Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm viễn thông khu vực I như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.566.400.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.343.026.250 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm viễn thông khu vực I như sau:
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.566.400.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.343.026.250 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,26%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm viễn thông khu vực I như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm viễn thông khu vực I đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Trung tâm viễn thông khu vực I.
26/06/2015 09:55
Bên mời thầu Trung tâm viễn thông khu vực I đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư Trung tâm viễn thông khu vực I với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/04/2015 10:50
Bên mời thầu Trung tâm viễn thông khu vực I đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cắt lọc sét 3 pha dòng tải 400A của chủ đầu tư Trung tâm viễn thông khu vực I.
02/12/2014 11:20
Bên mời thầu Trung tâm viễn thông khu vực I đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị inverter, máy nắn, ắc quy của chủ đầu tư Trung tâm viễn thông khu vực I.
06/11/2014 14:27
Bên mời thầu Trung tâm viễn thông khu vực I đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị thiết bị IP, vật tư đấu nối hệ thống tủ rack của chủ đầu tư Trung tâm viễn thông khu vực I.
07/10/2014 14:59
Bên mời thầu Trung tâm viễn thông khu vực I đã đăng tải TBMT Trang bị inverter, máy nắn, ắc quy của chủ đầu tư Trung tâm viễn thông khu vực I với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/09/2014 09:20
Bên mời thầu Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị inverter, máy nắn, ắc quy của chủ đầu tư Trung tâm viễn thông khu vực I.
- Nhà thầu trúng thầu: Không có nhà thầu trúng thầu
17/09/2014 10:26
Bên mời thầu Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Trang bị inverter, máy nắn, ắc quy của chủ đầu tư Trung tâm viễn thông khu vực I với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/08/2014 15:03
Bên mời thầu Trung tâm viễn thông khu vực I đã đăng tải TBMT Trang bị thiết bị IP, vật tư đấu nối hệ thống tủ rack của chủ đầu tư Trung tâm viễn thông khu vực I với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/08/2014 09:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 268 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đầu cuối truyền hình hội nghị VCS HD của chủ đầu tư Trung tâm viễn thông khu vực I.
10/07/2013 15:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm viễn thông khu vực I công bố kết quả gói thầu Mua sắm cắt lọc sét 3 pha dòng tải 400A.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ Thái Sơn
02/12/2014 11:20
Trung tâm viễn thông khu vực I công bố KQMT gói thầu Mua cáp quang và măng xông với 0 nhà thầu tham gia.
27/05/2013 14:27
Trung tâm viễn thông khu vực I đăng tải TBMT Mua cáp quang và măng xông theo hình thức Đấu thầu rộng rãi- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
09/05/2013 09:51
Trung tâm viễn thông khu vực I công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị đầu cuối truyền hình hội nghị VCS HD với 0 nhà thầu tham gia.
22/03/2013 14:10
Trung tâm viễn thông khu vực I công bố kết quả gói thầu Mua sắm XFP 10GE khoảng cách 80km.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG THẾ HỆ MỚI VIỆT NAM
19/03/2013 13:45
Trung tâm viễn thông khu vực I đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị đầu cuối truyền hình hội nghị VCS HD theo hình thức Đấu thầu rộng rãi- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
12/03/2013 09:16
Trung tâm viễn thông khu vực I công bố KQMT gói thầu Mua sắm XFP 10GE khoảng cách 80km với 3 nhà thầu tham gia.
04/02/2013 14:08
Trung tâm viễn thông khu vực I đăng tải TBMT Mua sắm XFP 10GE khoảng cách 80km theo hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
29/01/2013 08:51
Trung tâm viễn thông khu vực I công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư hệ thống tiếp địa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ HD
13/11/2012 10:50
Trung tâm viễn thông khu vực I công bố kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt nội thất (Gói thầu nội thất số 3).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiến trúc và Công nghệ mới
09/11/2012 15:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm viễn thông khu vực I đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Trung tâm viễn thông khu vực I.
26/06/2015 09:55
Bên mời thầu Trung tâm viễn thông khu vực I đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư Trung tâm viễn thông khu vực I với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/04/2015 10:50
Bên mời thầu Trung tâm viễn thông khu vực I đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cắt lọc sét 3 pha dòng tải 400A của chủ đầu tư Trung tâm viễn thông khu vực I.
02/12/2014 11:20
Bên mời thầu Trung tâm viễn thông khu vực I đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị inverter, máy nắn, ắc quy của chủ đầu tư Trung tâm viễn thông khu vực I.
06/11/2014 14:27
Bên mời thầu Trung tâm viễn thông khu vực I đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị thiết bị IP, vật tư đấu nối hệ thống tủ rack của chủ đầu tư Trung tâm viễn thông khu vực I.
07/10/2014 14:59
Bên mời thầu Trung tâm viễn thông khu vực I đã đăng tải TBMT Trang bị inverter, máy nắn, ắc quy của chủ đầu tư Trung tâm viễn thông khu vực I với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/09/2014 09:20
Bên mời thầu Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị inverter, máy nắn, ắc quy của chủ đầu tư Trung tâm viễn thông khu vực I.
- Nhà thầu trúng thầu: Không có nhà thầu trúng thầu
17/09/2014 10:26
Bên mời thầu Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Trang bị inverter, máy nắn, ắc quy của chủ đầu tư Trung tâm viễn thông khu vực I với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/08/2014 15:03
Bên mời thầu Trung tâm viễn thông khu vực I đã đăng tải TBMT Trang bị thiết bị IP, vật tư đấu nối hệ thống tủ rack của chủ đầu tư Trung tâm viễn thông khu vực I với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/08/2014 09:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 268 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đầu cuối truyền hình hội nghị VCS HD của chủ đầu tư Trung tâm viễn thông khu vực I.
10/07/2013 15:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm viễn thông khu vực I đã đăng tải 14 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm viễn thông khu vực I đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm viễn thông khu vực I có quan hệ với 43 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thà mạo hiểm cứu vớt một kẻ phạm tội còn hơn lên án một người vô tội. "
Voltaire
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.