Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 39 gói (với 41 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.306.578.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.965.568.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.306.578.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.965.568.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,31%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Xây dựng huyện Cao Lãnh đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị cáp quang và phụ kiện của chủ đầu tư TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II.
01/07/2014 11:42
Bên mời thầu TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị cáp quang và phụ kiện của chủ đầu tư TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II.
01/07/2014 11:32
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Xây dựng huyện Cao Lãnh đã đăng tải TBMT Trang bị cáp quang và phụ kiện của chủ đầu tư TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/05/2014 14:01
Bên mời thầu TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II đã đăng tải TBMT Trang bị cáp quang và phụ kiện của chủ đầu tư TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II với hình thức Đấu thầu rộng rãi- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
05/05/2014 16:10
Bên mời thầu TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị điều hòa cho phòng máy mới Bình Dương của chủ đầu tư TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II.
24/09/2013 15:44
Bên mời thầu TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II đã đăng tải TBMT Trang bị điều hòa cho phòng máy mới Bình Dương của chủ đầu tư TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II với hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
21/08/2013 17:06
Bên mời thầu Chi nhánh Tổng công ty Điện lực TP. HCM TNHH Công ty Điện lực Bình Chánh đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị điều hòa cho phòng máy mới Bình Dương của chủ đầu tư TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II.
- Nhà thầu trúng thầu: Không có nhà thầu trúng thầu
11/07/2013 09:00
Bên mời thầu Chi nhánh Tổng công ty Điện lực TP. HCM TNHH Công ty Điện lực Bình Chánh đã đăng tải TBMT Trang bị điều hòa cho phòng máy mới Bình Dương của chủ đầu tư TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II với hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
05/07/2013 08:34
Bên mời thầu TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư làm máng cáp cho các trạm viễn thông của chủ đầu tư TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phát Triển Công Nghệ Nguyễn Ngọc
20/06/2013 16:35
Bên mời thầu TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư làm máng cáp cho các trạm viễn thông của chủ đầu tư TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II với hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
23/05/2013 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II đăng tải TBMT TRANG BỊ CÁP QUANG theo hình thức Đấu thầu rộng rãi- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
04/05/2015 14:06
TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II đăng tải TBMT TRANG BỊ CÁP QUANG theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/04/2015 09:47
TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II đăng tải TBMT MUA SẮM CÁP QUANG VÀ PHỤ KIỆN theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/09/2014 09:39
TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II đăng tải TBMT MUA SẮM CÁP QUANG VÀ PHỤ KIỆN theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/09/2014 14:42
TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II đăng tải TBMT MUA SẮM CÁP QUANG VÀ PHỤ KIỆN theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/09/2014 11:33
TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II công bố kết quả gói thầu Trang bị cáp quang và phụ kiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DÂY VÀ CÁP SACOM
01/07/2014 11:32
TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II công bố KQMT gói thầu Trang bị cáp quang và phụ kiện với 2 nhà thầu tham gia.
23/05/2014 10:34
TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II đăng tải TBMT Trang bị cáp quang và phụ kiện theo hình thức Đấu thầu rộng rãi- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
05/05/2014 16:10
TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II đăng tải TBMT Thiết kế và cung cấp lắp đặt hệ thống phòng cháy chữa cháy (EPC) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/10/2013 13:59
TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II công bố kết quả gói thầu Trang bị điều hòa cho phòng máy mới Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần xây lắp kỹ thuật C.H.K
24/09/2013 15:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Xây dựng huyện Cao Lãnh đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị cáp quang và phụ kiện của chủ đầu tư TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II.
01/07/2014 11:42
Bên mời thầu TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị cáp quang và phụ kiện của chủ đầu tư TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II.
01/07/2014 11:32
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Xây dựng huyện Cao Lãnh đã đăng tải TBMT Trang bị cáp quang và phụ kiện của chủ đầu tư TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/05/2014 14:01
Bên mời thầu TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II đã đăng tải TBMT Trang bị cáp quang và phụ kiện của chủ đầu tư TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II với hình thức Đấu thầu rộng rãi- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
05/05/2014 16:10
Bên mời thầu TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị điều hòa cho phòng máy mới Bình Dương của chủ đầu tư TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II.
24/09/2013 15:44
Bên mời thầu TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II đã đăng tải TBMT Trang bị điều hòa cho phòng máy mới Bình Dương của chủ đầu tư TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II với hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
21/08/2013 17:06
Bên mời thầu Chi nhánh Tổng công ty Điện lực TP. HCM TNHH Công ty Điện lực Bình Chánh đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị điều hòa cho phòng máy mới Bình Dương của chủ đầu tư TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II.
- Nhà thầu trúng thầu: Không có nhà thầu trúng thầu
11/07/2013 09:00
Bên mời thầu Chi nhánh Tổng công ty Điện lực TP. HCM TNHH Công ty Điện lực Bình Chánh đã đăng tải TBMT Trang bị điều hòa cho phòng máy mới Bình Dương của chủ đầu tư TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II với hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
05/07/2013 08:34
Bên mời thầu TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư làm máng cáp cho các trạm viễn thông của chủ đầu tư TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phát Triển Công Nghệ Nguyễn Ngọc
20/06/2013 16:35
Bên mời thầu TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư làm máng cáp cho các trạm viễn thông của chủ đầu tư TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II với hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
23/05/2013 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II đã đăng tải 41 TBMT trong 39 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 38 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM VIỄN THÔNG KHU VỰC II có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi lửa cháy trong linh hồn con người, không điều gì là không thể. "
La Fontaine
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.