Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.488.467.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.477.961.715 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.488.467.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.477.961.715 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,42%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 29 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 24 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Thuê âm thanh, ánh sáng, thi công sân khấu, màn hình Led, chi phí khác phục vụ biểu diễn Chương trình nghệ thuật với chủ đề “Khúc ca Tổ quốc - Rạng ngời Việt Nam” tổ chức tại tiền sảnh Nhà hát Phạm Thị Trân vào tối ngày 01/09/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔ CHỨC SỰ KIỆN QUANG HỮU
26/08/2026 17:18
TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH đăng tải KHLCNT Thuê âm thanh, ánh sáng, thi công sân khấu, màn hình Led, chi phí khác phục vụ biểu diễn Chương trình nghệ thuật với chủ đề “Khúc ca Tổ quốc - Rạng ngời Việt Nam” tổ chức tại tiền sảnh Nhà hát Phạm Thị Trân vào tối ngày 01/09/2026 với 1 gói thầu.
26/08/2026 17:13
TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Thuê âm thanh, ánh sáng, thi công sân khấu, màn hình Led, chi phí khác phục vụ biểu diễn Chương trình nghệ thuật với chủ đề “Khúc ca Tổ quốc - Rạng ngời Việt Nam” tổ chức tại tiền sảnh Nhà văn hóa 3/2 vào tối ngày 31/08/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔ CHỨC SỰ KIỆN TUẤN HẢI - TĐ
26/08/2026 17:06
TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Dàn dựng Chương trình nghệ thuật với chủ đề “Khúc ca Tổ quốc - Rạng ngời Việt Nam” kỷ niệm 81 năm Cách mạng tháng Tám thành công (19/8/1945 - 19/8/2026) và Quốc khánh nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam (02/9/1945 - 02/9/2026) tại tiền sảnh Nhà văn hóa 3/2 vào tối 31/08/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại dịch vụ sự kiện Duy Mong
26/08/2026 17:02
TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH đăng tải KHLCNT Tổ chức Chương trình nghệ thuật với chủ đề “Khúc ca Tổ quốc - Rạng ngời Việt Nam” kỷ niệm 81 năm Cách mạng tháng Tám thành công (19/8/1945 - 19/8/2026) và Quốc khánh nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam (02/9/1945 - 02/9/2026) tại tiền sảnh Nhà văn hóa 3/2 vào tối 31/08/2026. với 2 gói thầu.
26/08/2026 16:58
TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Dàn dựng chương trình nghệ thuật tham gia Triển lãm “Không gian Du lịch, Văn hóa - Hội nhập và lan tỏa”.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Nghệ thuật - Sự kiện Hạnh Vy
21/08/2026 16:53
TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH đăng tải KHLCNT Dàn dựng chương trình nghệ thuật tham gia Triển lãm “Không gian Du lịch, Văn hóa - Hội nhập và lan tỏa” với 1 gói thầu.
20/08/2026 21:37
TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Dàn dựng chương trình nghệ thuật “Bài ca thống nhất” kỷ niệm 51 năm Ngày Giải phóng Miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975-30/4/2026) tại Tiền sảnh Nhà hát Phạm Thị Trân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại dịch vụ sự kiện Duy Mong
14/04/2026 17:42
TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Thuê bổ sung âm thanh, ánh sáng, thi công sân khấu, chi phí khác phục vụ biểu diễn chương trình nghệ thuật “Bài ca thống nhất” kỷ niệm 51 năm Ngày Giải phóng Miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975-30/4/2026) tại Tiền sảnh Nhà hát Phạm Thị Trân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔ CHỨC SỰ KIỆN TUẤN HẢI - TĐ
14/04/2026 17:38
TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH đăng tải KHLCNT Tổ chức biểu diễn chương trình nghệ thuật kỷ niệm 51 năm Ngày Giải phóng Miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975-30/4/2026) tại Tiền sảnh Nhà hát Phạm Thị Trân với 2 gói thầu.
10/04/2026 17:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua Mâm cờ trang trí tại Nhà hát Phạm Thị Trân với 1 gói thầu.
15/01/2025 16:35
TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Mua bộ máy chiếu phim phục vụ hoạt động chiếu phim lưu động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH CÔNG NGHỆ THÀNH PHÁT
16/12/2024 22:28
TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua bộ máy chiếu phim phục vụ hoạt động chiếu phim lưu động với 1 gói thầu.
12/11/2024 14:20
TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐỨC MINH, CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ XUÂN DŨNG
10/09/2023 18:09
TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
18/08/2023 16:07
TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH đăng tải TBMT Gói thầu: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/08/2023 08:21
TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HỒNG THẢO
10/08/2023 08:07
TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM VIỆT
10/08/2023 08:04
TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
09/08/2023 16:15
TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH đăng tải TBMT Gói thầu: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/08/2023 15:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Thuê âm thanh, ánh sáng, thi công sân khấu, màn hình Led, chi phí khác phục vụ biểu diễn Chương trình nghệ thuật với chủ đề “Khúc ca Tổ quốc - Rạng ngời Việt Nam” tổ chức tại tiền sảnh Nhà hát Phạm Thị Trân vào tối ngày 01/09/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔ CHỨC SỰ KIỆN QUANG HỮU
26/08/2026 17:18
TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH đăng tải KHLCNT Thuê âm thanh, ánh sáng, thi công sân khấu, màn hình Led, chi phí khác phục vụ biểu diễn Chương trình nghệ thuật với chủ đề “Khúc ca Tổ quốc - Rạng ngời Việt Nam” tổ chức tại tiền sảnh Nhà hát Phạm Thị Trân vào tối ngày 01/09/2026 với 1 gói thầu.
26/08/2026 17:13
TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Thuê âm thanh, ánh sáng, thi công sân khấu, màn hình Led, chi phí khác phục vụ biểu diễn Chương trình nghệ thuật với chủ đề “Khúc ca Tổ quốc - Rạng ngời Việt Nam” tổ chức tại tiền sảnh Nhà văn hóa 3/2 vào tối ngày 31/08/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔ CHỨC SỰ KIỆN TUẤN HẢI - TĐ
26/08/2026 17:06
TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Dàn dựng Chương trình nghệ thuật với chủ đề “Khúc ca Tổ quốc - Rạng ngời Việt Nam” kỷ niệm 81 năm Cách mạng tháng Tám thành công (19/8/1945 - 19/8/2026) và Quốc khánh nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam (02/9/1945 - 02/9/2026) tại tiền sảnh Nhà văn hóa 3/2 vào tối 31/08/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại dịch vụ sự kiện Duy Mong
26/08/2026 17:02
TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH đăng tải KHLCNT Tổ chức Chương trình nghệ thuật với chủ đề “Khúc ca Tổ quốc - Rạng ngời Việt Nam” kỷ niệm 81 năm Cách mạng tháng Tám thành công (19/8/1945 - 19/8/2026) và Quốc khánh nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam (02/9/1945 - 02/9/2026) tại tiền sảnh Nhà văn hóa 3/2 vào tối 31/08/2026. với 2 gói thầu.
26/08/2026 16:58
TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Dàn dựng chương trình nghệ thuật tham gia Triển lãm “Không gian Du lịch, Văn hóa - Hội nhập và lan tỏa”.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Nghệ thuật - Sự kiện Hạnh Vy
21/08/2026 16:53
TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH đăng tải KHLCNT Dàn dựng chương trình nghệ thuật tham gia Triển lãm “Không gian Du lịch, Văn hóa - Hội nhập và lan tỏa” với 1 gói thầu.
20/08/2026 21:37
TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Dàn dựng chương trình nghệ thuật “Bài ca thống nhất” kỷ niệm 51 năm Ngày Giải phóng Miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975-30/4/2026) tại Tiền sảnh Nhà hát Phạm Thị Trân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại dịch vụ sự kiện Duy Mong
14/04/2026 17:42
TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Thuê bổ sung âm thanh, ánh sáng, thi công sân khấu, chi phí khác phục vụ biểu diễn chương trình nghệ thuật “Bài ca thống nhất” kỷ niệm 51 năm Ngày Giải phóng Miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975-30/4/2026) tại Tiền sảnh Nhà hát Phạm Thị Trân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔ CHỨC SỰ KIỆN TUẤN HẢI - TĐ
14/04/2026 17:38
TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH đăng tải KHLCNT Tổ chức biểu diễn chương trình nghệ thuật kỷ niệm 51 năm Ngày Giải phóng Miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975-30/4/2026) tại Tiền sảnh Nhà hát Phạm Thị Trân với 2 gói thầu.
10/04/2026 17:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 9 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH đã đăng tải 3 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HOÁ TỈNH NINH BÌNH có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mất mà không biết mình mất cũng có nghĩa là không mất. "
Publilius Syrus