Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế Ba Đình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 90 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 88 gói thầu, trong đó có 90 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,86%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.573.235.971 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.251.438.547 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 41,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế Ba Đình như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,86%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.573.235.971 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.251.438.547 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 41,66%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ba Đình như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 90 KHLCNT trong đó có 90 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 11 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ba Đình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Máy X quang kỹ thuật số chụp tổng quát (1 tấm cảm biến) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ba Đình với 3 gói thầu.
26/08/2024 16:22
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ba Đình đã đăng tải KHLCNT Mua máy hút ẩm của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ba Đình với 1 gói thầu.
26/08/2024 09:40
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ba Đình đã đăng tải KHLCNT Mua máy điều hòa của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ba Đình với 1 gói thầu.
26/08/2024 09:36
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ba Đình đã đăng tải KHLCNT In biểu mẫu, sổ sách phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ba Đình với 1 gói thầu.
31/07/2024 15:23
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ba Đình đã đăng tải KHLCNT Làm biển, bảng phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ba Đình với 1 gói thầu.
14/06/2024 16:02
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ba Đình đã đăng tải KHLCNT Làm biển, bảng phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ba Đình với 1 gói thầu.
12/06/2024 14:54
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ba Đình đã đăng tải KHLCNT Mua máy lọc nước RO của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ba Đình với 1 gói thầu.
12/06/2024 14:51
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ba Đình đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, lắp đặt máy điều hòa của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ba Đình với 1 gói thầu.
12/06/2024 14:45
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ba Đình đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng trang thiết bị y tế của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ba Đình với 1 gói thầu.
04/06/2024 16:14
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ba Đình đã đăng tải KHLCNT Đổ men vi sinh hệ thống xử lý nước thải của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ba Đình với 1 gói thầu.
04/06/2024 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Ba Đình đăng tải KHLCNT Mua sắm Máy X quang kỹ thuật số chụp tổng quát (1 tấm cảm biến) với 3 gói thầu.
26/08/2024 16:22
Trung tâm Y tế Ba Đình đăng tải KHLCNT In biểu mẫu, sổ sách phục vụ công tác chuyên môn với 1 gói thầu.
31/07/2024 15:23
Trung tâm Y tế Ba Đình đăng tải KHLCNT Làm biển, bảng phục vụ công tác chuyên môn với 1 gói thầu.
14/06/2024 16:02
Trung tâm Y tế Ba Đình đăng tải KHLCNT Làm biển, bảng phục vụ công tác chuyên môn với 1 gói thầu.
12/06/2024 14:54
Trung tâm Y tế Ba Đình đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, lắp đặt máy điều hòa với 1 gói thầu.
12/06/2024 14:45
Trung tâm Y tế Ba Đình đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng trang thiết bị y tế với 1 gói thầu.
04/06/2024 16:14
Trung tâm Y tế Ba Đình đăng tải KHLCNT Đổ men vi sinh hệ thống xử lý nước thải với 1 gói thầu.
04/06/2024 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ba Đình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Máy X quang kỹ thuật số chụp tổng quát (1 tấm cảm biến) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ba Đình với 3 gói thầu.
26/08/2024 16:22
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ba Đình đã đăng tải KHLCNT Mua máy hút ẩm của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ba Đình với 1 gói thầu.
26/08/2024 09:40
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ba Đình đã đăng tải KHLCNT Mua máy điều hòa của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ba Đình với 1 gói thầu.
26/08/2024 09:36
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ba Đình đã đăng tải KHLCNT In biểu mẫu, sổ sách phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ba Đình với 1 gói thầu.
31/07/2024 15:23
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ba Đình đã đăng tải KHLCNT Làm biển, bảng phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ba Đình với 1 gói thầu.
14/06/2024 16:02
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ba Đình đã đăng tải KHLCNT Làm biển, bảng phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ba Đình với 1 gói thầu.
12/06/2024 14:54
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ba Đình đã đăng tải KHLCNT Mua máy lọc nước RO của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ba Đình với 1 gói thầu.
12/06/2024 14:51
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ba Đình đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, lắp đặt máy điều hòa của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ba Đình với 1 gói thầu.
12/06/2024 14:45
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ba Đình đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng trang thiết bị y tế của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ba Đình với 1 gói thầu.
04/06/2024 16:14
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ba Đình đã đăng tải KHLCNT Đổ men vi sinh hệ thống xử lý nước thải của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ba Đình với 1 gói thầu.
04/06/2024 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ba Đình đã đăng tải 90 KHLCNT, trong đó có 88 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ba Đình đã đăng tải 14 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 11 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ba Đình đã đăng tải 38 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ba Đình có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ba Đình có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ba Đình có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chúng ta không thể nói chính xác lúc nào tình bạn hình thành . Cứ nhỏ từng giọt nước vào ly , sẽ có lúc một giọt nước làm tràn ly . Cũng vậy , trong mỗi chuối những điều dễ thương , tử tế , sẽ có một điều làm con tim tràn đầy. "
Samuel