đều có hệ quả với tiếng vang vượt xa những gì ta có thể tưởng tượng ra. Điều này không có nghĩa là chúng ta không nên hành động. Nó có nghĩa là chúng ta nên hành động cẩn thận. Mọi chuyện đều có ý nghĩa. "
Sylvia Boorstein