Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,00%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 60,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.956.275.496 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.830.724.537 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,00%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 60,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.956.275.496 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.830.724.537 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,80%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tu sửa cấp thiết cung Sơn Trang di tích chùa Tam Thanh của chủ đầu tư Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CẢNH QUAN PHONG THỦY TOÀN PHÁT
04/03/2025 15:58
Bên mời thầu Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Tu sửa cấp thiết cung Sơn Trang di tích chùa Tam Thanh của chủ đầu tư Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/02/2025 09:19
Bên mời thầu Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Tu sửa cấp thiết cung Sơn Trang di tích chùa Tam Thanh của chủ đầu tư Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn với 4 gói thầu.
08/02/2025 17:13
Bên mời thầu Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, lắp đặt sân khấu, âm thanh, ánh sáng, gian hàng Ngày hội Văn hóa các dân tộc thành phố Lạng Sơn năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BẢO LINH AN
10/10/2024 15:42
Bên mời thầu Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Chương trình nghệ thuật Ngày hội Văn hóa các dân tộc thành phố Lạng Sơn năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BẢO LINH AN
10/10/2024 15:40
Bên mời thầu Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Chương trình nghệ thuật Ngày hội Văn hóa các dân tộc thành phố Lạng Sơn năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2024 17:44
Bên mời thầu Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Thiết kế, lắp đặt sân khấu, âm thanh, ánh sáng, gian hàng Ngày hội Văn hóa các dân tộc thành phố Lạng Sơn năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2024 17:43
Bên mời thầu Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn.
30/09/2024 16:37
Bên mời thầu Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn.
30/09/2024 16:36
Bên mời thầu Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ LẮP ĐẶT THIẾT BỊ VIỆT NAM - VINACE
30/09/2024 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Tu sửa cấp thiết cung Sơn Trang di tích chùa Tam Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CẢNH QUAN PHONG THỦY TOÀN PHÁT
04/03/2025 15:58
Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn công bố KQMT gói thầu Tu sửa cấp thiết cung Sơn Trang di tích chùa Tam Thanh với 1 nhà thầu tham gia.
25/02/2025 09:35
Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn đăng tải TBMT Tu sửa cấp thiết cung Sơn Trang di tích chùa Tam Thanh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/02/2025 09:19
Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Tu sửa cấp thiết cung Sơn Trang di tích chùa Tam Thanh với 4 gói thầu.
08/02/2025 17:13
Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Thiết kế, lắp đặt sân khấu, âm thanh, ánh sáng, gian hàng Ngày hội Văn hóa các dân tộc thành phố Lạng Sơn năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BẢO LINH AN
10/10/2024 15:42
Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Chương trình nghệ thuật Ngày hội Văn hóa các dân tộc thành phố Lạng Sơn năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BẢO LINH AN
10/10/2024 15:40
Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn công bố KQMT gói thầu Thiết kế, lắp đặt sân khấu, âm thanh, ánh sáng, gian hàng Ngày hội Văn hóa các dân tộc thành phố Lạng Sơn năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
05/10/2024 10:16
Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn công bố KQMT gói thầu Chương trình nghệ thuật Ngày hội Văn hóa các dân tộc thành phố Lạng Sơn năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
05/10/2024 10:16
Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn đăng tải TBMT Chương trình nghệ thuật Ngày hội Văn hóa các dân tộc thành phố Lạng Sơn năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2024 17:44
Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn đăng tải TBMT Thiết kế, lắp đặt sân khấu, âm thanh, ánh sáng, gian hàng Ngày hội Văn hóa các dân tộc thành phố Lạng Sơn năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2024 17:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tu sửa cấp thiết cung Sơn Trang di tích chùa Tam Thanh của chủ đầu tư Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CẢNH QUAN PHONG THỦY TOÀN PHÁT
04/03/2025 15:58
Bên mời thầu Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Tu sửa cấp thiết cung Sơn Trang di tích chùa Tam Thanh của chủ đầu tư Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/02/2025 09:19
Bên mời thầu Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Tu sửa cấp thiết cung Sơn Trang di tích chùa Tam Thanh của chủ đầu tư Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn với 4 gói thầu.
08/02/2025 17:13
Bên mời thầu Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, lắp đặt sân khấu, âm thanh, ánh sáng, gian hàng Ngày hội Văn hóa các dân tộc thành phố Lạng Sơn năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BẢO LINH AN
10/10/2024 15:42
Bên mời thầu Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Chương trình nghệ thuật Ngày hội Văn hóa các dân tộc thành phố Lạng Sơn năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BẢO LINH AN
10/10/2024 15:40
Bên mời thầu Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Chương trình nghệ thuật Ngày hội Văn hóa các dân tộc thành phố Lạng Sơn năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2024 17:44
Bên mời thầu Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Thiết kế, lắp đặt sân khấu, âm thanh, ánh sáng, gian hàng Ngày hội Văn hóa các dân tộc thành phố Lạng Sơn năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2024 17:43
Bên mời thầu Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn.
30/09/2024 16:37
Bên mời thầu Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn.
30/09/2024 16:36
Bên mời thầu Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ LẮP ĐẶT THIẾT BỊ VIỆT NAM - VINACE
30/09/2024 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 23 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn đã đăng tải 10 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Văn Hóa Thể Thao thành phố Lạng Sơn có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy luôn cho mà không ghi nhớ và luôn nhận mà không lãng quên. "
Brian Tracy
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.