Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 964.286.416 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 964.286.416 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 964.286.416 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 964.286.416 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01. Mua máy chụp X - Quang (2 tấm thu nhận) và hệ thống máy chụp cắt lớp >= 32 lát cắt của Phòng khám Đa khoa - Trung tâm Y khoa Đại học, Đợt 1 năm 2026. Mã hiệu ĐTRR.CĐHA.01.2026..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THÔNG MINH TOÀN CẦU
22/05/2026 17:28
TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC đăng tải TBMT Gói thầu số 01. Mua máy chụp X - Quang (2 tấm thu nhận) và hệ thống máy chụp cắt lớp >= 32 lát cắt của Phòng khám Đa khoa - Trung tâm Y khoa Đại học, Đợt 1 năm 2026. Mã hiệu ĐTRR.CĐHA.01.2026. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/04/2026 11:49
TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC đăng tải KHLCNT Thiết bị chẩn đoán hình ảnh và vật tư hóa chất xét nghiệm chuyên khoa hóa sinh của Phòng khám Đa khoa - Trung tâm Y khoa Đại học, Đợt 1 năm 2026 với 1 gói thầu.
31/03/2026 13:12
TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC đăng tải KHLCNT Thiết bị chẩn đoán hình ảnh và vật tư hóa chất xét nghiệm chuyên khoa hóa sinh của Phòng khám Đa khoa - Trung tâm Y khoa Đại học, Đợt 1 năm 2026 với 2 gói thầu.
25/03/2026 12:05
TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6. Tư vấn thẩm định HSYC và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm vật tư, hóa chất xét nghiệm chuyên khoa hóa sinh cho Phòng khám Đa khoa - Trung tâm Y khoa Đại học, Đợt 1 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU THIÊN MỸ
20/03/2026 11:34
TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5. Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua máy chụp X - Quang (2 tấm thu nhận) và hệ thống máy chụp cắt lớp >= 32 lát cắt của Phòng khám Đa khoa - Trung tâm Y khoa Đại học, Đợt 1 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU THIÊN MỸ
20/03/2026 11:31
TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4. Tư vấn lập HSYC và đánh giá HSĐX gói thầu: Mua sắm vật tư, hóa chất xét nghiệm chuyên khoa hóa sinh cho Phòng khám Đa khoa - Trung tâm Y khoa Đại học, Đợt 1 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM
20/03/2026 11:29
TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3. Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu: Mua máy chụp X - Quang (2 tấm thu nhận) và hệ thống máy chụp cắt lớp >= 32 lát cắt của Phòng khám Đa khoa - Trung tâm Y khoa Đại học, Đợt 1 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM
20/03/2026 11:24
TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC đăng tải KHLCNT Thiết bị chẩn đoán hình ảnh và vật tư hóa chất xét nghiệm chuyên khoa hóa sinh của Phòng khám Đa khoa - Trung tâm Y khoa Đại học, Đợt 1 năm 2026 với 2 gói thầu.
19/03/2026 17:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Sửa chữa cơ sở vật chất Trường đại học Y Dược phục vụ đào tạo, nghiên cứu khoa học và phục vụ cộng đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ KỸ THUẬT XÂY DỰNG VIỆT NAM
30/06/2025 15:50
TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình: Sửa chữa cơ sở vật chất Trường đại học Y Dược phục vụ đào tạo, nghiên cứu khoa học và phục vụ cộng đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ HÀ NỘI
30/06/2025 15:47
TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình: Sửa chữa cơ sở vật chất Trường đại học Y Dược phục vụ đào tạo, nghiên cứu khoa học và phục vụ cộng đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng tư vấn và chuyển giao công nghệ xây dựng
30/06/2025 15:38
TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC đăng tải KHLCNT Sửa chữa cơ sở vật chất Trường Đại học Y Dược phục vụ đào tạo, nghiên cứu khoa học và phục vụ cộng đồng với 3 gói thầu.
30/06/2025 14:57
TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC đăng tải KHLCNT Sửa chữa cơ sở vật chất Trường Đại học Y Dược phục vụ đào tạo, nghiên cứu khoa học và phục vụ cộng đồng với 3 gói thầu.
23/06/2025 14:24
TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC công bố kết quả gói thầu Gia công lắp đặt biển ma trận 3 màu (màu đỏ, màu vàng, xanh lá cây) KT 5800 x 1820.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ NỘI THẤT GIA VIỆT
03/06/2025 14:04
TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC đăng tải KHLCNT Gia công lắp đặt biển ma trận 3 màu (màu đỏ, màu vàng. xanh lá cây) KT 5800 x 1820 với 1 gói thầu.
30/05/2025 14:53
TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC công bố kết quả gói thầu Thiết kế nội thất và ngoại thất Trung tâm Y khoa Đại học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG HOMY VIỆT NAM
18/04/2025 15:56
TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC đăng tải KHLCNT Thiết kế nội thất và ngoại thất Trung tâm Y khoa Đại học với 1 gói thầu.
11/04/2025 16:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01. Mua máy chụp X - Quang (2 tấm thu nhận) và hệ thống máy chụp cắt lớp >= 32 lát cắt của Phòng khám Đa khoa - Trung tâm Y khoa Đại học, Đợt 1 năm 2026. Mã hiệu ĐTRR.CĐHA.01.2026..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THÔNG MINH TOÀN CẦU
22/05/2026 17:28
TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC đăng tải TBMT Gói thầu số 01. Mua máy chụp X - Quang (2 tấm thu nhận) và hệ thống máy chụp cắt lớp >= 32 lát cắt của Phòng khám Đa khoa - Trung tâm Y khoa Đại học, Đợt 1 năm 2026. Mã hiệu ĐTRR.CĐHA.01.2026. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/04/2026 11:49
TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC đăng tải KHLCNT Thiết bị chẩn đoán hình ảnh và vật tư hóa chất xét nghiệm chuyên khoa hóa sinh của Phòng khám Đa khoa - Trung tâm Y khoa Đại học, Đợt 1 năm 2026 với 1 gói thầu.
31/03/2026 13:12
TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC đăng tải KHLCNT Thiết bị chẩn đoán hình ảnh và vật tư hóa chất xét nghiệm chuyên khoa hóa sinh của Phòng khám Đa khoa - Trung tâm Y khoa Đại học, Đợt 1 năm 2026 với 2 gói thầu.
25/03/2026 12:05
TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6. Tư vấn thẩm định HSYC và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm vật tư, hóa chất xét nghiệm chuyên khoa hóa sinh cho Phòng khám Đa khoa - Trung tâm Y khoa Đại học, Đợt 1 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU THIÊN MỸ
20/03/2026 11:34
TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5. Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua máy chụp X - Quang (2 tấm thu nhận) và hệ thống máy chụp cắt lớp >= 32 lát cắt của Phòng khám Đa khoa - Trung tâm Y khoa Đại học, Đợt 1 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU THIÊN MỸ
20/03/2026 11:31
TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4. Tư vấn lập HSYC và đánh giá HSĐX gói thầu: Mua sắm vật tư, hóa chất xét nghiệm chuyên khoa hóa sinh cho Phòng khám Đa khoa - Trung tâm Y khoa Đại học, Đợt 1 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM
20/03/2026 11:29
TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3. Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu: Mua máy chụp X - Quang (2 tấm thu nhận) và hệ thống máy chụp cắt lớp >= 32 lát cắt của Phòng khám Đa khoa - Trung tâm Y khoa Đại học, Đợt 1 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM
20/03/2026 11:24
TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC đăng tải KHLCNT Thiết bị chẩn đoán hình ảnh và vật tư hóa chất xét nghiệm chuyên khoa hóa sinh của Phòng khám Đa khoa - Trung tâm Y khoa Đại học, Đợt 1 năm 2026 với 2 gói thầu.
19/03/2026 17:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 5 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y KHOA ĐẠI HỌC có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mọi điều lớn lao đều đơn giản, và nhiều điều có thể được thể hiện chỉ bằng một danh từ: tự do, công lý, danh dự, bổn phận, khoan dung, hy vọng. "
Winston Churchill