Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế Dệt may như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.345.140.483 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.864.814.164 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế Dệt may như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.345.140.483 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.864.814.164 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,05%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm y tế Dệt may như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 35 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 29 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm y tế Dệt may công bố kết quả gói thầu Sửa chữa máy xét nghiệm miễn dịch Abbott i1000sr tại khoa Xét nghiệm - Bệnh viện Dệt May.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TBYT THU LINH
28/08/2026 16:23
Trung tâm y tế Dệt may đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy xét nghiệm miễn dịch Abbott i1000sr tại khoa Xét nghiệm - Bệnh viện Dệt May với 1 gói thầu.
24/08/2026 11:38
Trung tâm y tế Dệt may công bố kết quả gói thầu Gia hạn phần mềm bản quyền Windows Server tại Bệnh viện Dệt May.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN THIÊN PHÚC
24/07/2026 18:04
Trung tâm y tế Dệt may đăng tải KHLCNT Gia hạn phần mềm bản quyền Windows Server tại Bệnh viện Dệt May với 1 gói thầu.
16/07/2026 17:41
Trung tâm y tế Dệt may đăng tải KHLCNT Gia hạn phần mềm bản quyền Windows Server tại Bệnh viện Dệt May với 1 gói thầu.
16/07/2026 17:36
Trung tâm y tế Dệt may công bố kết quả gói thầu Bảo trì và nâng cấp hệ thống xử lý nước thải của Bệnh viện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CƯỜNG ANH
10/07/2026 18:25
Trung tâm y tế Dệt may đăng tải KHLCNT Gia hạn phần mềm bản quyền Windows Server tại Bệnh viện Dệt May với 1 gói thầu.
10/07/2026 18:18
Trung tâm y tế Dệt may đăng tải KHLCNT Bảo trì và nâng cấp hệ thống xử lý nước thải của Bệnh viện với 1 gói thầu.
01/07/2026 17:13
Trung tâm y tế Dệt may công bố kết quả gói thầu May quần áo đồng phục cho cán bộ, nhân viên của Trung tâm Y tế Dệt May.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HÀ ANH
22/05/2026 17:14
Trung tâm y tế Dệt may đăng tải KHLCNT May quần áo đồng phục cho cán bộ, nhân viên của Trung tâm Y tế Dệt May với 1 gói thầu.
13/05/2026 15:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế Dệt may công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy gây mê kèm thở cho khoa Ngoại để phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện Dệt May.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y TẾ MINH TÂM
28/04/2026 18:42
Trung tâm y tế Dệt may công bố kết quả gói thầu Mua trang thiết bị để phục vụ công tác đo kiểm môi trường của Trung tâm Y tế Dệt May.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TP QUỐC TẾ
13/02/2026 11:39
Trung tâm y tế Dệt may công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy đo thính lực để phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện Dệt May.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT QUANG
06/02/2026 13:54
Trung tâm y tế Dệt may công bố kết quả gói thầu Mua Ô mai làm quà Tết tặng cán bộ, nhân viên năm 2026 của Trung tâm Y tế Dệt May.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ THIÊN PHÚC
23/01/2026 16:29
Trung tâm y tế Dệt may công bố kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm và vật tư tiêu hao năm 2026 của Trung tâm y tế Dệt May.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC VÀ PHÁT TRIỂN TRÍ TUỆ VIỆT NAM, Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Hoàng Thiên, CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ VĂN PHÒNG VT VIỆT NAM, HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG ĐẤT CẢNG
23/01/2026 14:24
Trung tâm y tế Dệt may công bố kết quả gói thầu Cải tạo, lắp đặt phòng chì để làm phòng chụp CT Scaner tại Bệnh viện Dệt May.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VŨ GIA VN
20/12/2025 14:27
Trung tâm y tế Dệt may công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy siêu âm chẩn đoán cho khoa Chẩn đoán hình ảnh để phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện Dệt May.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ THÔNG MINH HOMEMED
08/12/2025 10:49
Trung tâm y tế Dệt may công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa hệ thống Phòng cháy chữa cháy cho phòng Sever tại Bệnh viện Dệt May.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ OCEAN HOLDINGS
30/06/2025 16:02
Trung tâm y tế Dệt may đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa hệ thống Phòng cháy chữa cháy cho phòng Sever tại Bệnh viện Dệt May với 1 gói thầu.
24/06/2025 15:32
Trung tâm y tế Dệt may đăng tải KHLCNT Mua bàn kéo nắn cổ, cột sống cho khoa Đông Y tại Bệnh viện Dệt May với 1 gói thầu.
17/06/2025 14:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế Dệt may công bố kết quả gói thầu Sửa chữa máy xét nghiệm miễn dịch Abbott i1000sr tại khoa Xét nghiệm - Bệnh viện Dệt May.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TBYT THU LINH
28/08/2026 16:23
Trung tâm y tế Dệt may đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy xét nghiệm miễn dịch Abbott i1000sr tại khoa Xét nghiệm - Bệnh viện Dệt May với 1 gói thầu.
24/08/2026 11:38
Trung tâm y tế Dệt may công bố kết quả gói thầu Gia hạn phần mềm bản quyền Windows Server tại Bệnh viện Dệt May.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN THIÊN PHÚC
24/07/2026 18:04
Trung tâm y tế Dệt may đăng tải KHLCNT Gia hạn phần mềm bản quyền Windows Server tại Bệnh viện Dệt May với 1 gói thầu.
16/07/2026 17:41
Trung tâm y tế Dệt may đăng tải KHLCNT Gia hạn phần mềm bản quyền Windows Server tại Bệnh viện Dệt May với 1 gói thầu.
16/07/2026 17:36
Trung tâm y tế Dệt may công bố kết quả gói thầu Bảo trì và nâng cấp hệ thống xử lý nước thải của Bệnh viện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CƯỜNG ANH
10/07/2026 18:25
Trung tâm y tế Dệt may đăng tải KHLCNT Gia hạn phần mềm bản quyền Windows Server tại Bệnh viện Dệt May với 1 gói thầu.
10/07/2026 18:18
Trung tâm y tế Dệt may đăng tải KHLCNT Bảo trì và nâng cấp hệ thống xử lý nước thải của Bệnh viện với 1 gói thầu.
01/07/2026 17:13
Trung tâm y tế Dệt may công bố kết quả gói thầu May quần áo đồng phục cho cán bộ, nhân viên của Trung tâm Y tế Dệt May.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HÀ ANH
22/05/2026 17:14
Trung tâm y tế Dệt may đăng tải KHLCNT May quần áo đồng phục cho cán bộ, nhân viên của Trung tâm Y tế Dệt May với 1 gói thầu.
13/05/2026 15:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế Dệt may đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 14 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế Dệt may đã đăng tải 20 TBMT trong 20 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế Dệt may đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế Dệt may có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế Dệt may có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hai người cùng chung sống, cái cần thiết chính là tâm địa phải tốt, biết nghĩ, biết nhường nhịt nhau, thì mấy chục năm mới có thể bình yên chịu đựng, tới cuối đời có được một người bạn già tâm ý tương thông, thấy hiểu lẫn nhau. Ngày nói dài thì dài, nói ngắn thì ngắn, thời trai trẻ không dài, chỉ sợ già rồi, đến ngày nhắm mắt xuôi tay vẫn còn tiếc nuối. "
Bất Kinh Ngữ
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"