Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Truyền hình Nhân Dân như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 100 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 318 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 497 gói thầu, trong đó có 317 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 117 gói (với 121 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 364 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 273 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 104 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 101 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,88%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,12%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 291.704.936.373 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 289.729.652.235 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Truyền hình Nhân Dân như sau:
- Có quan hệ với 100 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,88%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,12%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 291.704.936.373 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 289.729.652.235 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,68%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Truyền hình Nhân Dân như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 318 KHLCNT trong đó có 318 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 101 TBMT trong đó tự mời thầu 101 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 13 gói thầu, trong đó trúng 13 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 45.43% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 77.14% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (13)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (13)
- Có quan hệ với 7 bên mời thầu
- Có quan hệ với 7 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Truyền hình Nhân Dân đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống điện và lắp đặt thiết bị chiếu sáng tại Tầng 4 – Tòa nhà D của chủ đầu tư Trung tâm Truyền hình Nhân Dân với 1 gói thầu.
31/12/2024 17:12
Bên mời thầu Trung tâm Truyền hình Nhân Dân đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ chuyển đồ và vệ sinh công nghiệp phòng làm việc tại Tầng 4 – Tòa nhà D của chủ đầu tư Trung tâm Truyền hình Nhân Dân với 1 gói thầu.
31/12/2024 16:46
Bên mời thầu Trung tâm Truyền hình Nhân Dân đã đăng tải KHLCNT Sơn, sửa phòng làm việc và lắp đặt đường dây mạng Internet của chủ đầu tư Trung tâm Truyền hình Nhân Dân với 1 gói thầu.
31/12/2024 15:19
Bên mời thầu Trung tâm Truyền hình Nhân Dân đã đăng tải KHLCNT Mua bảo hiểm xe cơ giới cho 08 xe Toyota Fortuner của Trung tâm Truyền hình Nhân Dân của chủ đầu tư Trung tâm Truyền hình Nhân Dân với 1 gói thầu.
23/12/2024 15:05
Bên mời thầu Trung tâm Truyền hình Nhân Dân đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng máy quay cho cơ quan thường trú thuộc Trung tâm Truyền hình Nhân Dân của chủ đầu tư Trung tâm Truyền hình Nhân Dân với 1 gói thầu.
20/12/2024 09:11
Bên mời thầu Trung tâm Truyền hình Nhân Dân đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng máy quay cho phòng Quay phim của chủ đầu tư Trung tâm Truyền hình Nhân Dân với 1 gói thầu.
20/12/2024 08:57
Bên mời thầu Trung tâm Truyền hình Nhân Dân đã đăng tải KHLCNT Thuê Switch để kết nối mạng, phục vụ cho sản xuất chương trình của Trung tâm Truyền hình Nhân Dân của chủ đầu tư Trung tâm Truyền hình Nhân Dân với 1 gói thầu.
05/12/2024 16:26
Bên mời thầu Trung tâm Truyền hình Nhân Dân đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa bảo dưỡng xe ô tô của Trung tâm Truyền hình Nhân Dân tháng 11 năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Truyền hình Nhân Dân với 1 gói thầu.
28/11/2024 15:35
Bên mời thầu Trung tâm Truyền hình Nhân Dân đã đăng tải KHLCNT Mua bản quyền phát sóng bộ phim truyền hình nước ngoài “Bác sĩ Đường” trên kênh Truyền hình Nhân Dân. của chủ đầu tư Trung tâm Truyền hình Nhân Dân với 2 gói thầu.
28/11/2024 14:49
Bên mời thầu Trung tâm Truyền hình Nhân Dân đã đăng tải KHLCNT Mua bản quyền phát sóng bộ phim truyền hình nước ngoài “Cảm ơn, thầy!” trên kênh Truyền hình Nhân Dân của chủ đầu tư Trung tâm Truyền hình Nhân Dân với 2 gói thầu.
22/11/2024 10:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Truyền hình Nhân Dân đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống điện và lắp đặt thiết bị chiếu sáng tại Tầng 4 – Tòa nhà D với 1 gói thầu.
31/12/2024 17:12
Trung tâm Truyền hình Nhân Dân đăng tải KHLCNT Dịch vụ chuyển đồ và vệ sinh công nghiệp phòng làm việc tại Tầng 4 – Tòa nhà D với 1 gói thầu.
31/12/2024 16:46
Trung tâm Truyền hình Nhân Dân đăng tải KHLCNT Sơn, sửa phòng làm việc và lắp đặt đường dây mạng Internet với 1 gói thầu.
31/12/2024 15:19
Trung tâm Truyền hình Nhân Dân đăng tải KHLCNT Mua bảo hiểm xe cơ giới cho 08 xe Toyota Fortuner của Trung tâm Truyền hình Nhân Dân với 1 gói thầu.
23/12/2024 15:05
Trung tâm Truyền hình Nhân Dân đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng máy quay cho cơ quan thường trú thuộc Trung tâm Truyền hình Nhân Dân với 1 gói thầu.
20/12/2024 09:11
Trung tâm Truyền hình Nhân Dân đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng máy quay cho phòng Quay phim với 1 gói thầu.
20/12/2024 08:57
Trung tâm Truyền hình Nhân Dân đăng tải KHLCNT Thuê Switch để kết nối mạng, phục vụ cho sản xuất chương trình của Trung tâm Truyền hình Nhân Dân với 1 gói thầu.
05/12/2024 16:26
Trung tâm Truyền hình Nhân Dân đăng tải KHLCNT Sửa chữa bảo dưỡng xe ô tô của Trung tâm Truyền hình Nhân Dân tháng 11 năm 2024 với 1 gói thầu.
28/11/2024 15:35
Trung tâm Truyền hình Nhân Dân đăng tải KHLCNT Mua bản quyền phát sóng bộ phim truyền hình nước ngoài “Bác sĩ Đường” trên kênh Truyền hình Nhân Dân. với 2 gói thầu.
28/11/2024 14:49
Trung tâm Truyền hình Nhân Dân đăng tải KHLCNT Mua bản quyền phát sóng bộ phim truyền hình nước ngoài “Cảm ơn, thầy!” trên kênh Truyền hình Nhân Dân với 2 gói thầu.
22/11/2024 10:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Truyền hình Nhân Dân đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống điện và lắp đặt thiết bị chiếu sáng tại Tầng 4 – Tòa nhà D của chủ đầu tư Trung tâm Truyền hình Nhân Dân với 1 gói thầu.
31/12/2024 17:12
Bên mời thầu Trung tâm Truyền hình Nhân Dân đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ chuyển đồ và vệ sinh công nghiệp phòng làm việc tại Tầng 4 – Tòa nhà D của chủ đầu tư Trung tâm Truyền hình Nhân Dân với 1 gói thầu.
31/12/2024 16:46
Bên mời thầu Trung tâm Truyền hình Nhân Dân đã đăng tải KHLCNT Sơn, sửa phòng làm việc và lắp đặt đường dây mạng Internet của chủ đầu tư Trung tâm Truyền hình Nhân Dân với 1 gói thầu.
31/12/2024 15:19
Bên mời thầu Trung tâm Truyền hình Nhân Dân đã đăng tải KHLCNT Mua bảo hiểm xe cơ giới cho 08 xe Toyota Fortuner của Trung tâm Truyền hình Nhân Dân của chủ đầu tư Trung tâm Truyền hình Nhân Dân với 1 gói thầu.
23/12/2024 15:05
Bên mời thầu Trung tâm Truyền hình Nhân Dân đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng máy quay cho cơ quan thường trú thuộc Trung tâm Truyền hình Nhân Dân của chủ đầu tư Trung tâm Truyền hình Nhân Dân với 1 gói thầu.
20/12/2024 09:11
Bên mời thầu Trung tâm Truyền hình Nhân Dân đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng máy quay cho phòng Quay phim của chủ đầu tư Trung tâm Truyền hình Nhân Dân với 1 gói thầu.
20/12/2024 08:57
Bên mời thầu Trung tâm Truyền hình Nhân Dân đã đăng tải KHLCNT Thuê Switch để kết nối mạng, phục vụ cho sản xuất chương trình của Trung tâm Truyền hình Nhân Dân của chủ đầu tư Trung tâm Truyền hình Nhân Dân với 1 gói thầu.
05/12/2024 16:26
Bên mời thầu Trung tâm Truyền hình Nhân Dân đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa bảo dưỡng xe ô tô của Trung tâm Truyền hình Nhân Dân tháng 11 năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Truyền hình Nhân Dân với 1 gói thầu.
28/11/2024 15:35
Bên mời thầu Trung tâm Truyền hình Nhân Dân đã đăng tải KHLCNT Mua bản quyền phát sóng bộ phim truyền hình nước ngoài “Bác sĩ Đường” trên kênh Truyền hình Nhân Dân. của chủ đầu tư Trung tâm Truyền hình Nhân Dân với 2 gói thầu.
28/11/2024 14:49
Bên mời thầu Trung tâm Truyền hình Nhân Dân đã đăng tải KHLCNT Mua bản quyền phát sóng bộ phim truyền hình nước ngoài “Cảm ơn, thầy!” trên kênh Truyền hình Nhân Dân của chủ đầu tư Trung tâm Truyền hình Nhân Dân với 2 gói thầu.
22/11/2024 10:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Truyền hình Nhân Dân đã đăng tải 318 KHLCNT, trong đó có 497 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Truyền hình Nhân Dân đã đăng tải 121 TBMT trong 117 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 101 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 20 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Truyền hình Nhân Dân đã đăng tải 364 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 364 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 273 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Truyền hình Nhân Dân có quan hệ với 100 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Truyền hình Nhân Dân có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Truyền hình Nhân Dân có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đức hạnh biết tới từng đồng chinh điều nó đã mất vì không làm điều xấu. "
Horace Walpole