Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 67 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 201 gói thầu, trong đó có 50 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 63 gói (với 72 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 65 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 137 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 135 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 29,17%, Xây lắp 43,06%, Tư vấn 27,78%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 246.397.391.890 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 244.446.600.180 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,79%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 29,17%, Xây lắp 43,06%, Tư vấn 27,78%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 246.397.391.890 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 244.446.600.180 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,79%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La.
03/05/2023 16:19
Bên mời thầu Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
06/09/2022 16:27
Bên mời thầu Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa nhà làm việc và các hạng mục phụ trợ trụ sở Văn phòng Chi cục Kiểm lâm và Hạt Kiểm lâm Phù Yên, Sông Mã của chủ đầu tư Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La với 7 gói thầu.
31/08/2022 11:03
Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bảo dưỡng, sửa chữa nhà làm việc và các hạng mục phụ trợ trụ sở Văn phòng Chi cục Kiểm lâm và Hạt Kiểm lâm Phù Yên, Sông Mã.
31/08/2022 07:00
Bên mời thầu Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Thi công xây dựng + thiết bị nhà trạm bảo vệ rừng của chủ đầu tư Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La.
17/08/2022 17:20
Bên mời thầu Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Thi công xây dựng hệ thống biển báo, biển chỉ dẫn của chủ đầu tư Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La.
17/08/2022 17:19
Bên mời thầu Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Theo dõi, cập nhật, đánh giá về tình hình sinh trưởng và phát triển cây Mắc Ca trên địa bàn tỉnh của chủ đầu tư Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM NGHIÊN CỨU KHOA HỌC VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ
28/07/2022 10:41
Bên mời thầu Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang bị bảo đảm hoạt động của Kiểm lâm năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La.
26/07/2022 09:27
Bên mời thầu Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 13: Thi công xây dựng hệ thống biển báo, biển chỉ dẫn của chủ đầu tư Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/07/2022 20:42
Bên mời thầu Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 14: Thi công xây dựng + thiết bị nhà trạm bảo vệ rừng của chủ đầu tư Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/07/2022 20:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên K50
03/05/2023 16:19
Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
17/09/2022 10:29
Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
06/09/2022 16:27
Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa nhà làm việc và các hạng mục phụ trợ trụ sở Văn phòng Chi cục Kiểm lâm và Hạt Kiểm lâm Phù Yên, Sông Mã với 7 gói thầu.
31/08/2022 11:03
Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Thi công xây dựng + thiết bị nhà trạm bảo vệ rừng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG - 136, CÔNG TY CỔ PHẦN HQ
17/08/2022 17:20
Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Thi công xây dựng hệ thống biển báo, biển chỉ dẫn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH PHƯƠNG
17/08/2022 17:19
Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 13: Thi công xây dựng hệ thống biển báo, biển chỉ dẫn với 1 nhà thầu tham gia.
08/08/2022 08:38
Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 14: Thi công xây dựng + thiết bị nhà trạm bảo vệ rừng với 1 nhà thầu tham gia.
05/08/2022 10:09
Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Theo dõi, cập nhật, đánh giá về tình hình sinh trưởng và phát triển cây Mắc Ca trên địa bàn tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM NGHIÊN CỨU KHOA HỌC VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ
28/07/2022 10:41
Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang bị bảo đảm hoạt động của Kiểm lâm năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG NHẬT NAM
26/07/2022 09:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La.
03/05/2023 16:19
Bên mời thầu Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
06/09/2022 16:27
Bên mời thầu Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa nhà làm việc và các hạng mục phụ trợ trụ sở Văn phòng Chi cục Kiểm lâm và Hạt Kiểm lâm Phù Yên, Sông Mã của chủ đầu tư Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La với 7 gói thầu.
31/08/2022 11:03
Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bảo dưỡng, sửa chữa nhà làm việc và các hạng mục phụ trợ trụ sở Văn phòng Chi cục Kiểm lâm và Hạt Kiểm lâm Phù Yên, Sông Mã.
31/08/2022 07:00
Bên mời thầu Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Thi công xây dựng + thiết bị nhà trạm bảo vệ rừng của chủ đầu tư Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La.
17/08/2022 17:20
Bên mời thầu Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Thi công xây dựng hệ thống biển báo, biển chỉ dẫn của chủ đầu tư Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La.
17/08/2022 17:19
Bên mời thầu Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Theo dõi, cập nhật, đánh giá về tình hình sinh trưởng và phát triển cây Mắc Ca trên địa bàn tỉnh của chủ đầu tư Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM NGHIÊN CỨU KHOA HỌC VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ
28/07/2022 10:41
Bên mời thầu Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang bị bảo đảm hoạt động của Kiểm lâm năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La.
26/07/2022 09:27
Bên mời thầu Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 13: Thi công xây dựng hệ thống biển báo, biển chỉ dẫn của chủ đầu tư Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/07/2022 20:42
Bên mời thầu Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 14: Thi công xây dựng + thiết bị nhà trạm bảo vệ rừng của chủ đầu tư Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/07/2022 20:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La là chủ đầu tư của 67 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 65 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La là chủ đầu tư của 72 TBMT, trong đó tự mời thầu 71 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La là chủ đầu tư của 65 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm Lâm tỉnh Sơn La là chủ đầu tư có quan hệ với 45 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bản thân của cuộc sống chính là hạnh phúc. Cuộc sống không chỉ để sống mà là để sống có hạnh phúc. Cuộc sống hạnh phúc tồn tại trong sự yên tĩnh tâm tư. Người là thợ thủ công của hạnh phúc, của chính bản thân mình. Quả thật có hạnh phúc hay không tuyệt nhiên không phải do thiên tính mà là quyết định ở thói quen. Hạnh phúc không thể thập toàn thập mỹ. "
La Mã
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh